గుర్రాల కోసం స్నీకర్లు: బ్రాండ్ బూట్లు, గుర్రాలకు బెల్ట్‌లు కాదు.

గుర్రాలకు నడికట్టు ఉంటుందని ప్రతీతి. అయితే గుర్రాలు బూట్లు ధరించడం మీరు ఎప్పుడైనా చూశారా? ఆశ్చర్యకరంగా, గుర్రాలకు కూడా స్నీకర్లు అందుబాటులోకి వచ్చాయి.

గుర్రాల కోసం స్నీకర్లు: బ్రాండ్ బూట్లు, గుర్రాలకు బెల్ట్‌లు కాదు.

గుర్రాల కోసం horsekickslex స్నీకర్స్

గుర్రాలకు గుర్రపు స్నీకర్స్.. : గుర్రాలకు నడికట్టు ఉంటుందన్న సంగతి తెలిసిందే. అయితే గుర్రాలు బూట్లు ధరించడం మీరు ఎప్పుడైనా చూశారా? ఆశ్చర్యకరంగా, గుర్రాలకు కూడా స్నీకర్లు అందుబాటులోకి వచ్చాయి. పరుగెత్తే గుర్రాలకు పట్టీలు కట్టుకుంటారని తెలిసినా అవి కూడా బూట్లు వేసుకోవడం కాస్త విచిత్రమే.

గుర్రాలను బెల్ట్ చేయడం కొంత హింస లాంటిది. షూస్ వేస్తే స్టైల్ ఉంటుంది..వాటిలో నొప్పి ఉండదు. ప్రముఖ షూ సర్జన్ మరియు స్నీకర్ కాస్ట్యూమ్ స్పెషలిస్ట్ మార్కస్ ఫ్లాయిడ్ ఈ స్నీకర్లతో గుర్రాలు అసౌకర్యంగా ఉండాల్సిన అవసరం లేదని చెప్పారు.

ప్రసిద్ధ అంతర్జాతీయ బ్రాండ్ స్నీకర్ల వలె, స్నీకర్లు ప్రత్యేకంగా ఫ్లాయిడ్ గుర్రాల కోసం రూపొందించబడ్డాయి. కెంటకీకి చెందిన షూ ఆర్టిస్ట్ ఫ్లాయిడ్ ‘హార్స్ కిక్స్’ పేరుతో ఆన్‌లైన్ స్టోర్‌ను ప్రారంభించాడు. గుర్రానికి అనుకూలమైన ఒక జత షూలను horsekickslex.comలో ఆర్డర్ చేయవచ్చు. ‘యీజీ బూస్ట్-350’ మరియు ‘న్యూ బ్యాలెన్స్-650’ పేరుతో గుర్రాల కోసం రెండు అందమైన మోడళ్లలో కొత్త స్టైల్ స్నీకర్లను కూడా ఇటీవల విడుదల చేశారు.

భార్యాభర్తలు: సారీ చెబితేనే రోజుకు రెండు స్లార్లు కాపురానికి వస్తాయి: భార్యాభర్తల వింత పరిస్థితి

గుర్రాల పాదాల పరిమాణానికి సరిపోయేలా ఆర్డర్ చేయవచ్చు మరియు తయారు చేయవచ్చు. వీటి ప్రారంభ ధర 1,200 డాలర్లు అంటే భారతీయ కరెన్సీలో దాదాపు రూ.1 లక్ష. చాలా మంది అబ్బాయిలు రేసుల్లో ఉపయోగించడానికి షూస్ ఆర్డర్ చేస్తారు. గుర్రాల కోసం బూట్ల అమ్మకం ద్వారా వచ్చే ఆదాయంలో కొంత భాగాన్ని స్థానిక మైనారిటీ సంస్థలకు అందించే స్నీకర్ బాల్ లెక్స్ అనే ఈవెంట్‌కు విరాళంగా ఇవ్వబడుతుంది. ఫ్లాయిడ్ ఈ గుర్రపుడెక్కలను తన Instagram ఖాతా @infinitekustomzలో పోస్ట్ చేశాడు. ప్రస్తుతం ఈ మోడల్స్ కొన్ని మాత్రమే ఉన్నాయి. త్వరలో మరిన్ని డిజైన్లు మరియు మోడళ్లతో పాటు లెక్సింగ్టన్ మరియు సెంచరీలో ప్రత్యేక స్టోర్లను ప్రారంభించనున్నట్లు మార్కస్ తెలిపారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *