జగన్ ని కూడా తిట్టిన మోత్కుపల్లి!

గత ఎన్నికల్లో జగన్ రెడ్డి కోసం మోత్కుపల్లి నర్సింహులు చంద్రబాబుపై వేయాల్సిన రాళ్లన్నీ విసిరారు. తిరుమలకు వెళ్లి చంద్రబాబును ఓడించాలని అన్నారు. ఆ తర్వాత చంద్రబాబును తిట్టి జగన్ ను గెలిపించాలన్నారు. తన దళిత కార్డును జగన్ రెడ్డి కోసం బలంగా వాడుకున్నాడు. కానీ ఇప్పుడు అవి రివర్స్ అయ్యాయి. ఆలస్యంగా బయటకు వచ్చి చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేసిన జగన్ రెడ్డిపై మండిపడ్డారు. ఎన్టీఆర్ ఘాట్ వద్ద జగన్ మోహన్ రెడ్డి నివాళులర్పించారు.

జగన్ రాక్షసానందం పొందుతున్నాడని.. 2018 ఎన్నికల సమయంలో ఇదే ఘాట్ నుంచి నేను మాట్లాడి జగన్ గెలవాలని ప్రచారం చేశానన్నారు. ఆయన పిలుపుతో దళిత సంఘాలు, పేద సంఘాలన్నీ ఏకమై జగన్‌ను గెలిపించాయన్నారు. అధికారంలోకి వచ్చిన తెల్లారే జగన్ దిక్కుతోచని స్థితిలోకి వెళ్లిపోయారు. మైకం ఎంత దూరం వెళ్లిందంటే తల్లిని ఇంట్లో నుంచి పంపించేశాడు. జైలులో ఉండగా తన కోసం వేల కిలోమీటర్లు నడిచిన చెల్లెలు షర్మిల మెడలోంచి బయటకి విసిరేశాడు.

ఆయన పాలన ఎలా ఉందంటే… రాజధాని లేని రాజ్యాన్ని పాలిస్తున్నాడు. జగన్ పాలనలో రాష్ట్రంలో రాజధాని లేదు. 151 సీట్లు ప్రజల వద్దకు వచ్చాయి. అవకాశం ఇస్తే బాగా పాలిస్తారని ప్రజలు నమ్మారు. కానీ జగన్ మాత్రం ప్రజల ఆకాంక్షలకు విరుద్ధంగా పాలన సాగిస్తున్నారన్నారు. మాట్లాడిన వారిని కొట్టి, తిట్టి, భయపెట్టి జగన్ నియంతలా రాజ్యమేలుతున్నారని మోత్కుపల్లి మండిపడ్డారు. 74 ఏళ్ల పెద్దమనిషి, ఈ దేశ నాయకుడు, వాజ్‌పేయి ప్రభుత్వ సలహాదారు, చంద్రబాబును జైల్లో పెట్టి పైశాచికానందం పొందుతున్నది ఎవరు? నువ్వు దుర్మార్గుడివి అన్నారు.

ఈ కేసు 2021లో బుక్ చేయబడింది. ఈ కేసులో ఉన్న వారందరూ బెయిల్‌పై ఉన్నారు. ఇప్పుడు ఆధారాలు లేకుండా చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేయడం ఎందుకు? చంద్రబాబు లాంటి పెద్ద మనిషిని అరెస్ట్ చేయాలంటే గవర్నర్ అనుమతి తీసుకోవాలి. ప్రజలు లేకుండా చేయాలని వారు కోరారు. గతంలో చంద్రబాబును తిట్టిన తెలంగాణకు చెందిన వారంతా జగన్ రెడ్డి అరెస్టుకు పాల్పడ్డారన్నారు. రాజకీయ కక్ష సాధింపు లేదన్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ జగన్ ని కూడా తిట్టిన మోత్కుపల్లి! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *