రజనీకాంత్: కోలీవుడ్‌లో ఈ ముద్ర వేసిన తొలి భారతీయ చిత్రం!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-09T14:47:15+05:30 IST

‘జైలర్’తో రికార్డులు సృష్టిస్తున్నాడు రజనీకాంత్. భారీ అంచనాల నడుమ విడుదలైన ఈ చిత్రం గత రికార్డులను బద్దలు కొడుతూ సరికొత్త రికార్డులను సృష్టిస్తోంది. తాజాగా ఈ చిత్రం తమిళనాడులో ఘన విజయం సాధించింది. దీంతో సొంతగడ్డపై తాను మోసపోనని రజనీకాంత్ నిరూపించుకున్నారు.

రజనీకాంత్: కోలీవుడ్‌లో ఈ ముద్ర వేసిన తొలి భారతీయ చిత్రం!

రజనీకాంత్ ‘జైలర్’తో రికార్డులు సృష్టిస్తున్నాడు. భారీ అంచనాల నడుమ విడుదలైన ఈ చిత్రం గత రికార్డులను బద్దలు కొడుతూ సరికొత్త రికార్డులను సృష్టిస్తోంది. తాజాగా ఈ చిత్రం తమిళనాడులో ఘన విజయం సాధించింది. దీంతో సొంతగడ్డపై తాను మోసపోనని రజనీకాంత్ నిరూపించుకున్నారు. నెల్సన్ దిలీప్‌కుమార్ దర్శకత్వంలో కళానిధి మారన్ నిర్మించిన ‘జైలర్’ ఆగస్ట్ 10న థియేటర్లలో విడుదలై ఇప్పటివరకు రూ.630 కోట్లకు పైగా (గ్రాస్) వసూలు చేసింది. నిర్మాతలకు కాసుల వర్షం కురిపించింది. ఒక్క తమిళనాడులోనే బాక్సాఫీస్ వద్ద రూ.100 కోట్ల షేర్ రాబట్టి చరిత్ర సృష్టించింది. కోలీవుడ్‌లో ఈ మార్కును చేరుకున్న తొలి భారతీయ చిత్రంగా జైలర్ నిలిచింది. తమిళనాడులో 900 థియేటర్లలో విడుదలైన ఈ సినిమా ఇంకా కొన్ని థియేటర్లలో ఆడుతోంది. ఇటీవల ‘అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో’ OTT ప్లాట్‌ఫామ్‌గా ప్రసారం అవుతోంది. అక్కడ కూడా అత్యధిక వ్యూస్ నిముషాలు సాధించిన సినిమాగా ట్రెండ్ క్రియేట్ చేస్తోంది. అంతేకాదు ఈ చిత్రానికి సీక్వెల్ రాబోతుందని కూడా ప్రచారం జరుగుతోంది. త్వరలోనే దీనికి సంబంధించి అధికారిక ప్రకటన వెలువడే అవకాశం ఉందని అంటున్నారు. రజనీకాంత్ చేతిలో ఉన్న సినిమాలు ఓ కొలిక్కి రాగానే ‘జైలర్’ సీక్వెల్ పనులు మొదలయ్యే అవకాశాలున్నాయి. ఈ సినిమాకి ఎక్కువ లాభాలు రావడంతో నిర్మాత కళానిధి మారన్ హీరో రజనీకి, దర్శకుడికి చెక్కుతో పాటు కోటిన్నర విలువైన బిఎమ్‌డబ్ల్యూ ఎక్స్7 కారును బహుమతిగా ఇచ్చారు. అంతే కాదు, వచ్చిన లాభాల్లో కొంత సమాజ సేవకు వినియోగిస్తారు. కొందరు పేద పిల్లలకు గుండె ఆపరేషన్లకు విరాళంగా ఇచ్చారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-09T14:47:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *