నారా లోకేష్ : ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్ కేసులో ఏ14గా లోకేష్, ఏసీబీ కోర్టులో సీఐడీ మెమో

చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత యువగళం పాదయాత్రకు తాత్కాలిక విరామం ఇచ్చిన లోకేష్ మళ్లీ పాదయాత్ర ప్రారంభించేందుకు సిద్ధమయ్యారు. చంద్రబాబు అక్రమ అరెస్టు అంశాన్ని పాదయాత్ర ద్వారా ప్రజల్లోకి తీసుకెళ్లేందుకు లోకేష్ సిద్ధమయ్యారు. ఈ కేసులో లోకేష్‌ను ఏ14గా సీఐడీ చేర్చింది.

నారా లోకేష్ : ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్ కేసులో ఏ14గా లోకేష్, ఏసీబీ కోర్టులో సీఐడీ మెమో

నారా లోకేష్

nara lokesh అమరావతి ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్ కేసు: స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్ ఏర్పాటులో అవినీతికి పాల్పడ్డారనే ఆరోపణలపై ఇప్పటికే టీడీపీ నేతను అరెస్ట్ చేసిన సీఐడీ అధికారులు తాజాగా నారా లోకేష్‌పై కూడా కేసు నమోదు చేశారు. అమరావతి ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్డు కేసులో నారా లోకేష్‌ను ఏ14గా పేర్కొంటూ సీఐడీ ఏసీబీ కోర్టులో మెమో దాఖలు చేసింది. చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేసిన సీఐడీ.. లోకేష్ ను కూడా అరెస్ట్ చేసేందుకు సిద్ధమవుతోంది.

తండ్రి చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత యువగళం పాదయాత్రకు తాత్కాలికంగా విరామం ఇచ్చిన లోకేష్ మళ్లీ పాదయాత్ర ప్రారంభించేందుకు సిద్ధమయ్యారు. చంద్రబాబును అక్రమంగా అరెస్ట్ చేశారని, స్కిల్ డెవలప్ మెంట్ లో అవినీతి జరిగిందని, పాదయాత్ర ద్వారా అన్యాయంగా, అక్రమంగా అరెస్ట్ చేశారని లోకేష్ చెప్పుకొచ్చారు.

నారా లోకేష్: జగన్ ప్రభుత్వానికి ప్రజలు తలవంచుకునే రోజులు దగ్గరలోనే ఉన్నాయి: నారా లోకేష్

జరిగిన అన్యాయాన్ని ప్రజల్లోకి తీసుకెళ్లేందుకు లోకేశ్ పాదయాత్రను పునఃప్రారంభించేందుకు సిద్ధమవుతున్న తరుణంలో సీఐడీ ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్డు కేసులో ఏ14ను నిందితుడిగా చేర్చిందని టీడీపీ నేతలు విమర్శిస్తున్నారు. వైసీపీ ప్రభుత్వం అక్రమ అరెస్టులకు పాల్పడుతోందని, నిజాలు దాచిపెడుతోందని విమర్శిస్తున్నారు.

అమరావతి ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్ కేసులో ఏపీ సీఐడీ నారా లోకేష్ బాబు పేరును చేర్చింది. పేరును ఏ14గా చేర్చుతూ విజయవాడ ఏసీబీ కోర్టులో సీఐడీ మెమో దాఖలు చేసింది. ఈ కేసులో అప్పట్లో అధికారంలో ఉన్న టీడీపీ నేతలపై కేసులు నమోదయ్యాయి. ఇందులోభాగంగానే ఇప్పటికే చంద్రబాబు, మాజీ మంత్రి నారాయణ, లింగమనేని గ్రూపు కంపెనీలకు చెందిన వ్యాపారవేత్తలతో పాటు పలువురిని నిందితులుగా సీఐడీ పేర్కొన్న సంగతి తెలిసిందే.

టీడీపీ: తెలుగుదేశానికి జీవన్మరణ సమస్య.. టీడీపీ క్లిష్టపరిస్థితులను ఎలా ఎదుర్కోబోతోంది.. బాలకృష్ణ వల్ల అవుతుందా?

అమరావతి ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్డు అసలు డిజైన్ ను అప్పుడు సీఎంగా ఉన్న చంద్రబాబు మార్చారని వైసీపీ ప్రభుత్వం ఆరోపిస్తోంది. ఈ విషయమై గతంలోనే సీఐడీ కేసు నమోదు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ ఘటనలో వన్ సైడ్ చంద్రబాబు అరెస్ట్..హైకోర్టులో క్వాష్ పిటిషన్ డిస్మిస్. రిమాండ్ పొడిగింపు..సుప్రీం కోర్టును ఆశ్రయించినా సెప్టెంబర్ 26న విచారణకు రావాల్సిన క్వాష్ పిటిషన్ విచారణకు రాకపోవడంతో ఉక్కిరిబిక్కిరి అవుతున్న టీడీపీ.. లోకేశ్ ను ఏ14గా చేర్చింది. పార్టీ పగ్గాలు ఎవరు చేపడతారు..? అంత సమర్థుడెవరు..? టీడీపీ పరిస్థితి ఏమిటనేది పెద్ద ప్రశ్నగా మారింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *