ఐఎండీ ఎల్లో అలర్ట్ జారీ: పలు రాష్ట్రాల్లో భారీ వర్షాలు…ఐఎండీ ఎల్లో అలర్ట్ జారీ

రానున్న 24 గంటల్లో దేశంలోని పలు రాష్ట్రాల్లో మోస్తరు నుంచి భారీ వర్షాలు కురుస్తాయని భారత వాతావరణ శాఖ ప్రకటించింది. శనివారం ఉదయం IMD విడుదల చేసిన వాతావరణ బులెటిన్‌లో, అనేక రాష్ట్రాలకు పసుపు అలర్ట్ జారీ చేయబడింది.

ఐఎండీ ఎల్లో అలర్ట్ జారీ: పలు రాష్ట్రాల్లో భారీ వర్షాలు...ఐఎండీ ఎల్లో అలర్ట్ జారీ

వర్షాలు

ఐఎండీ ఎల్లో అలర్ట్ జారీ చేసింది: రానున్న 24 గంటల్లో దేశంలోని పలు రాష్ట్రాల్లో మోస్తరు నుంచి భారీ వర్షాలు కురుస్తాయని భారత వాతావరణ శాఖ ప్రకటించింది. శనివారం ఉదయం IMD విడుదల చేసిన వాతావరణ బులెటిన్‌లో, అనేక రాష్ట్రాలకు పసుపు అలర్ట్ జారీ చేయబడింది. కేరళ, తమిళనాడు, తెలంగాణ, మహారాష్ట్ర, ఢిల్లీలో ఓ మోస్తరు నుంచి భారీ వర్షాలు కురుస్తాయని ఐఎండీ అధికారులు తెలిపారు. ముంబై, గుజరాత్, ఢిల్లీ, ఎన్సీఆర్, ఈశాన్య రాష్ట్రాల్లో భారీ వర్షాలు కురుస్తాయని వాతావరణ శాఖ అంచనా వేసింది. (ముంబయి తేలికపాటి వర్షాలను అంచనా వేసింది)

ఢిల్లీ సీఎం అరవింద్ కేజ్రీవాల్: ఢిల్లీ సీఎం అరవింద్ కేజ్రీవాల్ వ్యక్తిగత వాట్సాప్ ఛానెల్ ప్రారంభం

ఈ నెల 23, 26 తేదీల్లో మహారాష్ట్రలోని మరఠ్వాడా ప్రాంతం, ముంబై, పూణే నగరాల్లో భారీ వర్షాలు కురుస్తాయని ఐఎండీ తెలిపింది. (వాతావరణ నవీకరణ) ముంబై, థానే, పూణే మరియు రత్నగిరి జిల్లాల్లో భారీ వర్షాలు కురిసే అవకాశం ఉన్నందున, ఆ జిల్లాల్లో IMD అధికారులు ఎల్లో అలర్ట్ ప్రకటించారు. (IMD ఇష్యూస్ ఎల్లో అలర్ట్) కేరళ, తమిళనాడు రాష్ట్రాల్లోని పలు జిల్లాల్లో భారీ వర్షాలు కురిసే అవకాశం ఉన్నందున వాతావరణ శాఖ ఎల్లో అలర్ట్ ప్రకటించింది.

Mynampally Hanumantha Rao : ఎమ్మెల్యే మైనంపల్లి హనుమంతరావు బీఆర్‌ఎస్‌కు రాజీనామా, త్వరలో కాంగ్రెస్‌లో చేరే అవకాశం..!

ఇడుక్కి, కోజికోడ్, కొట్టాయం, తిరువనంతపురం, తెలంగాణ, రాయలసీమల్లో శనివారం వర్షాలు కురిసే అవకాశం ఉందని అధికారులు తెలిపారు. రాగల 24 గంటల్లో గుజరాత్, రాజస్థాన్ రాష్ట్రాల్లో భారీ వర్షాలు కురుస్తాయి.

తెలంగాణ వర్షం: తెలంగాణకు భారీ వర్ష సూచన. రెండు రోజుల పాటు హైదరాబాద్, కుమ్ముడేతో పాటు 15 జిల్లాలకు ఎల్లో అలర్ట్

శనివారం భారీ వర్షాలు కురిసే అవకాశం ఉన్నందున బరోడా, సూరత్, నవ్‌సారి, వల్సాద్, తూర్పు రాజస్థాన్ ప్రాంతాల్లో ఎల్లో అలర్ట్ ప్రకటించారు. నోయిడా, ఢిల్లీ, ఎన్‌సీఆర్, గురుగ్రామ్, ఘజియాబాద్ ప్రాంతాల్లో రానున్న ఐదు రోజులపాటు ఉరుములు, మెరుపులతో కూడిన ఓ మోస్తరు వర్షాలు కురిసే అవకాశం ఉందని ఐఎండీ అధికారులు శనివారం విడుదల చేసిన వాతావరణ నవీకరణ బులెటిన్‌లో తెలిపారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *