ప్రభాస్ – అల్లు అర్జున్ : ప్రభాస్ తో సినిమా తర్వాత అల్లు అర్జున్ సినిమా.. నిర్మాత క్లారిటీ..

ప్రభాస్, అల్లు అర్జున్ లతో చేయబోయే సినిమాలపై బాలీవుడ్ నిర్మాత భూషణ్ కుమార్ క్లారిటీ ఇచ్చారు.

ప్రభాస్ – అల్లు అర్జున్ : ప్రభాస్ తో సినిమా తర్వాత అల్లు అర్జున్ సినిమాపై క్లారిటీ వచ్చింది.

ప్రభాస్ స్పిరిట్ తర్వాత అల్లు అర్జున్ సందీప్ రెడ్డి వంగ సినిమా

ప్రభాస్ – అల్లు అర్జున్: ప్యాన్ ఇండియా స్టార్స్ ప్రభాస్ మరియు అల్లు అర్జున్.. వారి వరుసలో బ్లాక్ బస్టర్ కాంబినేషన్‌ను సెట్ చేశారు. ప్రభాస్ ప్రస్తుతం సాలార్, కల్కి (కల్కి 2898 AD), మారుతి సినిమాల్లో నటిస్తున్నాడు. అల్లు అర్జున్ పుష్ప 2 సినిమాతో బిజీగా ఉన్నాడు. వీరిద్ద‌రి త‌ర్వాత మాములు ద‌ర్శ‌కుడు సందీప్ రెడ్డి వంగ‌. ప్రభాస్, బన్నీతో సందీప్ వంగ సినిమా అనౌన్స్ అయిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ రెండు సినిమాలను ప్రముఖ బాలీవుడ్ కంపెనీ టి-సిరీస్ నిర్మిస్తోంది.

సంయుక్త మీనన్ : సంయుక్త మీనన్ పుట్టినరోజు స్పెషల్

అయితే ఈ రెండు సినిమాల్లో ఏది ముందుగా స్టార్ట్ అవుతుందనే సందేహం అభిమానుల్లో నెలకొంది. తాజాగా దీనిపై నిర్మాత భూషణ్ కుమార్‌ని ఓ ఇంటర్వ్యూలో ప్రశ్నించగా.. క్లారిటీ ఇచ్చారు. ముందుగా ప్రభాస్ స్పిరిట్ (స్పిరిట్)తో స్టార్ట్ చేస్తాం.. అది కంప్లీట్ చేసి ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చిన తర్వాతే అల్లు అర్జున్ సినిమాని స్టార్ట్ చేస్తాం. దీంతో ప్రభాస్ అభిమానులు సంతోషం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. సందీప్ వంగా, రణబీర్ జంటగా నటించిన ‘యానిమల్’ చిత్రం షూటింగ్ పూర్తి చేసుకుని విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది.

SJ Suryah : నేను మహేష్ బాబుకి రుణపడి ఉన్నా.. ఆ రుణం ఎప్పటికీ తీర్చుకుంటాడు..

ఈ ఏడాది ప్రభాస్‌తో ‘స్పిరిట్’ స్టార్ట్ చేస్తారా? లేక..? అది చూడాలి. అల్లు అర్జున్ చేతిలో సందీప్ వంగ, త్రివిక్రమ్ సినిమాలు ఉన్నాయి. ఇప్పుడు సందీప్ వంగ సినిమా ఆలస్యం అవుతుందన్న సంగతి తెలిసిందే.. ముందుగా త్రివిక్రమ్ సినిమా రిలీజ్ అవుతుంది. వీరిద్దరి కాంబినేషన్ లో ఇప్పటికే మూడు సినిమాలు రాగా.. మూడూ బ్లాక్ బస్టర్స్ అయ్యాయి. దీంతో ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. ఈ సినిమా కూడా పాన్ ఇండియా స్థాయిలో ఉంటుందని అల్లు అర్జున్ ఇటీవల మీడియాకు తెలియజేశాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *