ముష్ఫికర్ రహీమ్: విచిత్రంగా ఔటైన బంగ్లాదేశ్ బ్యాటర్.. వీడియో వైరల్

క్రికెట్‌లో అప్పుడప్పుడు బ్యాటర్లు వింతగా ఔటవడం చూస్తుంటాం. తాజాగా బంగ్లాదేశ్ బ్యాటర్ ముష్ఫికర్ రహీమ్ (ముష్ఫికర్ రహీమ్) కూడా అవుటయ్యాడు.

ముష్ఫికర్ రహీమ్: విచిత్రంగా ఔటైన బంగ్లాదేశ్ బ్యాటర్.. వీడియో వైరల్

ముష్ఫికర్ రహీమ్ విచిత్రమైన తొలగింపు

ముష్ఫికర్ రహీమ్ విచిత్ర ఔట్: క్రికెట్‌లో బ్యాట్స్‌మెన్‌లను వింతగా ఔట్ చేయడం మనం అప్పుడప్పుడు చూస్తుంటాం. తాజాగా బంగ్లాదేశ్ బ్యాటర్ ముష్ఫికర్ రహీమ్ (ముష్ఫికర్ రహీమ్) కూడా అవుటయ్యాడు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. క్రికెట్‌లో ఫుట్‌బాల్ నైపుణ్యాలపై నెటిజన్లు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు.

ఎలా బయటపడ్డాడు?

న్యూజిలాండ్ జట్టు ప్రస్తుతం బంగ్లాదేశ్‌లో పర్యటిస్తోంది. మిర్పూర్ వేదికగా ఇరు జట్లు మూడో వన్డేలో తలపడుతున్నాయి. టాస్ గెలిచిన బంగ్లాదేశ్ బ్యాటింగ్ ఎంచుకుంది. 35 పరుగులకే మూడు వికెట్లు కోల్పోయి కివీస్ బౌలర్లు కష్టాల్లో పడ్డారు. ఈ దశలో సీనియర్ ఆటగాడు ముష్ఫికర్ రహీమ్ (18), నజ్ముల్ హుస్సేన్ శాంటో (76) శాంటోతో కలిసి జట్టును ఆదుకునే ప్రయత్నం చేశారు.

కాగా, బంగ్లాదేశ్‌ ఇన్నింగ్స్‌లో కివీస్‌ బౌలర్‌ లక్కీ ఫెర్గూసన్‌ 16వ ఓవర్‌ వేశాడు. తొలి బంతికి ముష్ఫికర్ రహీమ్ డిఫెన్స్ ఆడాడు. అయితే.. ఆ బంతి మెట్టు కింద పడి వికెట్ల వైపు వెళ్లింది. ఔట్ కాకూడదని భావించిన ముష్ఫికర్ బంతిని కాలితో పక్కకు తన్నేందుకు ప్రయత్నించాడు. అయితే, ఆ ప్రయత్నం విఫలమైంది. బంతి వికెట్లను గిలకొట్టడంతో అతని కాలు కూడా వికెట్లను తాకింది. దీంతో అతను ఔటయ్యాడు.

స్మృతి మంధాన: స్మృతి మంధాన కోసం 1200 కి.మీ ప్రయాణించిన చైనా అభిమాని.. ఆమె దేవత..

ప్రస్తుతం ఈ వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. ముష్ఫికర్ రహీమ్ తన వికెట్‌ను కాపాడుకోవడానికి క్రికెట్‌లో ఫుట్‌బాల్ నైపుణ్యాలను ప్రదర్శించాడని, కానీ ఫలితం లేకుండా పోయిందని వ్యాఖ్యానించాడు. ఇక మ్యాచ్ విషయానికి వస్తే… బంగ్లాదేశ్ 34.3 ఓవర్లలో 171 పరుగులకు ఆలౌటైంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *