వైఎస్ షర్మిల: గల్లీలో కుస్తీ, ఢిల్లీలో స్నేహం ఇదేనా ‘బీజేపీ రాష్ట్ర సమితి’ దోస్తానా: వైఎస్ షర్మిల

అతను అడగడు, ఇవ్వడు. దొరలకు నిజంగా రాష్ట్ర ప్రయోజనాలే ముఖ్యమంటూ సీఎం కేసీఆర్‌ను ప్రశ్నించారు.

వైఎస్ షర్మిల: గల్లీలో కుస్తీ, ఢిల్లీలో స్నేహం ఇదేనా ‘బీజేపీ రాష్ట్ర సమితి’ దోస్తానా: వైఎస్ షర్మిల

వైఎస్ షర్మిల

సీఎం కేసీఆర్..వైఎస్ షర్మిల: రాష్ట్రంలో ప్రధానమంత్రిగా నిలబడే అర్హత ఈ బందిపోటు దొంగలకు లేదని వైఎస్ఆర్ తెలంగాణ పార్టీ అధ్యక్షురాలు వైఎస్ షర్మిలారెడ్డి మరోసారి బీఆర్ఎస్ ప్రభుత్వంపై మండిపడ్డారు. అతను అడగడు, ఇవ్వడు. దొరలకు నిజంగా రాష్ట్ర ప్రయోజనాలే ముఖ్యమంటూ సీఎం కేసీఆర్‌ను ప్రశ్నించారు. విభజన హామీలు అమలు చేయడం లేదని విమర్శించారు.. కానీ విభజన హామీలు అమలు చేయండి ఇచ్చిన హామీలు ఎందుకు అమలు చేయడం లేదని ఎందుకు ప్రశ్నించడం లేదు? అంటూ విమర్శలు గుప్పించారు. తెలంగాణకు రావాల్సిన నిధులు ఎందుకు తేల్చలేదన్నారు.

టీఎస్ హైకోర్టు : పరీక్షను మళ్లీ నిర్వహించాలి.. గ్రూప్-1 ప్రిలిమ్స్ పరీక్ష రద్దుపై హైకోర్టు డివిజన్ బెంచ్ తీర్పు

పాలమూరు-రంగారెడ్డి ప్రాజెక్టు అనుమతులపై పోరాటాలు ఎక్కడున్నాయి.. కేంద్రం ఇచ్చే 2 కోట్ల ఉద్యోగాల్లో రాష్ట్ర వాటా ఎంత అని అడిగారా?’’ అని షర్మిల ప్రశ్నించారు. బయ్యారం ఉక్కు ఫ్యాక్టరీ, ములుగు గిరిజన యూనివర్సిటీ, కాజీపేట కోచ్ ఫ్యాక్టరీపై పోరాడారా? ఏటా బడ్జెట్ లో రాష్ట్రానికి మొండి చేయి వేస్తుంటే.. మీ ఎంపీలు అసమర్థులు కాదా? గల్లీలో కుస్తీ పడుతోందని, ఢిల్లీలో స్నేహం చేశాడని ఆరోపించారు. ఇదేనా “బిజెపి రాష్ట్ర సమితి”? దొరలు తమ కుటుంబాల బాగోగులు తప్ప రాష్ట్ర ప్రజల సంక్షేమాన్ని పట్టించుకోవడం లేదని విమర్శించారు. కేసుల నుంచి తప్పించుకునేందుకు మోదీ ముందు మోకరిల్లారు. రాష్ట్రంలో ఉండే హక్కు కో లేదన్నారు షర్మిల.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *