కుమారి శ్రీమతి: నిత్యా మీనన్.. ఈ శ్రీమతి ఇప్పటికీ కుమారి.. ఆకట్టుకునే ట్రైలర్

స్వప్న సినిమా బ్యానర్ ఓటీటీ స్పేస్‌లో పూర్తిస్థాయి ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్‌ని ప్రేక్షకులకు అందించబోతోంది. ఈ బ్యానర్‌పై కుమారి శ్రీమతి అమెజాన్ ప్రైమ్ సిరీస్‌గా రూపొందుతోంది. చాలా టాలెంటెడ్, అవార్డు గెలుచుకున్న నటి నిత్యా మీనన్ ఈ సిరీస్‌లో ప్రధాన పాత్ర పోషిస్తుంది. ఇప్పటికే విడుదలైన మోషన్ పోస్టర్ తో పాటు టీజర్ కు మంచి స్పందన లభించగా.. తాజాగా ఈ చిత్ర ట్రైలర్ ను నేచురల్ స్టార్ నాని విడుదల చేశారు.

ట్రైలర్‌ని బట్టి చూస్తే.. కుమారి శ్రీమతి (శ్రీమతిగా నిత్యామీనన్) తన జీవితంలో బలమైన ఆశయం కోసం పాటుపడే బోల్డ్ ఉమెన్‌గా కనిపిస్తోంది. జీవితంలో విజయం సాధించాలనే తన బలమైన ఆశయాన్ని నెరవేర్చుకునే ప్రక్రియలో, ఆమె తన కుటుంబం మరియు గ్రామం యొక్క మూస పద్ధతులను విచ్ఛిన్నం చేస్తుంది. నిత్యా మీనన్ మరోసారి ఈ తరం ఆధునిక మహిళగా తన సహజమైన నటనను కనబరిచింది. గౌతమి, నరేష్, తాళ్లూరి రామేశ్వరి, మురళీ మోహన్, నిరుపమ్, ప్రణీత పట్నాయక్, తిరువీర్ వంటి ప్రముఖ నటీనటులు ఈ సిరీస్‌లో కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. డైలాగ్స్ కూడా చాలా బాగున్నాయి. (కుమారి శ్రీమతి ట్రైలర్ అవుట్)

దర్శకుడు మరియు నటుడు శ్రీనివాస్ అవసరాల (శ్రీనివాస్ అవసరాల) ఈ వెబ్ సిరీస్‌కి స్క్రీన్‌ప్లే మరియు సంభాషణలు అందించారు. 7-ఎపిసోడ్ సిరీస్‌ను స్టాకాటో మరియు కమ్రాన్ కంపోజ్ చేశారు. మోహన కృష్ణ సినిమాటోగ్రాఫర్. లతా నాయుడు ప్రొడక్షన్ డిజైనర్‌గా, సృజన అడుసుమిల్లి ఎడిటర్‌గా పనిచేశారు. ‘కుమారి శ్రీమతి’ సెప్టెంబర్ 28న ప్రైమ్ వీడియో OTTలో ప్రేక్షకులకు తెలుగు, తమిళం, మలయాళం మరియు హిందీ భాషల్లో ఆహ్లాదకరమైన అనుభూతిని అందించడానికి ప్రసారం కానుంది. (కుమారి శ్రీమతి సినిమా)

==============================

****************************************

*******************************************

*************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-22T22:03:56+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *