హైదరాబాద్ : చంద్రబాబు అరెస్ట్.. అక్రమ అరెస్ట్ పై ఆగ్రహంతో హైదరాబాద్ లో ఐటీ ఉద్యోగుల నిరసన

ఐ యామ్ విత్ సీబీఎన్ పేరుతో ఉద్యోగులు నిరసనకు దిగారు. ర్యాలీ నిర్వహించేందుకు ప్రయత్నించారు. హైదరాబాద్

హైదరాబాద్ : చంద్రబాబు అరెస్ట్.. అక్రమ అరెస్ట్ పై ఆగ్రహంతో హైదరాబాద్ లో ఐటీ ఉద్యోగుల నిరసన

ఐటీ ఉద్యోగుల నిరసన

హైదరాబాద్ – చంద్రబాబు అరెస్ట్ : మాజీ ముఖ్యమంత్రి, టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు అరెస్ట్ తో ఐటీ ఉద్యోగులు షాక్ కు గురయ్యారు. చంద్రబాబు అరెస్టును ఖండించారు. చంద్రబాబు అరెస్టుకు నిరసనగా హైదరాబాద్‌లోని విప్రో సర్కిల్‌లో వందలాది మంది ఐటీ ఉద్యోగులు నిరసనకు దిగారు. చంద్రబాబు అరెస్టుపై నిరసన వ్యక్తం చేశారు.

ఐ యామ్ విత్ సీబీఎన్ పేరుతో ఉద్యోగులు నిరసనకు దిగారు. ర్యాలీ నిర్వహించేందుకు ప్రయత్నించారు. ఈ విషయం తెలుసుకున్న పోలీసులు వెంటనే రంగంలోకి దిగారు. ఉద్యోగుల నిరసనకు అనుమతి లేదని పోలీసులు తేల్చిచెప్పారు. ఉద్యోగులను చెదరగొట్టే ప్రయత్నం చేశారు. దీంతో విప్రో సర్కిల్‌లో కొంత ఉద్రిక్తత నెలకొంది. చంద్రబాబును అక్రమంగా అరెస్టు చేశారంటూ ఐటీ ఉద్యోగులు నినాదాలు చేశారు. జై సిబిఎన్, జై బాబు అంటూ నినాదాలు చేశారు.

ఇది కూడా చదవండి..రజినీకాంత్: చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై రజనీకాంత్ స్పందన, సూపర్ స్టార్ కీలక వ్యాఖ్యలు

ఏపీ స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ స్కాంలో చంద్రబాబు అరెస్టయ్యారు. ఏసీబీ కోర్టు అతనికి 14 రోజుల జ్యుడీషియల్ రిమాండ్ విధించింది. దీంతో పోలీసులు చంద్రబాబును రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలుకు తరలించారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ ఏపీ రాజకీయాల్లో కలకలం సృష్టించింది. అధికార, విపక్షాల మధ్య వాగ్వాదం నెలకొంది. చంద్రబాబు అరెస్ట్ అక్రమమని, ఇది రాజకీయ కక్ష సాధింపు అని టీడీపీ నేతలు ఆరోపిస్తున్నారు.

ఎన్నికల వేళ చంద్రబాబును రాజకీయంగా దెబ్బతీయాలని సీఎం జగన్ కుట్ర పన్నారన్నారు. టీడీపీ నేతల ఆరోపణలను వైసీపీ నేతలు ఖండించారు. చంద్రబాబు స్కామ్ చేశాడని అందుకే అరెస్ట్ చేశారన్నారు. చంద్రబాబు మోసానికి ఆధారాలు ఉన్నాయని అంటున్నారు. ఇదొక్కటే కాదు ఇంకా చాలా మోసాలు ఉన్నాయని, అవన్నీ బయటకు వస్తాయని అంటున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి..చంద్రబాబు: చంద్రబాబు హస్తం ఆగిపోయిన భారత కూటమి.. సేఫ్ గేమ్ ఆడేందుకు CBN మొగ్గు!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *