రూ. 25 కోట్లు, మృతదేహంతో చిత్రహింసలు – సీఐడీ కూడా ఇలా చేస్తుందా?

CID ఏం చేస్తుంది? . ప్రభుత్వం ఇచ్చిన కేసులను విచారించండి. వాస్తవాలను బయటకు తెస్తుంది. ఇది నిజమైన కర్తవ్యం. అయితే ఏపీ సీఐడీ ఏం చేస్తోంది? కేసులు సృష్టిస్తున్నారు. రాజకీయ ప్రత్యర్థులపై కేసులు బనాయించేందుకు ఎంతకైనా తెగించేది లేదన్న విషయం ఒక్కొక్కటిగా బయటపడుతోంది. స్కిల్ డెవలప్ మెంట్ కేసులో కనీస ఆధారాలు లేకపోయినా చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేసిన సీఐడీ అది వెలుగులోకి రాకముందే ఆయన పేరు ఎవరికైనా బయటపెట్టే ప్రయత్నం చేసి ఉంటే… ఇంత దారుణంగా ఉంటారా?

సుమన్ బోస్ మొదట్లో రూ. 25 కోట్ల ఆఫర్

రూ. 25 కోట్లు ఇస్తారు. పేరు చంద్రబాబు. ప్రేమ చంద్రారెడ్డికి, అజయ్‌రెడ్డికి సంబంధం లేదని చెప్పి మిమ్మల్ని వదిలేస్తామంటూ సీమెన్స్ ఇండియా మాజీ ఎండీ సుమన్ బోస్‌కు సీఐడీ పోలీసులు ప్రతిపాదన పెట్టారనే ఆరోపణలు బలంగా వినిపిస్తున్నాయి. అతను కూడా వర్ణించలేని నిస్సహాయతతో చిరునవ్వు నవ్వాడు మరియు మీరు అర్థం చేసుకోవాలనుకున్నారు. సీఐడీ అధికారులకు జీతం ఎక్కడి నుంచి వస్తుంది? సీఐడీ అధికారులు చంద్రబాబును ఇరికించాల్సిన అవసరం ఏంటి? దీని వెనుక ఎవరున్నారు?

సుమన్ బోస్ మృతదేహాన్ని జైలులో ఉంచి చిత్రహింసలు పెట్టారు

సినిమాల్లో ఎలాంటి పోలీసులను చూస్తాం? ఇది ఇంత దారుణంగా ఉంటుందా అని మేము ఆశ్చర్యపోతున్నాము. అయితే సీమెన్స్ మాజీ ఎండీ సుమన్ బోస్‌కి టార్చర్ ఏంటో తెలిస్తే.. ఏపీ పోలీసులు, సీఐడీ అధికారులు నరరూప రాక్షసుల్లా మారిపోయారని అర్థం చేసుకోవచ్చు. గతంలో సుమన్‌బోస్‌ను అరెస్టు చేశారు. అతనికి బెయిల్ వచ్చింది. ఈలోగా శవాన్ని జైలులో పక్కన పెట్టి చిత్రహింసలు పెట్టారు. చంద్రబాబు పేరు చెప్పి చిత్రహింసలు పెట్టారు. ప్రెస్‌మీట్‌లో మీడియా అడిగిన ప్రశ్నలకు సుమన్‌బోస్‌ ముఖంలోని బాధ ఈ విషయాన్ని స్పష్టం చేస్తోంది. త్వరలో ఓ పుస్తకం రాస్తానని సుమన్ బోస్ చెప్పారు.

రెండేళ్లుగా కార్పొరేట్ వ్యక్తి చిత్రహింస – ఏపీకి ఎవరైనా వస్తారా?

సుమన్ బోస్.. కార్పొరేట్ వర్గాల్లో ప్రముఖ వ్యక్తి. ఎన్నో గొప్ప సంస్థల్లో ఎన్నో ఉన్నత పదవుల్లో పనిచేశారు. తప్పుడు కేసు పెట్టి రెండేళ్లపాటు దారుణంగా హింసించారు. ఈ విషయాన్ని ఆయనే స్వయంగా చెప్పారు. ఇప్పుడు బయటకు వచ్చింది. రేపు కోర్టులో ఏదైనా జరిగితే సీఐడీ దారుణాలు వెలుగులోకి వస్తాయి. అయితే.. సీఐడీ మరీ అనాగరికం.. . ఒకరిని టార్గెట్ చేసి అన్ని కేసుల్లో ఇరికించే ప్రయత్నాలు ఢిల్లీ స్థాయిలో కూడా సంచలనంగా మారుతున్నాయి.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ రూ. 25 కోట్లు, మృతదేహంతో చిత్రహింసలు – సీఐడీ కూడా ఇలా చేస్తుందా? మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *