రూల్స్ రంజన్ ట్రైలర్ : అమ్మ పాలిచ్చి పెంచి పోషిస్తుంది, అయ్య లాలించి ఓదార్చింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-09T10:22:36+05:30 IST

రత్నం సమర్పణలో స్టార్ లైట్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ బ్యానర్‌పై దివ్యాంగ్ లావానియా, మురళీకృష్ణ వేమూరి సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘రూల్స్ రంజన్’. రత్నం కృష్ణ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో కిరణ్ అబ్బవరం, నేహా శెట్టి నటిస్తున్నారు. ఇప్పటికే విడుదలైన ఈ సినిమా పాటలు, ప్రచార చిత్రాలకు అద్భుతమైన స్పందన లభిస్తుండగా అమ్రిష్ గణేష్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.

రూల్స్ రంజన్ ట్రైలర్ : అమ్మ పాలిచ్చి పెంచి పోషిస్తుంది, అయ్య లాలించి ఓదార్చింది

రత్నం సమర్పణలో స్టార్ లైట్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ బ్యానర్‌పై దివ్యాంగ్ లావానియా, మురళీకృష్ణ వేమూరి సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘రూల్స్ రంజన్’. రత్నం కృష్ణ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో కిరణ్ అబ్బవరం, నేహా శెట్టి నటిస్తున్నారు. ఇప్పటికే విడుదలైన ఈ సినిమా పాటలు, ప్రచార చిత్రాలకు అద్భుతమైన స్పందన లభిస్తుండగా అమ్రిష్ గణేష్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. తాజాగా ఈ చిత్ర ట్రైలర్‌ను చిత్ర బృందం విడుదల చేసింది. ‘రూల్స్ రంజన్’ ట్రైలర్ ఇటీవల విడుదలైంది. ట్రైలర్ ఆద్యంతం అలరిస్తోంది. తండ్రి పాత్ర గోపరాజు రమణ “ప్రతి నాన్న నన్ను చూసి నేర్చుకోవాలి. అమ్మ నన్ను పోషించి పోషించాలి, అయ్య నన్ను ఓదార్చాలి. చెప్పు, నాన్న, మీరు ఏమి తాగుతారు?” అని ప్రశ్నించగా.. కథానాయకుడు కిరణ్ అబ్బవరంతో ‘బీర్ ఓకే’ అంటూ సరదా సంభాషణతో ట్రైలర్ మొదలైంది. “సన్నీ లియోన్ భర్తే నాకు స్ఫూర్తి”, “పెళ్లి చేసుకుంటే గర్భం దాల్చక తప్పదు, ఏమైంది నీకు?” ఇలా వరుస పన్లతో 100 శాతం వినోదం గ్యారెంటీ. హీరోహీరోయిన్ల మధ్య వచ్చే సన్నివేశాలు కూడా హాస్యంతో నవ్విస్తాయి. చాలా కాలం తర్వాత కాలేజీ స్టూడెంట్స్ కలవడం, రూల్స్ రంజన్ లా ఉన్న మనోరంజన్ కాస్తా పబ్ రంజన్ గా మారి సన (నేహా)ని మెప్పించడం వంటి సన్నివేశాలతో ట్రైలర్ ఆసక్తికరంగా ఉంది.

అసలు రూల్స్ రంజన్ పబ్ రంజన్ ఎందుకు అయింది? మందు తాగడం వల్ల అతని ప్రేమ, స్నేహం సమస్య ఏమిటి? అతని ప్రేమ ఫలించిందా? ఉత్కంఠను రేకెత్తిస్తూ సినిమా చూడాలనే ఆసక్తిని ట్రైలర్ రెట్టింపు చేసింది. అమ్రిష్ గణేష్ పాటల్లోనే కాకుండా నేపథ్య సంగీతంలో కూడా తన ప్రతిభను చాటుకున్నాడు. అలాగే ట్రైలర్‌లో విజువల్స్, ప్రొడక్షన్ వాల్యూస్ బాగున్నాయి. పూర్తి స్థాయి ఎంటర్‌టైనర్‌గా రూపొందుతున్న ఈ చిత్రం సెప్టెంబర్ 28న భారీ ఎత్తున థియేటర్లలో విడుదల కానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-09T10:22:59+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *