టీమిండియా: మెగా టోర్నీకి ముందు ఫైనల్ పంచ్.. క్లీన్ స్వీప్ చేస్తుందా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-26T21:21:34+05:30 IST

ఆస్ట్రేలియాలాంటి బలమైన జట్టుకు ఫైనల్ పంచ్ వేసి ఆత్మవిశ్వాసంతో ప్రపంచకప్ లో అడుగుపెట్టాలని టీమ్ ఇండియా భావిస్తోంది. ఇప్పటికే మూడు వన్డేల సిరీస్‌ను 2-0తో కైవసం చేసుకున్న భారత్ ఇప్పుడు క్లీన్‌స్వీప్‌పై కన్నేసింది.

టీమిండియా: మెగా టోర్నీకి ముందు ఫైనల్ పంచ్.. క్లీన్ స్వీప్ చేస్తుందా?

వన్డే ప్రపంచకప్‌కు ముందు టీమిండియా చివరి వన్డే మ్యాచ్‌ని బుధవారం స్వదేశంలో ఆడనుంది. ఇప్పటికే మూడు వన్డేల సిరీస్‌ను 2-0తో కైవసం చేసుకున్న భారత్ ఇప్పుడు క్లీన్‌స్వీప్‌పై కన్నేసింది. ఆస్ట్రేలియాలాంటి బలమైన జట్టుకు ఫైనల్ పంచ్ వేసి ఆత్మవిశ్వాసంతో ప్రపంచకప్ లో అడుగుపెట్టాలని టీమ్ ఇండియా భావిస్తోంది. ఫలితం వక్రీకరించబడితే, ఏమీ కోల్పోదు. అయితే ఈ మ్యాచ్‌లో ఎవరు ఆడతారు? ఎలా ఆడాలి మీరు ఆడితే ఏమి చేయాలి? మీరు ఆడకపోతే? అన్న ప్రశ్నలకు సమాధానాలు మాత్రమే మిగిలి ఉన్నాయి. చివరి వన్డేకు స్టార్ ఆటగాళ్లు కూడా జట్టులోకి వస్తున్నారనే చెప్పాలి. అయితే మెగా టోర్నీకి ముందు ఎన్నో ప్రశ్నలకు సమాధానాలు వెతికిన టీమ్ ఇండియా మేనేజ్‌మెంట్ దాదాపు అన్నింటికి సమాధానాలు రాబట్టింది. స్టార్ ఆటగాళ్లు రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లీలకు మ్యాచ్ ప్రాక్టీస్ మాత్రమే మిగిలి ఉంది. ఆస్ట్రేలియాతో జరిగే చివరి వన్డేలో ఈ బిగ్ గన్స్ ఎలాంటి ప్లాన్ వేస్తారనేది ఆసక్తికరంగా మారింది.

ఇది కూడా చదవండి:

కెప్టెన్ రోహిత్ గత ఐదు ఇన్నింగ్స్‌లలో 3 అర్ధ సెంచరీలు సాధించి మంచి టచ్‌లో ఉన్నాడు. కంగారూల బౌలింగ్‌తో కాస్త ప్రాక్టీస్‌ చేసి ప్రపంచకప్‌కు సన్నద్ధం కావాలని చూస్తున్నాడు. ఇక కింగ్ కోహ్లీ తాను బ్యాటింగ్ చేసిన చివరి 5 ఇన్నింగ్స్‌ల్లో సెంచరీ, హాఫ్ సెంచరీతో ఫామ్‌లో ఉన్నాడు. తనదైన శైలిలో ఆసీస్‌పై గట్టిపోటీని ఆడేందుకు సిద్ధమయ్యాడు. వెస్టిండీస్‌ సిరీస్‌కు సారథ్యం వహించిన తర్వాత ఆల్‌రౌండర్‌ హార్దిక్‌ పాండ్యా ఫర్వాలేదనిపించాడు. కొత్త బంతితో మంచి రిథమ్‌లో ఉన్నట్టు తెలుస్తోంది. బ్యాటింగ్‌, బౌలింగ్‌లో తన సత్తా ఏ మేరకు ప్రదర్శిస్తాడో చూడాలి. ఈ మ్యాచ్‌లో సూపర్ ఫామ్ శుభ్‌మన్ గిల్‌కు విశ్రాంతి లభించే అవకాశం ఉంది. అతని స్థానంలో రుతురాజ్ గైక్వాడ్ ఓపెనర్‌గా బరిలోకి దిగుతున్నట్లు సమాచారం. బౌలింగ్ లోనూ అశ్విన్ స్థానంలో కుల్దీప్ ఎంట్రీ ఇచ్చే అవకాశం ఉంది. మరోవైపు ఈ ఒక్క మ్యాచ్ గెలిచి పరువు కాపాడుకోవాలని ఆస్ట్రేలియా భావిస్తోంది. ఈ విజయంతో తమ వరుస పరాజయాలకు బ్రేక్ వేయాలని ఆసీస్ పట్టుదలగా ఉంది. ఈ నేపథ్యంలో ఈ మ్యాచ్‌లో ఆసీస్ కూడా తమ ప్రధాన ఆటగాళ్లతో బరిలోకి దిగనుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-26T21:21:34+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *