కుక్కల అరుపులు: రైల్వే స్టేషన్‌లో వందలాది మంది కుక్కల్లా మొరుగుతున్నారు.. ఎందుకంటే..?

పెద్దలు బుర్ర, బుద్ధి జిహ్వ, రుచి అని ఊరికే చెప్పరు.. పెద్దలు ఊరికే చెప్పరు. మనుషులంతా కుక్కల్లా మారడమే అందుకు నిదర్శనం. కుక్కల్లా మొరుగుతున్నాయి. వందల మంది కుక్కల్లా మొరిగితే ఎలా ఉంటుందో తెలిపే వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది.

కుక్కల అరుపులు: రైల్వే స్టేషన్‌లో వందలాది మంది కుక్కల్లా మొరుగుతున్నారు.. ఎందుకంటే..?

పీపుల్ డాగ్ మొరిగేది

వందలాది మంది కుక్కలు మొరుగుతాయి: వీధిలో కుక్క మొరిగితే, మేము దానిని కొట్టి తరిమివేస్తాము. ఒకేసారి 1000 కుక్కలు మొరగిస్తే..? కుక్కలు మొరిగేవి ఏంటి బాబూ అని చెవులు మూసుకుంటాం. అయితే మనుషులు కుక్కల్లా అరుస్తుంటే..? అది కూడా 1000 మంది గుమిగూడి కుక్కల్లా అరుస్తే..? అయితే కుక్కల్లా ఎందుకు అరుస్తారు.. అంత మంది ఒక్కచోట చేరి ఎందుకు అరుస్తారు..? అని అనుకుంటున్నారా..?ఒకరిద్దరు సరదాకి అరిచిన మాట నిజమే కాబట్టి అదేం పెద్ద విషయం కాదు. అయితే ఏకంగా 1000 మంది గుమిగూడి కుక్కల్లా మొరుగడం విచిత్రం..అందుకే వైరల్ అవుతోంది.

వింత జీవి: ఇసుకలో వేగవంతమైన వింత జీవి ఇది.. భూమిపై జీవం

బెర్లిన్ (సెంట్రల్ బెర్లిన్)లోని పొట్సామెర్ ప్లాట్జ్ రైల్‌రోడ్ స్టేషన్‌లో 1000 మంది గుమిగూడి కుక్కల్లా మొరగసాగారు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. వాళ్లంతా కుక్కల్లా మొరుగుతూ బాటసారులతో ‘కుక్క భాష’ మాట్లాడేవారు. ‘డైలీ మెయిల్’ ప్రకారం, రైల్వే స్టేషన్ వెలుపల మూకుమ్మడిగా కుక్కల్లా మొరిగే వ్యక్తులను ట్రాన్స్-స్పీసీస్ అంటారు. తమను తాము కుక్కలుగా భావిస్తున్నామని చెప్పారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *