షర్మిల కాంగ్రెస్‌కు మద్దతిచ్చినా జగన్ పట్టించుకోవడం లేదు: సజ్జల

కాంగ్రెస్ గొప్ప పార్టీ అని.. వైఎస్ బతికుంటే రాహుల్ ప్రధాని అయ్యేవారని.. షర్మిల తన పార్టీని పోటీ నుంచి విరమించుకుని కాంగ్రెస్‌కు మద్దతు పలికారు. ఈ అంశంపై జగన్ రెడ్డి తరపున సజ్జల రామకృష్ణారెడ్డి మీడియాతో మాట్లాడారు. జగన్ రెడ్డి రాష్ట్ర రాజకీయాలను పట్టించుకోవడం లేదన్నారు. విధాన నిర్ణయంలో భాగంగానే షర్మిల కాంగ్రెస్ కు మద్దతిచ్చి ఉండవచ్చు. అయితే వైఎస్ కుటుంబాన్ని కాంగ్రెస్ వేధింపులకు గురి చేసిందన్నారు. వైఎస్ జగన్ పై కేసులు పెట్టి వేధించిన పార్టీతో చేతులు కలపడం ఆమె ఇష్టానికే వదిలేస్తున్నారు.

సోనియా గాంధీని కలిసిన వారిలో షర్మిల కూడా ఉన్నారని సజ్జల రామకృష్ణా రెడ్డి అన్నారు. ఆమె ఒక పార్టీకి అధ్యక్షురాలిగా ఉండాలని కోరుకుంటుంది మరియు ఆమె నిర్ణయాలను ఇష్టపడుతుంది. ఈ రాష్ట్రానికి సంబంధించిన అంశాలే మాకు ముఖ్యమని సజ్జల స్పష్టం చేశారు. వైఎస్ కుటుంబాన్ని కాంగ్రెస్ పార్టీ, సోనియా వేధించారని సజ్జల అన్నారు. అయితే షర్మిల మాత్రం భిన్నంగా స్పందించారు. కాంగ్రెస్ విషయంలో వైఎస్ రాజశేఖర్ రెడ్డి కూతురు, కొడుకు ఇద్దరు వేర్వేరుగా మారడం ఆసక్తికరంగా మారింది. వైఎస్ మరణానంతరం తనకు సీఎం పదవి ఇవ్వలేదని కాంగ్రెస్ హైకమాండ్ పై జగన్ రెడ్డి కుట్ర పన్నారు.

కాంగ్రెస్ నుంచి డబ్బు సంపాదించి.. ఆ ఆదాయంతో ఇచ్చిన సాక్షిలో సోనియాపై చెడుగా రాసాడు. సొంతంగా పార్టీ పెట్టాలనే ఆలోచనతో వైఎస్ మరణానంతరం ఆయన మరణాన్ని తట్టుకోలేక వందలాది మంది చనిపోయారు. పార్టీ అనుమతి ఇవ్వనప్పటికీ పలువురు మార్బలంతోనే ఓదార్పు యాత్రకు దిగారు. చివరకు కాంగ్రెస్ హైకమాండ్ అడ్డుకుంటోందని ఆరోపిస్తూ సొంత పార్టీ పెట్టుకుని కాంగ్రెస్ కు రాజీనామా చేశారు.

ఆ తర్వాత కుటుంబమంతా కూడా సోనియానే వైఎస్‌ని చంపిందని ఆరోపించారు. ఇప్పుడు అవసరం వచ్చినప్పుడు.. అవసరం లేకపోయినా షర్మిల కాంగ్రెస్ కు మద్దతు ప్రకటించారు. రేపు కేంద్రంలో కాంగ్రెస్ వచ్చినా జగన్ రెడ్డి అదే చేస్తాడు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *