స్వాతిరెడ్డి : విడాకుల వార్తలపై నేనెందుకు స్పందించాలి.. సీరియస్ స్వాతి..

విడాకుల వార్తలపై క్లారిటీ ఇవ్వాలని స్వాతిరెడ్డిని అడగగా.. నేనెందుకు రియాక్ట్ అవుతాను అంటూ సీరియస్ గా సమాధానం ఇచ్చింది.

స్వాతిరెడ్డి : విడాకుల వార్తలపై నేనెందుకు స్పందించాలి.. సీరియస్ స్వాతి..

మంత్ ఆఫ్ మధు కార్యక్రమంలో విడాకుల పుకార్లపై స్వాతిరెడ్డి స్పందన

స్వాతిరెడ్డి: టాలీవుడ్ హీరోయిన్ స్వాతిరెడ్డి 2018లో పెళ్లి తర్వాత సినిమాల్లో కనిపించలేదు.ఇటీవల వరుస సినిమాలతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. ప్రస్తుతం ఈ భామ నటించిన ‘మంత్ ఆఫ్ మధు’ చిత్రం విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో ఉన్న స్వాతి తాజాగా ఓ ఇంటర్వ్యూలో పాల్గొంది. ఈ సమయంలోనే ఆమె విడాకుల వార్తలపై విలేకరులు ఆమెను ప్రశ్నించారు. ఈ విషయంపై స్వాతి నవ్వుతూనే సీరియస్ గా సమాధానం ఇచ్చింది.

అఖిల్ అక్కినేని: అఖిల్ కోసం రాజమౌళి వస్తున్నాడు.. అయ్యగారు ఈసారి హిట్ కొడతాడా?

తాజాగా స్వాతి తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతా నుంచి పెళ్లి ఫొటోలను తొలగించింది. అయితే స్వాతి వాటిని డిలీట్ చేసిందా? లేక దాచి ఉంచాలా..? అన్నది తెలియలేదు. కాగా ఇటీవల విడాకులు తీసుకున్న సెలబ్రిటీలు విడిపోయే ముందు ఇలాంటి ఫోటోలను డిలీట్ చేస్తారు. స్వాతి కూడా ఇలాగే విడాకులు తీసుకోబోతోందా..? అంటూ వార్తలు రావడం మొదలయ్యాయి. ఈ వార్తలపై స్వాతి క్లారిటీ ఇవ్వాలని విలేకరులు కోరారు.

మంగళవరం : శుక్రవారం వస్తున్న ‘మంగళవరం’.. RX 100 దర్శకుడి తదుపరి సినిమా విడుదల తేదీ ఫిక్స్..

స్వాతి బదులిస్తూ.. “నేను ఇవ్వను. నేను చెప్పను. నేనెందుకు రియాక్ట్ అవ్వాలి?’’ అని బదులిచ్చింది. దీంతో విడాకుల వార్తలపై క్లారిటీ రాలేదు.. అయితే స్వాతి సమాధానంలో క్లారిటీ ఉందని కొందరు నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.. ‘నేను ఇవ్వను’ అని స్వాతి సమాధానమిచ్చినట్లు సమాచారం.

స్వాతి గతంలో కొన్ని వ్యక్తిగత ఫోటోలను కూడా దాచిపెట్టింది. అప్పుడు స్వాతి సమాధానం.. “ఆమె వ్యక్తిగత జీవితం అందరికీ అందుబాటులో ఉండాల్సిన అవసరం లేదు”. ఇప్పుడు కూడా స్వాతి తన వ్యక్తిగత ఫోటోలను దాచి (ఆర్కైవ్) చేసి ఉండొచ్చని నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *