బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 8: ఈ వారం నామినేషన్స్‌లో ఎవరున్నారు? ప్రశాంత్‌కి కౌంటర్ల మీద కౌంటర్లు..

నామినేషన్ ప్రక్రియ ప్రారంభం కాగానే బిగ్ బాస్ ఈసారి నామినేషన్లను కాస్త భిన్నంగా చేశారు.

బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 8: ఈ వారం నామినేషన్స్‌లో ఎవరున్నారు?  ప్రశాంత్‌కి కౌంటర్ల మీద కౌంటర్లు..

బిగ్ బాస్ 7 డే 8 నామినేషన్స్ డే కంటెస్టెంట్స్ ప్రశాంత్ పై ఫైర్ అయ్యారు

బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 8 : బిగ్ బాస్ మొదటి వారం ముగిసింది. రెండో వారం మొదటి రోజు నామినేషన్ల ప్రక్రియ ప్రారంభమైంది. నామినేషన్లకు ముందు సందీప్‌కు ఇచ్చిన వీఐపీ గదికి అందరూ వచ్చారు. ఆ గదిని చూడ్డానికి కొంతమంది వచ్చి అక్కడే పడుకున్నారు. రాధిక ఇక్కడ ఎలా ఉంటాడు అని సందీప్‌ని రెచ్చగొడుతుంది. ఆ తర్వాత నామినేషన్ ప్రక్రియ ప్రారంభం కాగానే బిగ్ బాస్ ఈ సారి కాస్త డిఫరెంట్ గా నామినేషన్స్ చేశారు.

ప్రతిసారీ ఎవరో వచ్చి ఎవరిని నామినేట్ చేస్తున్నారో చెబుతుంటారు. అయితే ఈసారి ఎవరైనా వచ్చి నిలబడితే ఎవరిని నామినేట్ చేయాలనుకుంటున్నారో వారే చెప్పాలి. ఒక పెట్టె డ్రా చేయబడింది మరియు ప్రతి పోటీదారు దానిలో నిలబడ్డాడు. మిగిలిన వారిలో ఎవరు అతనిని నామినేట్ చేయాలనుకుంటున్నారు? నామినేట్ అయ్యాక బాక్స్‌లో నిలబడిన వారిపై రంగు నీళ్లు పడతాయి.

ముందుగా పవర్ అస్త్రాన్ని గెలుచుకున్నందుకు సందీప్‌కి ప్రత్యేక ఆఫర్ ఇచ్చాడు. నేరుగా ఒకరిని నామినేట్ చేయవచ్చని, ప్రిన్స్‌ను నామినేట్ చేయవచ్చని అన్నారు. దీంతో ప్రిన్స్, సందీప్ మధ్య గొడవ జరిగింది. ప్రిన్స్‌ని మరెవరూ నామినేట్ చేయకూడదని బిగ్ బాస్ తెలిపారు.

తేజ వచ్చి నిలబడ్డాడు… అతన్ని సుభశ్రీ, ప్రశాంత్, రాధిక నామినేట్ చేశారు.
ఆ తర్వాత దామిని పెట్టెలోకి రాగానే ఎవరూ నామినేట్ చేయలేదు. దీంతో దామిని సంతోషించింది.
ఆ తర్వాత వచ్చిన శివాజీ.. అమర్‌దీప్‌, ప్రియాంక జైన్‌, షకీలా, శోభాశెట్టి, దామిని.. ఇలా ఐదుగురు కలిసి నామినేట్‌ చేశారు.
ఆ తర్వాత ప్రశాంత్, గౌతమ్, అమర్‌దీప్, షకీల, తేజ, దామిని, ప్రియాంక.. ఇలా ఆరుగురు నామినేట్ అయ్యారు. దీంతో ప్రశాంత్ అందరితో గొడవ పడ్డాడు. ప్రశాంత్ కి బయట నెగెటివ్ ఫీలింగ్ ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. రైతు బిడ్డనని చెప్పుకుంటూ రైతుల పేరు చెప్పి మోసం చేస్తున్నాడని, బిగ్ బాస్ ను అడుక్కున్నాడని అందరూ అంటున్నారు. కామెంట్స్ హౌస్‌లో కూడా అదే చెప్పడంతో ప్రశాంత్‌కు ఏం చేయాలో తోచలేదు. సెంటిమెంట్‌తో నటించిన ప్రశాంత్‌పై అందరూ ఫైర్ అయ్యారు. ఇన్ని రోజుల తర్వాత పులిహారతో కూర్చున్న రతిక ఇప్పుడు ప్రశాంత్‌కి కూడా కౌంటర్ ఇవ్వడంతో షాక్ అయ్యాడు.

బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 7: ఊహించినట్లుగానే తొలి ఎలిమినేషన్ అతనే.. ఆదివారం విశేషాలు..

సగం మంది కంటెస్టెంట్లు సోమవారం నామినేట్ చేయబడతారు మరియు మిగిలిన వారిని మంగళవారం బిగ్ బాస్ చూపించనున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *