మార్గాని భారత్‌: జగన్‌పై పెట్టిన కేసులన్నీ కాంగ్రెస్‌ రాజకీయ పార్టీతో పెట్టినవే- ఎంపీ భరత్‌

సీఎం జగన్‌పై ఉన్న కేసుల విచారణలో ఎందుకు జాప్యం చేస్తున్నారని టీడీపీ ఎంపీలు ప్రశ్నించారు. మార్గాని భారత్ – చంద్రబాబు అరెస్ట్

మార్గాని భారత్‌: జగన్‌పై పెట్టిన కేసులన్నీ కాంగ్రెస్‌ రాజకీయ పార్టీతో పెట్టినవే- ఎంపీ భరత్‌

మార్గాని భారత్ – చంద్రబాబు అరెస్ట్ (ఫోటో : గూగుల్)

మార్గాని భారత్ – చంద్రబాబు అరెస్ట్ : చంద్రబాబు అరెస్ట్ ఏపీ రాజకీయాలను కుదిపేస్తోంది. స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ స్కాంలో చంద్రబాబు అరెస్ట్ కావడం ఏపీ రాజకీయాల్లో సంచలనంగా మారింది. ఈ అంశంపై అధికార, ప్రతిపక్షాల మధ్య మాటల యుద్ధం నడుస్తోంది. చంద్రబాబు అరెస్ట్ అక్రమమని, ఇది రాజకీయ కక్ష సాధింపు చర్య అని టీడీపీ నేతలు ఆరోపిస్తున్నారు. ఏ రాజకీయ పార్టీ ప్రమేయం లేదని, ఆధారాలతో సహా చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేశారని వైసీపీ నేతలు అంటున్నారు.

ఇటీవల జరిగిన అఖిలపక్ష సమావేశంలో చంద్రబాబు అరెస్ట్ ప్రస్తావన వచ్చింది. అధికార వైసీపీ, ప్రతిపక్ష టీడీపీ ఎంపీల మధ్య మాటల యుద్ధం జరిగింది. చంద్రబాబు అరెస్ట్ విషయంలో అఖిలపక్ష సమావేశాన్ని సానుభూతి వేదికగా మార్చుకునేందుకు టీడీపీ ఎంపీలు ప్రయత్నిస్తున్నారని వైసీపీ ఎంపీలు విజయసాయిరెడ్డి, మార్గాని భరత్ ఆరోపించారు.

ఇది కూడా చదవండి..టీడీపీ: తెరపైకి బిగ్ బీ.. తెలుగుదేశం పార్టీకి ట్రబుల్ షూటర్లు దొరికారా?

చంద్రబాబును నేరస్థుడు అన్నారు. చంద్రబాబు అవినీతికి పాల్పడ్డారన్నారు. ఈ కుట్రకు చంద్రబాబే ప్రధాన సూత్రధారి, లబ్ధిదారుడని ఆయన అన్నారు. అందుకే స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ స్కామ్‌లో చంద్రబాబును సీఐడీ అరెస్ట్ చేసిందని ఎంపీ విజయసాయిరెడ్డి అఖిలపక్ష సమావేశంలో స్పష్టం చేశారు.

మరోవైపు టీడీపీ ఎంపీలు ఎదురుదాడికి దిగారు. సీఎం జగన్‌పై ఉన్న కేసుల విచారణలో ఎందుకు జాప్యం చేస్తున్నారని టీడీపీ ఎంపీలు ప్రశ్నించారు. జీ20 సమావేశాల సందర్భంగా చంద్రబాబు అరెస్ట్ ప్రజాస్వామ్యానికి బ్లాక్ డే అని టీడీపీ ఎంపీలు చెప్పుకునే ప్రయత్నం చేశారు. దీనికి వైసీపీ ఎంపీలు కౌంటర్ ఇచ్చారు.

ఇది కూడా చదవండి..టీడీపీ- జనసేన: జనసేన, టీడీపీ పొత్తు.. ఏపీ రాజకీయాల్లో ఎలాంటి మార్పులు రానున్నాయి?

జి 20 సమావేశాలు జరుగుతున్నందున 420లను వదిలివేయాలా? స్కిల్ డెవలప్ మెంట్ స్కాంలో చంద్రబాబే ప్రధాన కుట్రదారుడు, ప్రధాన లబ్ధిదారుడు చంద్రబాబేనని ఎంపీ భరత్ అన్ని పార్టీల నేతలకు వివరించారు. స్కిల్ స్కాంలో చంద్రబాబు రెడ్ హ్యాండెడ్ గా ఆధారాలతో పట్టుబడ్డారని భరత్ అన్నారు. అంతేకాదు, జగన్‌పై ఆ కేసులన్నీ కాంగ్రెస్‌ రాజకీయ కక్షతో పెట్టినవేనని ఎంపీ భరత్‌ స్పష్టం చేశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *