ఇరోమ్ షర్మిల: చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై ఉక్కు మహిళ ఇరోమ్ షర్మిల సంచలన వ్యాఖ్యలు

చంద్రబాబు అరెస్టును మణిపూర్ ఉక్కు మహిళ ఇరోమ్ షర్మి ఖండించారు. అక్రమ కేసులో ఇరుక్కుని రిమాండ్‌కు తరలించడంపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. దార్శనికత కలిగిన నాయకులు జైళ్లలో వేయడాన్ని దేశవ్యాప్తంగా ఖండించాలని పిలుపునిచ్చారు.

ఇరోమ్ షర్మిల: చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై ఉక్కు మహిళ ఇరోమ్ షర్మిల సంచలన వ్యాఖ్యలు

ఇరోమ్ షర్మిల..చంద్రబాబు అరెస్ట్

ఇరోమ్ షర్మిల..చంద్రబాబు అరెస్ట్ : టీడీపీ అధినేత, మాజీ సీఎం చంద్రబాబు అరెస్ట్ ను పలువురు జాతీయ స్థాయి నేతలు ఖండిస్తున్నారు. పశ్చిమ బెంగాల్ సీఎం మమతా బెనర్జీ, యూపీ మాజీ సీఎం అఖిలేష్ యాదవ్, కర్ణాటక మాజీ సీఎం కుమారస్వామి వంటి పలువురు ప్రముఖులు ఖండిస్తున్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో మణిపూర్ ఉక్కు మహిళగా పేరొందిన ఇరోమ్ చాను షర్మిల కూడా స్పందించారు. చంద్రబాబు అరెస్టును ఖండించారు. చంద్రబాబు విజన్ ఉన్న నాయకుడని, ఎంతో రాజకీయ అనుభవం ఉన్న అలాంటి నేత అక్రమాస్తుల కేసులో ఇరుక్కుని రిమాండ్ కు పంపారన్నారు. దార్శనికత కలిగిన నాయకులు జైళ్లలో వేయడాన్ని దేశవ్యాప్తంగా ఖండించాలని పిలుపునిచ్చారు.

అవినీతి ఆరోపణలపై ఆయనను అరెస్టు చేశారు. అవినీతి జరిగితే విచారణ జరిపి అరెస్ట్ చేయాలి కానీ ఈ అక్రమ అరెస్ట్ చేయడం దారుణమన్నారు. 16 ఏళ్లుగా జైలుశిక్ష, గృహనిర్బంధం ఎదుర్కొంటున్న రాజకీయ ఖైదీల పట్ల తనకు సానుభూతి ఉందన్నారు. విజన్ ఉన్న ప్రజా నాయకుడిగా చంద్రబాబుకు గొప్ప పేరుందని, అలాంటి నాయకుడిని అక్రమంగా నిర్బంధించడాన్ని ఖండిస్తున్నామని, దీన్ని అందరూ ఖండించాలన్నారు.

హిమాచల్ ప్రదేశ్: హిమాచల్ ప్రదేశ్‌లోని మణిపూర్ తరహా ఘటన.. సీఎం సొంత ప్రాంతంలోనే పిచ్చెక్కించిన ఘటన

దేశంలో రాజకీయ నేతల అవినీతిపై సరైన విచారణ జరిగితే ఒక్క బీజేపీ నేతపై కూడా ఈడీ ఎందుకు అభియోగాలు మోపలేదు? అని ఇరోమ్ షర్మిల ఈ సందర్భంగా ప్రశ్నించారు. తెలుగు రాష్ట్రాల అభివృద్ధికి బాటలు వేసిన నాయకుడు చంద్రబాబు. అభివృద్ధికి చంద్రబాబు చేస్తున్న సేవలను ఆమె కొనియాడారు. రాజకీయంగా ప్రత్యర్థులను నిర్వీర్యం చేసేందుకే మోదీ ఇదంతా చేస్తున్నారనేది స్పష్టమవుతోందని ఆమె అన్నారు. ప్రజా నాయకులను అవినీతిపరులుగా, చిత్రహింసలకు గురిచేస్తున్నారని ముద్ర వేయకూడదు. ఒకరిద్దరు కాదు ఏళ్ల తరబడి రాజకీయ ఖైదీలుగా జైళ్లలో మగ్గుతున్నారని ఇరోమ్ షర్మిల ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు.

దేశవ్యాప్తంగా రాజకీయ నేతల అవినీతిపై సహేతుకమైన విచారణ జరిగితే, ఇంతవరకు ఒక్క బీజేపీ నాయకుడిపైనా ఈడీ ఎందుకు నేరం మోపలేదు? రాజకీయ ప్రత్యర్థులను నిర్వీర్యం చేసేందుకే ప్రధాని మోదీ ఇదంతా చేస్తున్నారనేది స్పష్టం. ప్రజాస్వామ్యం, మానవ హక్కులను గౌరవిస్తూ వారందరినీ విడుదల చేయాలని ప్రధాని మోదీ విజ్ఞప్తి చేశారు. ఈ వీడియోను టీడీపీ తన అధికారిక ట్విట్టర్ ఖాతాలో షేర్ చేసింది. ఈ వీడియోను వేలాది మంది వీక్షించారు. దీనిపై నెటిజన్లు కామెంట్లు చేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *