విజయవాడ దుర్గ గుడి: విజయవాడ దుర్గ గుడి వద్ద కొండచరియలు విరిగిపడ్డాయి.. పెను ప్రమాదం తప్పింది..

విజయవాడ కనకదుర్గ ఆలయం వద్ద పెను ప్రమాదం తప్పింది. దుర్గ గుడి బార్బర్ షాపు పక్కనే ఉన్న కొండ మెట్లు విరిగిపోయాయి.

విజయవాడ దుర్గ గుడి: విజయవాడ దుర్గ గుడి వద్ద కొండచరియలు విరిగిపడ్డాయి.. పెను ప్రమాదం తప్పింది..

విజయవాడ దుర్గ గుడి

విజయవాడ కనకదుర్గ ఆలయం: విజయవాడ కనకదుర్గ ఆలయం వద్ద పెను ప్రమాదం తప్పింది. దుర్గగుడి బార్బర్‌షాపు పక్కనే ఉన్న కొండ మెట్లు ఒక్కసారిగా విరిగి రోడ్డుపై పడ్డాయి. కొండచరియలు విరిగిపడిన ప్రాంతంలో పార్క్ చేసిన బైక్‌లను ధ్వంసం చేశారు. అయితే బైక్‌లు ధ్వంసమైనట్లు కనిపించడంతో కొండచరియలు విరిగిపడటంతో పాదచారులు ఎవరైనా ఉన్నారా? అనే సందేహాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి. కొండచరియలు విరిగి రోడ్డుపై పడడంతో వాహనదారులు భయాందోళనకు గురయ్యారు. దీంతో రోడ్డుపై భారీగా ట్రాఫిక్ జామ్ అయింది.

చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్ట్: రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో చంద్రబాబు.. ఇంటి నుంచి అల్పాహారం.. ఏం పంపారు..

విజయవాడలో రాత్రి భారీ వర్షం కురిసింది. ఈనేపథ్యంలో కొండచరియలు విరిగిపడటంతో కుప్పకూలినట్లు తెలుస్తోంది. ఉదయం 10.30 గంటల ప్రాంతంలో ఈ ఘటన జరిగింది. గతంలో దుర్గగుడిలో కొండచరియలు విరిగిపడిన దాఖలాలు లేవని స్థానికులు చెబుతున్నారు. తాజాగా క్షౌరశాల పక్కనే భారీ కొండచరియలు విరిగిపడటంతో స్థానికులు భయాందోళనలు వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఘటనపై సమాచారం అందుకున్న అధికారులు సహాయక చర్యలు చేపట్టారు. రోడ్డుపై విరిగిపడిన కొండచరియలను తొలగించి ట్రాఫిక్ క్రమబద్ధీకరణకు చర్యలు చేపట్టారు. కొండచరియలు విరిగిపడిన సమయంలో రోడ్డుపై వాహనాల రాకపోకలు తక్కువగా ఉన్నాయి. పెను ప్రమాదం తప్పిందని స్థానికులు చెబుతున్నారు.

దుర్గగుడి ఈవో భ్రమరాంబ మాట్లాడుతూ కొండచరియలు విరిగిపడిన ప్రాంతంలో ఎవరూ లేరని తమ దృష్టికి వచ్చిందన్నారు. సోమవారం కావడంతో ఆలయానికి వచ్చే భక్తుల సంఖ్య తక్కువగా ఉందని, కొండచరియలు విరిగిపడిన ప్రాంతం భక్తులు నిల్చునే స్థలం కాదని, దీంతో ఎలాంటి ప్రమాదం జరగలేదన్నారు. దుర్గ గుడి ఈఓ మాట్లాడుతూ.. జరిగిన ఘటనపై మున్సిపల్‌ కమిషన్‌కు సమాచారం అందించామని, దవాఖాన పంపిస్తామని చెప్పారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *