ఇంద్రసేనారెడ్డి నల్లు: ఎన్నికల తర్వాత బీఆర్‌ఎస్, కాంగ్రెస్ కలుస్తాయి – బీజేపీ నేత సంచలన వ్యాఖ్యలు

కేసీఆర్ రాష్ట్ర ప్రజలను మోసం చేస్తే సరిపోదని, దేశమంతా మోసం చేసేందుకు వెళ్లారన్నారు. ఇంద్రసేనారెడ్డి నల్లు – బీజేపీ

ఇంద్రసేనారెడ్డి నల్లు: ఎన్నికల తర్వాత బీఆర్‌ఎస్, కాంగ్రెస్ కలుస్తాయి - బీజేపీ నేత సంచలన వ్యాఖ్యలు

ఇంద్రసేన రెడ్డి నల్లు (ఫోటో: గూగుల్)

ఇంద్రసేనారెడ్డి నల్లు – బీజేపీ: తెలంగాణలో ఎన్నికల వేడి తారాస్థాయికి చేరుకుంది. పార్టీల మధ్య మాటల యుద్ధం కొనసాగుతోంది. ఒకరిపై ఒకరు విమర్శలు చేసుకుంటున్నారు. బీజేపీ జాతీయ కార్యవర్గ సభ్యుడు నల్లు ఇంద్రసేనారెడ్డి తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేశారు. బీఆర్ఎస్, కాంగ్రెస్ పార్టీలపై సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. సీఎం కేసీఆర్ పై ఇంద్రసేనారెడ్డి ఫైర్ అయ్యారు.

ఎన్నికల తర్వాత బీఆర్‌ఎస్‌, కాంగ్రెస్‌ కలుస్తాయన్నారు. కేసీఆర్ కంటే కాంగ్రెస్ పార్టీ పెద్ద అబద్దాలకోరు. కాంగ్రెస్ గ్రౌండ్ కోసం దరఖాస్తు చేసుకోలేదన్నారు. పరేడ్ గ్రౌండ్ కోసం కాంగ్రెస్ రాసిన లేఖ ఉంటే బయటపెట్టాలని డిమాండ్ చేశారు. టీపీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డి బీఆర్‌ఎస్ ఎమ్మెల్సీ కవిత మధ్య ఉన్న బంధాన్ని బయటపెట్టాలన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి..మినీ జమిలి ఎన్నికలు: మినీ జమిలి ఎన్నికల దిశగా కేంద్రం అడుగులు..11 రాష్ట్రాల అసెంబ్లీలకు ఎన్నికలు!

ఓటుకు నోటు కేసులో రేవంత్ రెడ్డి బయటకు వచ్చాక కేసు ఏమైంది.. బీఆర్‌ఎస్‌తో మీకు వ్యాపార సంబంధాలున్నాయా?.. కేసీఆర్‌తో పొత్తు పెట్టుకుని ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేసింది కాంగ్రెస్‌ కాదా?.. ఎవరికి బంధుత్వం ఉందో ప్రజలంతా గమనిస్తున్నారు. ఎవరికి.
ఎన్నికల తర్వాత బీఆర్ఎస్, కాంగ్రెస్ పార్టీలు కలుస్తాయి. కలుస్తామని చెప్పడానికి మొన్నటి ఎన్నికలే ఉదాహరణ.

బీజేపీ ఎమ్మెల్యే టికెట్‌ ఆశించిన అభ్యర్థుల దరఖాస్తు తేదీ పొడిగింపుపై చర్చ జరగలేదు. కిసాన్ సర్కార్ పేరుతో దేశమంతా తిరుగుతున్న కేసీఆర్ రాష్ట్ర ప్రజలను మోసం చేస్తే సరిపోదని, యావత్ దేశాన్ని మోసం చేసేందుకు వెళ్లారన్నారు. కేంద్రం ఇస్తున్న ఎరువుల సబ్సిడీని నిరాకరిస్తున్నారు. కాంగ్రెస్ హయాంలో ఎరువుల కోసం రైతులు చెప్పులు వేసి సొమ్ము చేసుకున్నారు. రైతులను అన్ని విధాలుగా ఆదుకునే వ్యక్తి ప్రధాని మోదీ. బ్యాగుపై ఎరువుల సబ్సిడీని ముద్రించారు. ఈ విషయం రైతులకు తెలియకుండా బీఆర్‌ఎస్‌ ప్రయత్నిస్తోంది.

ఇది కూడా చదవండి..నారాయణ: భారతదేశం కనిపిస్తే మోదీకి భారత్‌గా మారుతుందని భయం: నారాయణ

ఇది రైతు వ్యతిరేక ప్రభుత్వం. గతంలో ఎరువుల కొరత ఉండేది. కానీ, నేడు అలాంటి పరిస్థితి లేదు. మూతపడిన 5 ఎరువుల ఫ్యాక్టరీలను మోదీ మళ్లీ తెరిపించారు. కేసీఆర్ కేంద్రమంత్రిగా ఉన్నప్పుడు రామగుండం ఎరువుల ఫ్యాక్టరీని తెరిపించాలని డిమాండ్ చేసి అధికారంలోకి వచ్చాక మరిచిపోయారు. కేంద్రం ఇచ్చే ఎరువులను కేసీఆర్ తన నిస్సహాయత వల్ల రైతులకు ఇవ్వలేకపోతున్నారన్నారు.

కేసీఆర్ రాజకీయం తప్ప ఏమీ చేయలేరు. మార్క్ ఫెడ్‌లో ఎరువులు 24 గంటల్లో రైతులకు ఇవ్వాలి. లేకుంటే నేరుగా రైతులకు పంపిణీ చేస్తాం. రాజకీయాలు ఉంటే పార్టీల తరపున పోరాడుదాం. రైతులతో చెలగాటమాడడం మాకు ఇష్టం లేదు’’ అని నల్లు ఇంద్రసేనారెడ్డి అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *