హాంకాంగ్: దక్షిణ కొరియా మహిళపై లైంగిక వేధింపులకు పాల్పడిన భారతీయుడు హాంకాంగ్‌లో అరెస్టయ్యాడు

ఏ దేశంలోనూ మహిళలపై వేధింపులు, లైంగిక వేధింపులు తగ్గడం లేదు. విదేశాలకు వెళ్లినా తమ తీరు మార్చుకోని భోగాలు మహిళలను వేధిస్తున్నాయి.

హాంకాంగ్: దక్షిణ కొరియా మహిళపై లైంగిక వేధింపులకు పాల్పడిన భారతీయుడు హాంకాంగ్‌లో అరెస్టయ్యాడు

దక్షిణ కొరియా మహిళను వేధిస్తున్న భారతీయుడు

హాంకాంగ్‌లో ఓ భారతీయుడిని పోలీసులు అదుపులోకి తీసుకున్నారు. దక్షిణ కొరియాకు చెందిన ఓ మహిళపై భారత్‌కు చెందిన ఓ వ్యక్తి లైంగిక వేధింపులకు పాల్పడ్డాడు. ఆమె చేయి పట్టుకుని అసభ్య పదజాలంతో దూషించాడు. చేయి పట్టుకుని రమ్మంటూ దురుసుగా ప్రవర్తించాడు. ఇదంతా లైవ్ కెమెరాలో రికార్డయింది.

ఈ వీడియోలో, భారతీయ సంతతికి చెందిన వ్యక్తి సెంట్రల్ ఏరియాలోని ట్రామ్ స్టాప్ వద్ద వేచి ఉన్న దక్షిణ కొరియా మహిళ వద్దకు వచ్చి, ఆమె చేయి పట్టుకుని, ‘నేను ఒంటరిగా ఉన్నాను’ అని చెప్పి నాతో రమ్మని బలవంతం చేశాడు. ఆమె చెయ్యి విడిపించుకోవడానికి తీవ్రంగా ప్రయత్నించింది. కానీ అతను వదల్లేదు. వదులు అంటూ విడిపించుకోవడానికి ప్రయత్నించింది. ఆ వీడియోలో ఆమె తీవ్ర మనోవేదనకు గురైంది.

లక్కీ స్పైడర్స్ : ఆ సాలీడును చూస్తే అదృష్టవంతులే.. మహిళకు బంపర్ లాటరీ తగిలింది.

వ్లాగర్ ఆమె హాంకాంగ్ పర్యటనను రికార్డ్ చేస్తుండగా… ఇదంతా ఆమె కెమెరాలో రికార్డయింది. ఈ వీడియోలో, వ్యక్తి ఆమె వద్దకు వచ్చి సహాయం కోరుతున్నట్లు నటించాడు. అయితే ఆ తర్వాత తన నిజస్వరూపాన్ని బయటపెట్టి తనతో రావాలని బలవంతం చేయడం ప్రారంభించాడు. “వినండి, వినండి బేబీ, నాతో రండి,” అతను ఆమెను పట్టుకోవడానికి ప్రయత్నించాడు. ఆమె తప్పించుకోవడానికి ప్రయత్నించింది.

అయినా అతను ఆమెను వెంబడించాడు. అతను ఆమెను పట్టుకున్నాడు. అతడిని తోసివేసి వెళ్లిపోయేందుకు ప్రయత్నించింది. కానీ అతను ఆమెను వెంబడించి ఆమె ఛాతీపై ముద్దు పెట్టుకున్నాడు. అతన్ని దూరంగా నెట్టడానికి ఆమె చాలా రకాలుగా ప్రయత్నించింది. కానీ తన మాట వినకపోవడంతో కోపంతో ఆమెను పట్టుకుని గోడకు అదుముకుని ఒంటరిగా ఉన్నానని తనతో రావాలని ఒత్తిడి చేయడం ప్రారంభించాడు. అప్పుడు ఆమె సహాయం కోసం బిగ్గరగా కేకలు వేసింది. అలా వదిలేసి పారిపోయాడు.

వ్లాగర్‌గా ఉన్న మహిళ కెమెరాలో రికార్డ్ చేసి సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేయగా అది వైరల్‌గా మారింది. అతడు వెయిటర్‌గా పనిచేస్తున్నట్లు పోలీసులు గుర్తించారు. మంగళవారం (సెప్టెంబర్ 12, 2023), పోలీసులు అతన్ని అరెస్టు చేసి తీసుకెళ్లారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *