రామ్ గోపాల్ వర్మ : వర్మకు అమ్మాయి కోరిక.. పేరు చెప్పండి అంటూ ట్వీట్.. వైరల్

వర్మ ఓ వీడియో పోస్ట్ చేశారు. పసుపు రంగు చీర కట్టుకున్న ఒక అమ్మాయి కెమెరాతో ఫోటోలు తీస్తోంది. ఆర్జీవీకి ఆమెపై మనసు ఉందో లేక తన సినిమాలో ఏదైనా పాత్రకు ఆమె సరిపోతుందని భావించాడో తెలియదు.

రామ్ గోపాల్ వర్మ : వర్మకు అమ్మాయి కోరిక.. పేరు చెప్పండి అంటూ ట్వీట్.. వైరల్

రామ్ గోపాల్ వర్మ వీడియోను షేర్ చేసారు

రామ్ గోపాల్ వర్మ ట్వీట్: రామ్ గోపాల్ వర్మ గురించి పరిచయం అక్కర్లేదు. ఆర్జీవీని అభిమానులు ముద్దుగా పిలుచుకుంటారు. ఒకప్పుడు తన సినిమాలతో టాక్ ఆఫ్ ది టౌన్ గా నిలిచిన వర్మ ఇప్పుడు వివాదాలు, వివాదాలతోనే ఎక్కువగా వార్తల్లో నిలుస్తున్నాడు. ఎవరు ఏమనుకున్నా పట్టించుకోను, నా ఇష్టం వచ్చినట్లు బతుకుతాను అని చెప్పే వర్మ సోషల్ మీడియాలో రోజూ ఏదో ఒక పోస్ట్ పెడుతూనే ఉన్నాడు. తాజాగా ఆయన చేసిన ట్వీట్ వైరల్‌గా మారింది.

వర్మ ఓ వీడియో పోస్ట్ చేశారు. పసుపు రంగు చీర కట్టుకున్న ఒక అమ్మాయి కెమెరాతో ఫోటోలు తీస్తోంది. ఆర్జీవీకి ఆమెపై మనసు ఉందో.. లేక తన సినిమాలో ఏదైనా పాత్రకు ఆమె సరిపోతుందని భావించిందో తెలియదు కానీ, ఈ వీడియోను పోస్ట్ చేసిన వర్మ అందులోని అమ్మాయి ఎవరో చెప్పాలని నెటిజన్లను కోరాడు. ఆ అమ్మాయి ఎవరో వెతికే పనిలో పడ్డారు నెటిజన్లు.

వర్మ చేసిన ఈ పోస్ట్‌పై కొందరు ఫన్నీ కామెంట్స్ చేస్తుంటే, మరికొందరు ఇది ఆమె పేరు అంటూ ట్రెండ్ చేస్తున్నారు. ఆమె పేరు శ్రీలక్ష్మి సతీష్. ఆమె ఏం చేస్తుందో వివరాలు తెలియరాలేదు. మరికొందరు వర్మ కన్ను పడితే త్వరలోనే స్టార్ హీరోయిన్ అవ్వడం ఖాయం అని వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. ఈ బ్యూటీ ఎవరు, ఏం చేస్తోంది? వర్మ ఆమె వివరాలు ఎందుకు అడిగాడు..? అనేది తెలియాలంటే కొన్ని రోజులు ఆగాల్సిందే.

2018 చిత్రం : నిన్న అంతర్జాతీయ అవార్డు.. నేడు ఆస్కార్‌కు ఎంపిక..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *