ప్రజలకు కోపం వస్తే కొట్టి చంపేస్తాం – జగన్ కు పవన్ వార్నింగ్

అధికార రాజ్యంలా వ్యవహరిస్తున్న జగన్ రెడ్డికి పవన్ కళ్యాణ్ స్ట్రాంగ్ వార్నింగ్ ఇచ్చారు. పొత్తు ప్రకటన తర్వాత జనసేన విస్తృత స్థాయి కార్యవర్గ సమావేశం జరిగింది. అనంతరం పార్టీ నేతలను ఉద్దేశించి మాట్లాడారు. జగన్ రెడ్డి నియంతలా వ్యవహరిస్తున్నారని అన్నారు. ప్రశ్నిస్తే కేసులు పెడుతున్నారు. దిగి వచ్చారా అని జగన్ ను పవన్ కళ్యాణ్ ప్రశ్నించారు. ఓట్లు వేసిన ప్రజలకు ఆగ్రహిస్తే చావుదెబ్బ తగులుతుందని హెచ్చరించారు.

జగన్ రెడ్డి నుంచి ఏపీ ప్రజలు విముక్తి పొందాలని అన్నారు. జగన్ మానసిక రోగి అని.. ఆయనకు ఎయిమ్స్ నుంచి మంచి వైద్యుడి దగ్గర వైద్యం చేయించాలని అన్నారు. ఏపీలో పరిస్థితి దారుణంగా ఉంది. ఒక మాజీ ముఖ్యమంత్రిని అరెస్ట్ చేసే పరిస్థితులు వచ్చాయన్నారు. జైలుకు వెళ్లి రాళ్లతో కొట్టినవాళ్లు ఉన్నారని.. కానీ జగన్ మాత్రం జైలుకు వెళ్లి ప్రజలను చిత్రహింసలకు గురిచేస్తున్నారని అన్నారు. రాష్ట్రాన్ని పిచ్చివాడు పాలిస్తున్నాడని.. జగన్ ను తన్ని తరిమి కొట్టేందుకు ఇదే మంచి సమయమని అన్నారు. వరంగల్ లో జగన్ ను రాళ్లతో కొట్టి పంపించారని పవన్ గుర్తు చేశారు.

కూటమికి స్వాగతం పలికిన కేడర్‌కు పవన్ కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. టీడీపీ నేతలను అవమానించబోమని స్పష్టం చేశారు. తాను జైల్లో ఉన్నానని మాట్లాడకూడదని అన్నారు. కూటమిలో ఉన్నవారిని గౌరవించాలని సూచించారు. కష్టకాలంలో ఉన్నవారికి అండగా నిలవాలన్నారు. త్వరలో ఢిల్లీ వెళ్లి అమిత్ షా, నడ్డాలకు రాష్ట్ర పరిస్థితిని వివరిస్తామన్నారు. అక్రమ అరెస్టులపై కేంద్రం దృష్టికి తీసుకెళ్తామన్నారు. మేం ఎన్డీయే కూటమిలో ఉన్నాం కాబట్టి పొత్తు విషయాన్ని వారికి వివరిస్తాం. రాష్ట్ర పరిస్థితులను కూడా వివరిస్తాం.

పవన్ కళ్యాణ్ పవర్ ఫుల్ స్పీచ్ పార్టీ క్యాడర్ లో ఉత్సాహాన్ని నింపింది. ఈ నెల 21న కృష్ణా జిల్లాలో పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్ర ప్రారంభించనున్నారు. కృష్ణా జిల్లాలోని అన్ని కీలక నియోజకవర్గాల్లో యాత్ర కొనసాగే అవకాశం ఉంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ ప్రజలకు కోపం వస్తే కొట్టి చంపేస్తాం – జగన్ కు పవన్ వార్నింగ్ మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *