ఇదీ కర్మ: వైసీపీ మనుషులను కొడితే ప్రజలు కొట్టాల్సిందేనా?

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని పోలీసు వ్యవస్థకు నేరస్తులకు భయం లేదు. వైసీపీ లీడర్ అనే ట్యాగ్ ఉంటే హత్యలు చేసినా తృప్తిగా ఇంటికి వెళ్లే ధైర్యం ఉంది. అందుకే అరాచకాలు పెరిగిపోతున్నాయి. తాజాగా కావలిలో బస్సు డ్రైవర్‌పై దాడి చేసిన దృశ్యాలు అందరినీ కలచివేస్తున్నాయి. ఇదేమి దారుణం అని ప్రశ్నించని వారుండరు. ఏపీలో పరిస్థితి ఎందుకు… లా అండ్ ఆర్డర్ ఏమైంది..? ప్రజల సొమ్ముతో సొమ్ము చేసుకుంటున్న పోలీసు వ్యవస్థ ఏమైంది? ఇదీ ఏపీ ప్రజల భవితవ్యం.

కావలిలో ఆర్టీసీ డ్రైవర్‌, కండక్టర్‌పై దారుణమైన దాడి

బెంగళూరు నుంచి విజయవాడ వస్తున్న బస్సును కాపలాగా మద్యం మత్తులో ఉన్న వైసీపీ నేతలు అడ్డుకున్నారు. బస్సు హారన్ మోగడంతో వైసీపీ నేతలు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. బస్సును వెంబడించి బారికేడ్‌ను మీరే తొలగిస్తారా అంటూ అనుచరులను పిలిచి ఆర్టీసీ సిబ్బందిపై దాడికి పాల్పడ్డారు. కిందపడిపోయిన డ్రైవర్ ను వైసీపీ అధినేత తన్నుతున్న దృశ్యాలు చూసి మనం బతుకుతున్న సమాజానికి భయపడని సామాన్యుడు లేరంటే అతిశయోక్తి కాదు. ఇదే మొదటి దాడి అయినా జనం అంతగా భయపడలేదు… రోజూ ఎక్కడో ఒకచోట జరుగుతూనే ఉంది. మొన్న పుంగనూరులో జరిగింది…. తీసిన వీడియోలివి. తీసుకోకుండా ఇంకా ఎన్ని దారుణాలు జరుగుతున్నాయో అంచనా వేయడం కష్టం.

వైసీపీ నేతల ధైర్యం పోలీసులకు మింగుడు పడటం లేదు…!

ఎస్పీ రెడ్డి మద్యం మత్తులో ఉన్నాడని సమర్థించుకున్నారు. వారిపై ఎలాంటి కేసులు పెట్టలేదు… నాన్ బెయిలబుల్ కేసులు పెట్టి బెయిల్ పై స్టేషన్ కు పంపారు. పట్టపగలు ఇద్దరు ప్రజాప్రతినిధులను హత్య చేసేందుకు ప్రయత్నించిన తర్వాతే స్టేషన్‌లో బెయిల్‌ ఇచ్చి ఉంటే.. వారికి ఎంత ధైర్యం ఉంటుందో చెప్పాల్సిన పనిలేదు. అంతేకాదు ఆ వీడియోలను అగంతకులు వైరల్ చేస్తున్నారు. నిందితులను అరెస్టు చేయకుండా.. ఆ వీడియోలను ప్రజల ముందు ఉంచడం సరికాదన్నట్లుగా పోలీసులు వ్యవహరిస్తున్నారు. ఈ తరహా పోలీసింగ్ పై వైసీపీ నేతలు మండిపడుతున్నారు. పేదలపై దాడులు చేస్తున్నారు.

ప్రజలు ఎందుకు పట్టించుకుంటారు?

వైసీపీ నేతలకు కోపం వస్తే కొట్టాలి.. తిడితే తిట్టాలి. నిన్న మొన్నటి వరకు చాలా మంది టీడీపీ నేతలను తిట్టి.. కొడుతున్నారని భావించారు. కానీ ఇప్పుడు అది విస్తరించింది. ఇది సామాన్యులకు వెళుతోంది. పార్టీలకు అతీతంగా అందరిపైనా అరాచకాలు చేస్తున్నారు. ఏపీ ప్రజలకు ఎందుకు చేటు..

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ ఇదీ కర్మ: వైసీపీ మనుషులను కొడితే ప్రజలు కొట్టాల్సిందేనా? మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *