హైదరాబాద్‌లో ర్యాలీలకు అనుమతి లేదని లోకేష్‌తో చెప్పండి: కేటీఆర్

చంద్రబాబు అరెస్ట్ కేసు రెండు రాజకీయ పార్టీల సమస్య లాంటిదని.. ఇది రెండు పార్టీల సమస్య అని, తెలంగాణకు సంబంధం లేదని కేటీఆర్ అన్నారు. తెలంగాణలో వైసీపీ, టీడీపీ లేవని అన్నారు. చంద్రబాబు బాబు వ్యవహారం కోర్టులో ఉంది మాకు అవసరం లేదు.. లోకేష్ నాకు ఫోన్ చేసి ర్యాలీకి ఎందుకు అనుమతి ఇవ్వలేదని అడిగారు.. ఇక్కడ శాంతి భద్రతలకు విఘాతం కలిగించొద్దు. ఇది రెండు రాజకీయ పార్టీల గొడవ అని కేటీఆర్ స్పష్టం చేశారు. ఇది ఐటీ డిస్టర్బెన్స్ కాకూడదు. తెలంగాణ భవన్‌లో గవర్నర్‌ ఎమ్మెల్సీల తిరస్కరణపై స్పందించాలంటూ ప్రెస్‌ మట్‌ నిర్వహించారు.

ఈ అంశంపై కూడా ఆయన మాట్లాడారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత హైదరాబాద్‌లో నిరసనలు జరుగుతుండగా.. పోలీసులు అడ్డుకున్నారు. చంద్రబాబును అరెస్టు చేస్తే హైదరాబాద్‌లో ఆందోళన చేయడం ఏమిటని కేటీఆర్ అన్నారు. చంద్రబాబు అరెస్టు ఇరువర్గాలకు ఇబ్బందిగా ఉందన్నారు. ధర్నాలు, ర్యాలీలు ఏపీలో చేయాలని, తెలంగాణలో కాదని స్పష్టం చేశారు. జగన్, పవన్, లోకేష్ అందరూ తన స్నేహితులని కేటీఆర్ వ్యాఖ్యానించారు. కేటీఆర్ మాటలను బట్టి హైదరాబాద్ లో ఐటీ ఉద్యోగుల నిరసనలను ప్రభుత్వం ఉద్దేశపూర్వకంగానే అడ్డుకున్నట్లు భావిస్తున్నారు. అయితే చంద్రబాబుకు మద్దతుగా తెలంగాణలో పలుచోట్ల ర్యాలీలు జరుగుతున్నాయి. ఖమ్మం జిల్లా, నల్గొండ జిల్లా కోదాడ, హైదరాబాద్‌లోని నిజామాబాద్‌లో పలుచోట్ల ర్యాలీలు నిర్వహిస్తున్నారు. అక్కడ ఎవరూ పెద్దగా ఆగడం లేదు. ర్యాలీలు, నిరసనలు చేస్తే శాంతిభద్రతల సమస్యలు వస్తాయని కేటీఆర్ ఎందుకు అనుకున్నారో కానీ బీఆర్‌ఎస్‌లో నేతలు మాత్రం చంద్రబాబుకు మద్దతుగా ప్రకటనలు, ర్యాలీలు చేస్తున్నారు.

స్పీకర్ పోచారం శ్రీనివాస్ రెడ్డి సహా పలువురు బీఆర్ ఎస్ నేతలు చంద్రబాబు అరెస్ట్ ను ఖండించారు. రాజకీయ కక్ష సాధింపుల కోసమే అరెస్టులు చేశారని అన్నారు. ఎల్బీనగర్‌లో ఎమ్మెల్యే సుధీర్‌రెడ్డి ఆధ్వర్యంలో ర్యాలీ నిర్వహించారు. మంత్రి మల్లారెడ్డి కూడా ఖండించారు. గత ఎన్నికల ముందు చంద్రబాబుపై తీవ్ర విమర్శలు చేసిన బీఆర్ఎస్ నేత మోత్కుపల్లి నర్సింహులు.. చంద్రబాబు అరెస్టును కూడా ఖండించారు. కెటిఆర్ ఎవరినీ కంట్రోల్ చేయలేదు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *