చంద్రబాబు: తెల్లవారుజామున జైలులో చంద్రబాబు ఏం చేశాడో తెలుసా?

టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు కూడా రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో నిత్యం తన దినచర్యను పాటిస్తున్నారు. పొద్దున్నే లేచాడు. అతనికి సహాయకుడిగా ఒక ఖైదీని నియమించారు.

చంద్రబాబు: తెల్లవారుజామున జైలులో చంద్రబాబు ఏం చేశాడో తెలుసా?

రాజమండ్రి జైలులో చంద్రబాబు

జైలులో చంద్రబాబు: టీడీపీ అధినేత, మాజీ సీఎం చంద్రబాబు రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో రిమాండ్‌లో ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. ఈరోజు రెండు రోజుల పాటు జైలుకు వెళ్లాడు. జైలులో ఉన్నా చంద్రబాబు తన దినచర్యను క్రమం తప్పకుండా పాటిస్తున్నారు. పొద్దున్నే లేచి యోగా చేయడం, వాకింగ్ చేయడం చంద్రబాబు దినచర్యలో భాగం. ఆహారం విషయంలోనూ చాలా జాగ్రత్తలు తీసుకుంటారు. ఇవే తన ఆరోగ్య సూత్రాలని చంద్రబాబు చెబుతున్నారు. ఇందులో భాగంగా రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో రిమాండ్‌లో ఉన్న చంద్రబాబు రెండో రోజు పొద్దున్నే లేచి యోగా, వాకింగ్ చేశారు.

అలాగే తన కార్యక్రమాలు ముగించుకుని న్యూస్ పేపర్లు తెచ్చి చదివాడు. సోమవారం (సెప్టెంబర్ 11, 2023), అతను భోజనం కోసం ఓక్రా ఫ్రై, చీజ్ మరియు పెరుగుతో బ్రౌన్ రైస్ తిన్నాడు. అతను తినే ఆహారమంతా కాన్వాయ్‌లోని ప్యాంట్రీ కారు నుండి వస్తుంది. జైలులో చంద్రబాబు సహాయకుడిగా ఓ ఖైదీని ఏర్పాటు చేశారు. ఆమె కోసం ప్రత్యేక గదిని ఏర్పాటు చేసినట్లు అధికారులు తెలిపారు.

సోమవారం రాత్రి పొద్దున్నే నిద్రపోయిన చంద్రబాబు మంగళవారం తెల్లవారుజామున లేచి వాకింగ్, యోగా, ఆ తర్వాత న్యూస్ పేపర్లు చదివారు. ఫ్రెష్ అప్ అయ్యాక తన కోసం ఏర్పాటు చేసిన హెల్పర్ అందించిన అల్పాహారం తిన్నాడు. ఆ తర్వాత తీసుకోవాల్సిన మందులు కూడా ఇచ్చారు.

టీడీపీ సంక్షోభం: టీడీపీ అధినేత ఎవరు? చంద్రబాబు అరెస్ట్‌తో తెలుగుదేశం క్లిష్టపరిస్థితుల్లో పడి చరిత్రలో ఎన్నడూ లేని విధంగా ఆ పార్టీ దూసుకుపోతోంది.

సోమవారం కుటుంబ సభ్యులతో చంద్రబాబు భేటీ కాకపోవడంతో ఈరోజు అంటే మంగళవారం కుటుంబ సభ్యులతో చంద్రబాబు భేటీ అయ్యే అవకాశం ఉంది. చంద్రబాబుకు జైలులోని స్నేహ బ్లాక్ మొత్తం కేటాయించారు. అతనికి బ్లాక్‌లో న్యూస్ పేపర్ రూమ్ ఇచ్చారు. చంద్రబాబుకు ఇంటి భోజనానికి కోర్టు అనుమతించింది. చంద్రబాబు హౌస్‌ రిమాండ్‌పై ఇవాళ మధ్యాహ్నం తీర్పు వెలువడనుంది.

స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్ ఏర్పాటులో కుంభకోణం జరిగిందన్న ఆరోపణలపై సీబీఐ అధికారులు చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేశారు. ఈ కేసును ఏసీబీ కోర్టులో ప్రవేశపెట్టగా కోర్టు సెప్టెంబర్ 22కి రిమాండ్ విధించిన సంగతి తెలిసిందే.

మరోవైపు చంద్రబాబు అరెస్ట్ అక్రమమంటూ టీడీపీ నేతలు రెండో రోజు కూడా నిరసన తెలుపుతున్నారు. ఉమ్మడి 13 జిల్లాల వ్యాప్తంగా టీడీపీ నేతలు, కార్యకర్తలు సమావేశాలు నిర్వహిస్తున్నారు. పార్లమెంట్ నియోజకవర్గాల స్థాయిల్లో సమావేశాలు నిర్వహించి కార్యాచరణపై చర్చిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *