కన్నప్ప : శివగా ప్రభాస్.. నిజమేనా.. విష్ణు అంటే ఏమిటి..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-10T12:09:02+05:30 IST

మంచు విష్ణు డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ ‘కన్నప్ప’. చాలా కాలంగా ఈ సినిమా చేయాలని ప్రయత్నిస్తున్నారు. ఇటీవలే ఈ చిత్రం శ్రీకాళహస్తి ఆలయంలో పూజా కార్యక్రమాలతో ప్రారంభమైంది. దీనికి ముఖేష్ కుమార్ సింగ్ దర్శకత్వం వహించనున్నారు. ఇప్పుడు ఈ సినిమాకు సంబంధించిన ఓ వార్త హల్‌చల్ చేస్తోంది.

కన్నప్ప : శివగా ప్రభాస్.. నిజమేనా.. విష్ణు అంటే ఏమిటి..

మంచు విష్ణు డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ ‘కన్నప్ప’. చాలా కాలంగా ఈ సినిమా చేయాలని ప్రయత్నిస్తున్నారు. ఇటీవలే ఈ చిత్రం శ్రీకాళహస్తి ఆలయంలో పూజా కార్యక్రమాలతో ప్రారంభమైంది. దీనికి ముఖేష్ కుమార్ సింగ్ దర్శకత్వం వహించనున్నారు. ఇప్పుడు ఈ సినిమాకు సంబంధించిన ఓ వార్త హల్‌చల్ చేస్తోంది. ఈ చిత్రంలో పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ (ప్రభాస్) అతిథి పాత్రలో నటించనున్నాడని సమాచారం. ఈ పాత్ర సినిమాకు చాలా కీలకం కానుందనే వార్తలు కూడా వినిపిస్తున్నాయి. తాజాగా ఈ విషయంపై మంచు విష్ణు స్పందించారు. ‘హర హర మహాదేవ్’ అంటూ ట్వీట్ చేశాడు.

ఇది చూసిన అభిమానులు ‘కన్నప్ప’ సినిమాలో ప్రభాస్ ఈశ్వర్ గా కనిపిస్తాడని అంచనా వేస్తున్నారు. ఇప్పుడు నెట్టింట ఈ వార్త వైరల్ అవుతోంది. ఈ చిత్రంలో నూపుర్ సనన్ కథానాయిక. ‘‘మహాకవి దుర్జటి రచించిన శ్రీకాళహస్తీశ్వర మహత్యంలోని భక్తకన్నప్ప కథ ఆధారంగా ఈ చిత్రాన్ని రూపొందిస్తున్నాం. కన్నప్ప కథ 2వ శతాబ్దంలో జరిగిందని, ఇప్పుడు దాని పరిసరాల్లో సినిమా తీయడం సాధ్యం కాదు. ఈ సినిమా నిర్మాణం కోసం నెలరోజుల పాటు న్యూజిలాండ్ వెళుతున్నాం.కన్నప్ప భక్తిని, ఆయన గొప్పతనాన్ని నేటి తరానికి తెలియజేయాలనే సంకల్పంతో పాన్ ఇండియా స్థాయిలో ఈ చిత్రాన్ని రూపొందిస్తున్నాం.పరుచూరి గోపాలకృష్ణ, బుర్రా సాయిమాధవ్, తోట ప్రసాద్ కథకు కీలకమైన మెరుగులు దిద్దారు.ఒక షెడ్యూల్‌లో షూటింగ్‌ పూర్తి చేస్తాం’’ అని సినిమా ప్రారంభోత్సవం రోజున మంచు విష్ణు తెలిపారు. మణిశర్మ, స్టీఫెన్ దేవాసి సంగీతం అందించనున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-10T12:19:21+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *