చీకోటి ప్రవీణ్ : చీకోటి ప్రవీణ్ బీజేపీకి ఊహించని షాక్.

చీకోటి ప్రవీణ్ చేరిక విషయం తెలిసి తీవ్ర ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. చీకోటి ప్రవీణ్ వెంటనే చేరండి.. చీకోటి ప్రవీణ్

చీకోటి ప్రవీణ్ : చీకోటి ప్రవీణ్ బీజేపీకి ఊహించని షాక్.

చీకోటి ప్రవీణ్ – బీజేపీ

చీకోటి ప్రవీణ్ – బీజేపీ: క్యాసినో డాన్‌గా పేరొందిన చీకోటి ప్రవీణ్‌కు బీజేపీ ఊహించని షాక్ ఇచ్చింది. చీకోటి ప్రవీణ్ బీజేపీలో చేరాలనుకున్నారు. అయితే చీకోటి ప్రవీణ్‌ను పార్టీలో చేర్చుకునేందుకు బీజేపీ నిరాకరించింది.

పార్టీలో చేరేందుకు చీకోటి ప్రవీణ్ హైదరాబాద్‌లోని బీజేపీ కార్యాలయానికి వెళ్లారు. అదే సమయంలో బీజేపీ తెలంగాణ ఎన్నికల ఇంచార్జి ప్రకాశ్ జవదేకర్ పార్టీ కార్యాలయానికి వెళ్లారు. చీకోటి ప్రవీణ్ చేరిక విషయం తెలిసి తీవ్ర ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. చీకోటి ప్రవీణ్‌ను చేర్చడాన్ని వెంటనే నిలిపివేయాలని కార్యాలయ సిబ్బందిని ఆదేశించారు. దీంతో చీకోటి ప్రవీణ్ బీజేపీలో చేరికకు బ్రేక్ పడింది.

మొత్తానికి చీకోటి ప్రవీణ్ బీజేపీలో చేరిక వాయిదా పడింది. ఇదిలా ఉంటే చీకోటి ప్రవీణ్‌ చేరిక కేసు కూడా మాజీ మంత్రి కృష్ణ యాదవ్‌ తరహాలోనే మారిపోయింది. పార్టీలో చేరేందుకు చీకోటి ప్రవీణ్ భారీ ర్యాలీగా నాంపల్లి బీజేపీ కార్యాలయానికి వెళ్లారు. తెలంగాణ బీజేపీ అధ్యక్షుడు కిషన్ రెడ్డి నేతృత్వంలో కాషాయ కండువా కప్పుకోనున్నారు. ఇంతలో చీకోటి ప్రవీణ్ పార్టిసిపేషన్ ఒక్కసారిగా ఆగిపోయింది. పార్టీలో చేరేందుకు చీకోటి ప్రవీణ్ బీజేపీ కార్యాలయానికి వెళ్తే.. ఆ పార్టీ నేతలు అంగీకరించలేదు. బీజేపీలో చేరిన తర్వాత రాష్ట్ర కార్యాలయంలో ప్రవీణ్‌తో చర్చలు జరుపుతున్న బీజేపీ నేతలు ఆగిపోయారు.

బీజేపీలో చేరిక సస్పెన్షన్‌పై చికోటి ప్రవీణ్‌ స్పందించారు. తన చేరికపై ఇంకా ఎవరి నుంచి క్లారిటీ రావాల్సి ఉందన్నారు. ఎవరూ ఆందోళన చెందాల్సిన అవసరం లేదని చీకోటి ప్రవీణ్ హామీ ఇచ్చారు. తాను ఎన్నో ఆటుపోట్లను చూశానని, ఇంతకంటే పెద్ద సవాళ్లను ఎదుర్కొన్నానని వ్యాఖ్యానించారు.

Also Read..బీఆర్ ఎస్ పార్టీ: బీఆర్ ఎస్ కు తలనొప్పిగా మారిన ఆ మూడు స్థానాలు!

“ఇదేం పెద్ద సమస్య కాదు.. ఈరోజు రాత్రి 8 గంటలలోగా అడ్మిషన్ పై క్లారిటీ ఇస్తాం అన్నారు.అభిమానులు ఓపిక పట్టాలి.తెలంగాణతో పాటు విజయవాడ,రాజమండ్రి,విశాఖపట్నం,ఆంధ్రప్రదేశ్ లోని ఇతర ప్రాంతాల నుంచి నా అభిమానులు వచ్చారు. ఇంకా వస్తోంది.

ఒక గంట లేదా రెండు గంటలు ఆలస్యమైనా కొమ్ములు అంటవు. మిస్ కమ్యూనికేషన్ ఒక మనిషితో ఉండవచ్చు. బీజేపీ అంటే క్రమశిక్షణ. పార్టీ నేతలతో సమావేశమైన తర్వాత కార్యాచరణ ప్రకటిస్తాను. చీకటి చాలా బలంగా ఉంది. మీ బలం, ఆశీస్సులు, అభిమానం అన్నీ నాకు ఉన్నాయి.
రాజకీయాల్లో కోపం పనికిరాదు. ఓపిక పట్టండి’’ అన్నాడు చీకోటి ప్రవీణ్.

ఇది కూడా చదవండి..కేటీఆర్: తెలంగాణ ఎన్నికలపై కేటీఆర్ సంచలన వ్యాఖ్యలు

కాగా, చీకోటి ప్రవీణ్ చేరికపై బీజేపీలో భిన్నాభిప్రాయాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి. చీకోటి ప్రవీణ్ చేరికపై బండి సంజయ్ అసంతృప్తిగా ఉన్నారు. పార్టీ కార్యాలయానికి ఫోన్ చేసి ఒప్పుకోకపోవడం సరికాదని తెలుస్తోంది. చీకోటి ప్రవీణ్ కట్టర్ హిందువు అని, పార్టీలో చేరితే బలం అవుతుందని బండి సంజయ్ అభిప్రాయపడినట్లు సమాచారం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *