జవాన్: లండన్‌లో జవాన్‌కు ఊహించని చిక్కులు.. డబ్బు తిరిగి ఇవ్వాలని డిమాండ్.. అసలు ఏం జరిగింది?

బాలీవుడ్ కింగ్ షారూఖ్ ఖాన్ నటించిన ‘జవాన్’ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద ఎలా రాణిస్తుందో అందరికీ తెలిసిందే. గత రికార్డుల దుమ్ము రేపుతూ.. ఇప్పటి వరకు ఎవరూ చూడని సరికొత్త బెంచ్‌మార్క్‌లను సృష్టిస్తోంది. షారుక్ అభిమానులు ఈ సినిమాని రిపీట్‌గా చూస్తున్నారు. మునుపెన్నడూ చూడని మాస్ అవతార్‌లో షారుక్‌తో సినిమా లవర్స్ థియేటర్స్‌పై దండెత్తారు. ఫలితంగా.. బాలీవుడ్ చరిత్రలో ఎన్నడూ లేని విధంగా కలెక్షన్ల సునామీ సృష్టిస్తోంది. నాలుగైదు రోజుల్లోనే బ్లాక్ బస్టర్ సినిమాల జాబితాలోకి చేరిపోయిందంటే ప్రేక్షకులను ఎంతగా ఆకట్టుకుందో అర్థం చేసుకోవచ్చు.

అలాంటి ‘జవాన్’ సినిమాకు ఇటీవల ఊహించని చిక్కులు ఎదురయ్యాయి. ఈ సినిమా చూసేందుకు థియేటర్లకు వెళ్లిన అభిమానులు సగంలోనే బయటకు వచ్చి డబ్బులు వెనక్కి ఇవ్వాలని డిమాండ్ చేశారు. అవును.. మీరు చదువుతున్నారు అక్షర సత్యం. అయితే, దీనికి బలమైన కారణం ఉంది. అభిమానులు ఎంతో ఉత్సుకతతో ఈ సినిమా చూసేందుకు థియేటర్లకు వెళ్లగా.. వారికి చేదు అనుభవం ఎదురైంది. థియేటర్ యాజమాన్యం పొరపాటున ఫస్ట్ హాఫ్ కాకుండా సెకండాఫ్ ని తెరకెక్కించింది. నిరాశ చెందిన అభిమానులు తమ డబ్బును తిరిగి పొందాలని కోరుకుంటున్నారు. సహర్ రషీద్ అనే మేకప్ ఆర్టిస్ట్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఓ వీడియోను షేర్ చేశాడు. అందులో మొదటి భాగస్వామితో కలిసి సినిమాకు వెళ్లే సన్నివేశాలను చూపించారు. ఆఖరికి ఆ సినిమా తనను ట్రోల్ చేసిందని నిరాశ వ్యక్తం చేసింది.

ఆ వీడియోలో సహర్ మాట్లాడుతూ.. “థియేటర్ యాజమాన్యం నేరుగా ద్వితీయార్థాన్ని చూపించింది. గంటా 10 నిమిషాల్లో సినిమాను పూర్తి చేశారు. ఆ తర్వాత ఇంటర్వెల్ అన్నారు. అప్పుడు మాకు ఒక సందేహం వచ్చింది. విలన్ మరణం తర్వాత ఇంటర్వెల్ ఎంత? అని అనిపించింది. ఆ తర్వాత అసలు థియేటరును తాము నిర్మించలేదని తెలుసుకున్నాం. టికెట్ విండో వద్దకు వెళ్లిన తర్వాత, వారు పూర్తి సినిమా చూపించనందుకు తమ డబ్బును తిరిగి ఇవ్వడానికి టిక్కెట్ విండో వద్ద క్యూలో నిలబడ్డారు. చివర్లో తన కలల నటుడు షారుఖ్ సినిమా చూసేందుకు ఎంతో ఉత్సాహంతో వస్తుంటే థియేటర్ జనాలు అంతా నీరుగారిపోయారని సహర్ ఆవేదన వ్యక్తం చేసింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *