బాలకృష్ణ : తగ్గుతుంది.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-14T16:47:53+05:30 IST

టీడీపీ అధినేత, మాజీ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్ట్ తర్వాత ఏపీలో రాజకీయ పరిణామాలు వేగంగా మారుతున్నాయి. ఏళ్ల తరబడి ఇది ఒక లెక్క.

బాలకృష్ణ : తగ్గుతుంది.

టీడీపీ అధినేత, మాజీ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్ట్ తర్వాత ఏపీలో రాజకీయ పరిణామాలు వేగంగా మారుతున్నాయి. ఏళ్ల తరబడి ఇది ఒక లెక్క. వచ్చే ఎన్నికల్లో టీడీపీ-జనసేనతో కలిసి పోటీ చేయాలని జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ నిర్ణయించుకున్నారు. టీడీపీ-జనసేన కలయికతో 2014 ఎన్నికలు పునరావృతం కానున్నాయని రాజకీయ విశ్లేషకులు, ఆ పార్టీ శ్రేణులు అంటున్నారు. దీంతో అధికార వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ ఆలోచనలో పడింది. అసలు ఈ పొత్తు బెడిసికొడుతుందేమోనని వైసీపీ నేతల్లో భయాందోళనలు మొదలయ్యాయి. అందుకే ఒక్కొక్కరుగా మీడియా ముందుకు వచ్చి.. ఏం చెప్పాలో తెలియక తమ ఇష్టానుసారంగా వ్యవహరిస్తున్నారు. సరిగ్గా ఇలాంటి పరిస్థితుల్లోనే టీడీపీ పొలిట్‌బ్యూరో సభ్యులు, ఎమ్మెల్యే బాలకృష్ణ మీడియా సమావేశం ఏర్పాటు చేశారు.

బాలకృష్ణ.jpg

ఆపు దాన్ని..

చంద్రబాబుతో ములాకత్ తర్వాత బాలయ్య మీడియా ముందుకు వచ్చారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన తీవ్ర ఆగ్రహంతో మాట్లాడారు. ఇక దెబ్బకు దెబ్బ.. దేనికి. ఈ అక్రమ కేసులకు భయపడాల్సింది మేం కాదు.. వైసీపీ నేతలే. వైసీపీ బలహీనపడుతున్నాం కానీ.. ఇంకా బలపడుతున్నాం. రాష్ట్ర భవిష్యత్తు కోసం యుద్ధం ప్రకటించాం. మళ్లీ చెబుతున్నా.. ఏపీ ప్రజల కోసం పోరాడతాం. ఈ పోరులో పవన్ కళ్యాణ్ కూడా కలవడం మంచి పరిణామం. వైసీపీకి ఓటమి భయం పట్టుకుందన్నారు. వైసీపీ మార్పు తేవాలని చూస్తోంది. తప్పు చేయనివాడు దేవుడికి కూడా భయపడడు. అక్రమార్కులంతా బయట ఉంటే రాష్ట్రాభివృద్ధికి పాటుపడిన చంద్రబాబు జైల్లో ఉన్నారన్నారు. మేం భయపడే రకం కాదు.. అన్నింటినీ లీగల్‌గా ఎదుర్కొంటాం. జగన్ ముఖ్యమంత్రి కావడం (వైఎస్ జగన్) ప్రజల దౌర్భాగ్యం అని బాలయ్య అన్నారు.

Balu-and-Pawan.jpg

ఇంత దారుణమా..?

ఏపీని కాపాడుకోవాల్సిన బాధ్యత అందరిపై ఉందన్నారు. నైతికంగా మనల్ని దెబ్బతీసినా.. మనం బలపడతాం. ఇలాంటి దుర్ఘటన దేశంలో ఎక్కడా జరగలేదు. దేశ ప్రజలంతా చంద్రబాబుకు సానుభూతి తెలిపారు. ఎన్నికలకు ముందు యుద్ధం ప్రారంభం కావాలిబాలకృష్ణ ప్రకటించారు. మరోవైపు టీడీపీ-జనసేన పొత్తుపై సర్వత్రా చర్చనీయాంశమైంది. ఏపీ భవిష్యత్తు బాగుండాలన్నదే తన కోరిక అని పవన్ కల్యాణ్ ముగించారు. చంద్రబాబుపై బీజేపీ కుట్ర జరుగుతోందన్న నమ్మకం లేదన్నారు. వైసీపీ పాలనలో విసిగిపోయానని పవన్ కల్యాణ్ అన్నారు. సేనాని మీడియా మీట్ అనంతరం బాలయ్య యుద్ధం అంటూ ప్రకటించడం ఇప్పుడు రాష్ట్ర రాజకీయాల్లో చర్చనీయాంశంగా మారింది.
నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-14T16:54:38+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *