రాహుల్ సిప్లిగంజ్: బిగ్ బాస్ ‘రతిక’తో సంబంధాల గురించి రాహుల్ సిప్లిగంజ్ పోస్ట్..

బిగ్ బాస్ హౌస్‌లోకి అడుగుపెట్టిన ‘రతిక’ ప్రముఖ సింగర్ రాహుల్ సిప్లిగంజ్‌తో విడిపోయిన సంగతి తెలిసిందే. దీనిపై తాజాగా..

రాహుల్ సిప్లిగంజ్: బిగ్ బాస్ 'రతిక'తో సంబంధాల గురించి రాహుల్ సిప్లిగంజ్ పోస్ట్..

బిగ్‌బాస్ ఫేమ్ రాతికా రోజ్‌తో విడిపోవడంపై రాహుల్ సిప్లిగంజ్ పోస్ట్ చేశారు

రాహుల్ సిప్లిగంజ్ : బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 ప్రారంభమైన సంగతి తెలిసిందే. నాగార్జున ఉల్టా పల్టా అంటూ నాగార్జున ఈ సీజన్‌ని చాలా ఆసక్తికరంగా తీసుకెళ్తున్నారు. ఈ సీజన్‌లో దాదాపుగా ప్రేక్షకులకు తెలిసిన కంటెస్టెంట్స్ ఉండటంతో ప్రేక్షకులు కూడా బిగ్ బాస్‌ని రెగ్యులర్‌గా ఫాలో అవుతున్నారు. హౌస్‌లోకి అడుగుపెట్టిన కంటెస్టెంట్‌లలో ‘రాతిక రోజ్’ (రతిక రోజ్) ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతుంది. తన గేమ్ ప్లాన్‌తో, ఆమె ఇంటి సభ్యులలో మరింత హైలైట్ అవుతుంది.

కూల్ సురేష్: లేడీ యాంకర్‌తో తమిళ నటుడు అసభ్యంగా ప్రవర్తించాడు.. భార్య అభ్యంతరంపై క్షమాపణలు..

ఈ సీజన్ ప్రారంభంలో రాధిక ప్రేమకథ సోషల్ మీడియాలో బాగా వైరల్ అయ్యింది. నాటు నాటు పాటతో ఆస్కార్ వేదికపైకి వెళ్లిన రాహుల్ సిప్లిగంజ్‌తో రథికా రోజ్ ప్రేమలో పడింది, కానీ ఇప్పుడు ఆమె విడిపోయింది మరియు దానికి సంబంధించిన కొన్ని వ్యక్తిగత ఫోటోలు కూడా వార్తల్లో నిలిచాయి. ఇక ఈ లవ్ స్టోరీ గురించి రతిక కూడా పరోక్షంగా సభలో మాట్లాడింది. ఈ విషయంపై రాహుల్ ఇప్పటి వరకు స్పందించలేదు. తాజాగా ఈరోజు తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఓ స్టోరీని పోస్ట్ చేశాడు.

కన్నప్ప: మంచు విష్ణు ‘కన్నప్ప’ నుంచి హీరోయిన్‌ అవుట్‌.. కారణమేంటి..?

“ఒక వ్యక్తి తనకు తెలియకుండానే ఆరేళ్ల తర్వాత తన వ్యక్తిగత ఫోటోలను తన ఫోన్ నుండి ఎలా బయటకు తీయగలడు. అది కూడా లోపలికి వెళ్లేముందు. ఇదంతా ముందస్తు ప్రణాళిక. ఏ అమ్మాయికైనా, అబ్బాయికైనా నేను స్పందించాల్సిన అవసరం లేదు. ఎవరికి వారు విజయం కోసం కష్టపడతారు. కానీ వారు పని చేస్తున్నప్పుడు, మరొకరికి కుటుంబం ఉంది. మీ పని వల్ల వారి కుటుంబం ఎలాంటి ఇబ్బందులు పడుతుందో మీరే ఆలోచించండి. ప్రతి ఒక్కరికి గతం మరియు వర్తమానం ఉంటాయి. అయితే నిజం తెలుసుకోకుండా ఒకరిపై ముద్ర వేయకండి. ఇది అందరికీ అర్థమవుతుందని భావిస్తున్నాను’ అని ఆయన పోస్ట్‌లో పేర్కొన్నారు.

బిగ్‌బాస్ ఫేమ్ రాతికా రోజ్‌తో విడిపోవడంపై రాహుల్ సిప్లిగంజ్ పోస్ట్ చేశారు

బిగ్‌బాస్ ఫేమ్ రాతికా రోజ్‌తో విడిపోవడంపై రాహుల్ సిప్లిగంజ్ పోస్ట్ చేశారు

ఇప్పుడు ఈ పోస్ట్ వైరల్ అవుతోంది. ఇక దీన్ని చూసిన నెటిజన్లు రాహుల్ సిప్లిగంజ్‌తో రథికా రోజ్ ప్రేమ నిజమేనని అంచనాకు వచ్చారు. వీరిద్దరూ కలిసి గతంలో ఓ ఆల్బమ్ సాంగ్‌లో నటించారు. ఆ సమయంలో వీరిద్దరికి పరిచయం ఏర్పడి అది ప్రేమగా మారిందని వినికిడి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *