ఆసియా కప్ 2023: వరుణుడు మళ్లీ వచ్చాడు.. భారత్-శ్రీలంక మ్యాచ్ ఆగిపోయింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-12T18:36:50+05:30 IST

ఆసియాకప్‌లో టీమిండియా మ్యాచ్‌కు వర్షం మరోసారి అడ్డుకట్ట వేసింది. శ్రీలంకతో జరగాల్సిన సూపర్-4 మ్యాచ్ వర్షం కారణంగా నిలిచిపోయింది.

ఆసియా కప్ 2023: వరుణుడు మళ్లీ వచ్చాడు.. భారత్-శ్రీలంక మ్యాచ్ ఆగిపోయింది

ఆసియాకప్‌లో సూపర్‌-4లో భాగంగా భారత్‌-శ్రీలంక మ్యాచ్‌ను కూడా వరుణుడు అడ్డుకున్నాడు. ఆట ముగిసే సమయానికి టీమిండియా 47 ఓవర్లలో 9 వికెట్ల నష్టానికి 197 పరుగులు చేసింది. కొలంబోలోని ప్రేమదాస స్టేడియం వేదికగా జరుగుతున్న ఈ మ్యాచ్‌లో టీమిండియా బ్యాట్స్‌మెన్ చేతులెత్తేశారు. ఈ మ్యాచ్‌లో టీమిండియా టాస్ గెలిచి బ్యాటింగ్ ఎంచుకుంది. అయితే ఆరంభంలో వేగంగా ఆడిన బ్యాట్స్ మెన్ ఆ తర్వాత శ్రీలంక స్పిన్నర్లకు చేతులెత్తేశారు. ఓపెనర్ రోహిత్ శర్మ హాఫ్ సెంచరీతో రాణించాడు. ఇన్నింగ్స్‌లో అతనే టాప్ స్కోరర్ కావడం గమనార్హం. ఇషాన్ కిషన్ (33), కేఎల్ రాహుల్ (39) మినహా మిగిలిన బ్యాట్స్‌మెన్ ఘోరంగా విఫలమయ్యారు.

ఇది కూడా చదవండి: IND vs SL: పాక్ లెజెండ్ రోహిత్ శర్మ రికార్డు.. కోహ్లీతో కొత్త రికార్డు!

తొలి 10 ఓవర్లలో 65 పరుగులు చేసిన టీమిండియా తడబడింది. తొలి వికెట్‌కు 80 పరుగులు జోడించిన తర్వాత వికెట్ల పతనం మొదలైంది. స్పిన్‌కు అనుకూలమైన పిచ్‌పై శ్రీలంక స్పిన్నర్ దునిత్ వెల్లాలగె 5 వికెట్లతో తన సత్తా చాటాడు. తొలి ఆరు వికెట్లలో ఐదు వికెట్లు తీశాడు. గిల్, కోహ్లి, రోహిత్, కేఎల్ రాహుల్, హార్దిక్ పాండ్యా ఎప్పటిలాగే వికెట్లు తీశారు. ఆ తర్వాత మిగిలిన బ్యాటర్లను చరిత్ అసలంక బౌల్డ్ చేశాడు. 4 వికెట్లు తీశాడు. పాకిస్థాన్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో సెంచరీ సాధించిన స్టార్ బ్యాట్స్‌మెన్ విరాట్ కోహ్లీ ఈ మ్యాచ్‌లో కేవలం 3 పరుగులకే ఔటయ్యాడు. ఆల్ రౌండర్లు హార్దిక్ పాండ్యా (5), రవీంద్ర జడేజా (4) విఫలమయ్యారు. కాగా, రిజర్వ్ డేకి ఆదివారం వర్షం అంతరాయం కలిగించడంతో సూపర్-4లో భారత్-పాకిస్థాన్ మ్యాచ్ సోమవారం కొనసాగింది. దీంతో టీమిండియా బ్యాటర్లు వరుసగా మూడు రోజులు మైదానంలో గడపాల్సి వచ్చింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-12T18:36:50+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *