ఢిల్లీ సీఎం అరవింద్ కేజ్రీవాల్: ఢిల్లీ సీఎం అరవింద్ కేజ్రీవాల్ వ్యక్తిగత వాట్సాప్ ఛానెల్ ప్రారంభం

ఢిల్లీ ముఖ్యమంత్రి అరవింద్ కేజ్రీవాల్ వ్యక్తిగత వాట్సాప్ ఛానెల్‌ని ప్రారంభించారు. ఢిల్లీ సీఎంఓ వాట్సాప్ ఛానెల్ ఈ వారం ప్రారంభంలో ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేయబడింది. ఈ వాట్సాప్ ఛానెల్ ఇప్పటి వరకు 51 వేల మంది ఫాలోవర్లను సంపాదించుకుంది.

ఢిల్లీ సీఎం అరవింద్ కేజ్రీవాల్: ఢిల్లీ సీఎం అరవింద్ కేజ్రీవాల్ వ్యక్తిగత వాట్సాప్ ఛానెల్ ప్రారంభం

ఢిల్లీ సీఎం అరవింద్ కేజ్రీవాల్ వాట్సాప్ ఛానల్

ఢిల్లీ సీఎం అరవింద్ కేజ్రీవాల్ : ఢిల్లీ ముఖ్యమంత్రి అరవింద్ కేజ్రీవాల్ వ్యక్తిగత వాట్సాప్ ఛానెల్‌ని ప్రారంభించారు. ఢిల్లీ సీఎంఓ వాట్సాప్ ఛానెల్ ఈ వారం ప్రారంభంలో ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేయబడింది. ఈ వాట్సాప్ ఛానెల్ ఇప్పటి వరకు 51 వేల మంది ఫాలోవర్లను సంపాదించుకుంది. షారుఖ్ ఖాన్ నటించిన జవాన్ చిత్రాన్ని ప్రస్తావిస్తూ, సిఎం కేజ్రీవాల్ ప్రజలను కలిసి వచ్చి భారతదేశాన్ని నంబర్ వన్ దేశంగా మార్చాలని అభ్యర్థించారు. (ఢిల్లీ సిఎం అరవింద్ కేజ్రీవాల్) సోషల్ మీడియా సైట్ ఎక్స్‌లో ఒక పోస్ట్‌లో, కేజ్రీవాల్ తన వ్యక్తిగత వాట్సాప్ ఛానెల్ లింక్‌ను పంచుకున్నారు.

UK PM రిషి సునక్: త్వరలో UK లో సిగరెట్లపై నిషేధం… ప్రధాన మంత్రి రిషి సునక్ ప్లాన్

“నా వాట్సాప్ ఛానెల్ ద్వారా మీ అందరితో కనెక్ట్ అవుతున్నందుకు సంతోషిస్తున్నాను. భారతదేశాన్ని ప్రపంచంలోనే నంబర్ వన్ దేశంగా మార్చడానికి కలిసి పని చేద్దాం” అని సీఎం కేజ్రీవాల్ కోరారు. (అరవింద్ కేజ్రీవాల్ ప్రారంభించారు)

తెలంగాణ వర్షం: తెలంగాణకు భారీ వర్ష సూచన. రెండు రోజుల పాటు హైదరాబాద్, కుమ్ముడేతో పాటు 15 జిల్లాలకు ఎల్లో అలర్ట్

భారత్‌ను ప్రపంచంలోనే నంబర్‌వన్‌గా మార్చేందుకు ప్రజలు ఏకం కావాలని కేజ్రీవాల్ విజ్ఞప్తి చేశారు. “జవాన్ చాలా మంచి సినిమా, ఇందులో షారుక్ ఖాన్ కులం లేదా మతం ఆధారంగా ఓటు వేయవద్దు, బదులుగా మీ పిల్లలకు మంచి చదువు చెప్పండి?” మీరు మంచి ఔషధం అందిస్తారా? అభ్యర్థులను అడగండి’’ అని కేజ్రీవాల్ అన్నారు.

Mynampally Hanumantha Rao : ఎమ్మెల్యే మైనంపల్లి హనుమంతరావు బీఆర్‌ఎస్‌కు రాజీనామా, త్వరలో కాంగ్రెస్‌లో చేరే అవకాశం..!

స్వాతంత్య్రం వచ్చి 75 ఏళ్లయినా మీ పిల్లలకు నాణ్యమైన విద్యను అందిస్తామని, మీ ఓటు మాకు వేయండి అని నమ్మకంగా చెప్పింది ఆప్ ఒక్కటేనని ఆయన నొక్కి చెప్పారు. ఢిల్లీ నగరంలో తమ ప్రభుత్వం అద్భుతమైన పాఠశాలలను నిర్మించిందని, పంజాబ్ రాష్ట్రంలోనూ భగవంతమాన్ విద్యా విప్లవాన్ని తీసుకువస్తున్నారని సీఎం కేజ్రీవాల్ వివరించారు. వ్యక్తిగత వాట్సాప్ ఛానెల్‌ని ప్రారంభించిన తొలి ముఖ్యమంత్రి అరవింద్ కేజ్రీవాల్.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *