భగవంత కేసరి: మనం కలిసి మాట్లాడుకుందాం అన్నా గదా, తర్వాత మనుషులను పంపండి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-28T16:54:44+05:30 IST

అనుకున్న సమయానికి ‘భగవంత్ కేసరి’ షూటింగ్ పూర్తి చేశాడు బాలకృష్ణ. అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ సినిమా అక్టోబర్ 19న విడుదల కానుందని చిత్ర యాజమాన్యం ప్రమోషనల్ వీడియోను విడుదల చేసింది.

భగవంత కేసరి: మనం కలిసి మాట్లాడుకుందాం అన్నా గదా, తర్వాత మనుషులను పంపండి

భగవంత్ కేసరి సినిమా నుండి బాలకృష్ణ

నందమూరి బాలకృష్ణ, అనిల్ రావిపూడి కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న ‘భగవంత్ కేసరి’ చిత్రం #BhagavanthKesari షూటింగ్ పూర్తి చేసుకుంది. అక్టోబర్ 19న విడుదల కానున్న ఈ చిత్రం షూటింగ్ పూర్తయిన సందర్భంగా చిత్ర నిర్మాతలు ప్రమోషనల్ వీడియోను విడుదల చేశారు. ఈ సినిమాలో బాలకృష్ణ కూతురిగా శ్రీలీల నటిస్తుండగా, మరో కీలక పాత్రలో కాజల్ అగర్వాల్ కనిపించనుంది. ఈ సినిమా పూర్తవుతుందా.. అక్టోబరు 19న విడుదలవుతుందా.. అంటూ సోషల్ మీడియాలో అనేక వార్తలు హల్ చల్ చేస్తున్న వేళ.. వాటన్నింటికీ సమాధానమే ఈ వీడియో.

ఈసారి దసరా బాలకృష్ణ అభిమానులకు పండగే అని చెప్పొచ్చు. ఎన్ని రాజకీయ ఒత్తిళ్లు వచ్చినా బాలకృష్ణ అనుకున్న సమయానికి ఈ సినిమాను పూర్తి చేశారు. ఈ సినిమాలో బాలకృష్ణలోని మరో కోణాన్ని దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడి చూపించబోతున్నాడని అంటున్నారు. అలాగే బాలకృష్ణ యాస కూడా డిఫరెంట్ గా ఉండబోతోందని తెలుస్తోంది. ఇప్పటికే ఈ సినిమాలోని ఓ పాటను విడుదల చేయగా, కొన్ని ప్రచార చిత్రాలను కూడా విడుదల చేయగా, అవన్నీ వైరల్‌గా మారాయి.

bhagavanthkesari-poster.jpg

ఈ సినిమాలో బాలీవుడ్ నటుడు అర్జున్ రాంపాల్ నెగిటివ్ రోల్‌లో కనిపించనున్నాడు. ఈ చిత్రానికి నిర్మాతలు హరీష్ పెద్ది, సాహు గారపాటి. అలాగే దీనికి సంగీతం తమన్ (ఎస్‌ఎస్‌థమన్) అందించారు. యాక్షన్ చిత్రాలకు నేపధ్య సంగీతం అందించడంలో థమన్ కి మంచి పేరుంది, ఇది బాలకృష్ణ సినిమా కావడంతో హై పిచ్ లో ఉండబోతోందని తెలుస్తోంది. అలాగే ఈ ప్రమోషనల్ వీడియోలో ‘కలిసి పరుత్త అన్నగాడా, నాదనే మందిని పంపాలా’ అంటూ బాలకృష్ణ డైలాగ్‌ని చిత్రీకరించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-28T16:54:44+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *