మణిపూర్ : యువకుడి హత్యపై ఆగ్రహం..మణిపూర్ లో బీజేపీ కార్యాలయాన్ని దగ్ధం చేశారు

మణిపూర్ రాష్ట్రంలో మళ్లీ హింస మొదలైంది. మణిపూర్‌లో ఇద్దరు యువకుల హత్యకు నిరసనగా మణిపూర్‌లోని తౌబాల్‌లో బీజేపీ కార్యాలయానికి నిప్పు పెట్టారు. తౌబాల్ జిల్లా నడిబొడ్డున ఉన్న బీజేపీ కార్యాలయంపై పెద్ద ఎత్తున ఆందోళనకారులు దాడి చేశారు.

మణిపూర్ : యువకుడి హత్యపై ఆగ్రహం..మణిపూర్ లో బీజేపీ కార్యాలయాన్ని దగ్ధం చేశారు

బీజేపీ కార్యాలయాన్ని తగులబెట్టిన మూక

మణిపూర్: మణిపూర్ రాష్ట్రంలో మళ్లీ హింస మొదలైంది. మణిపూర్‌లో ఇద్దరు యువకుల హత్యకు నిరసనగా మణిపూర్‌లోని తౌబాల్‌లో బీజేపీ కార్యాలయానికి నిప్పు పెట్టారు. తౌబాల్ జిల్లా నడిబొడ్డున ఉన్న బీజేపీ కార్యాలయంపై పెద్ద ఎత్తున ఆందోళనకారులు దాడి చేశారు. ఆ గుంపు కార్యాలయం గేటును ధ్వంసం చేసి, అద్దాలను పగులగొట్టింది. (బీజేపీ కార్యాలయాన్ని దగ్ధం చేసిన మూక) బీజేపీ కార్యాలయ ఆవరణలో పార్క్ చేసిన వాహనం అద్దాలను కూడా ధ్వంసం చేశారు. ఆందోళనకారులు బీజేపీ కార్యాలయాన్ని దగ్ధం చేశారు.

తెలంగాణ బీజేపీ : వాల్ జంప్? ఆ నలుగురు సీనియర్లు తెలంగాణ బీజేపీలో అప్రతిష్టపాలు చేస్తూ ఆ పార్టీకి ఇబ్బంది కలిగిస్తున్నారు

ఇండో-మయన్మార్ హైవేపై ట్రాఫిక్‌ను అడ్డుకునేందుకు నిరసనకారులు టైర్లను తగలబెట్టి, చెక్క దుంగలను ఉంచారు. రాళ్లు రువ్వుతున్న ఆందోళనకారులను చెదరగొట్టేందుకు భద్రతా సిబ్బంది టియర్ గ్యాస్ షెల్స్, మాక్ బాంబులు, లైవ్ బుల్లెట్లు ప్రయోగించారు. బీజేపీ కార్యాలయంపై దాడి జరగడం ఇదే తొలిసారి కాదు. అంతకుముందు జూన్‌లో, రాష్ట్రంలో పెరుగుతున్న మతపరమైన ఉద్రిక్తతల మధ్య దుండగులు మూడు బిజెపి కార్యాలయాలను ధ్వంసం చేశారు.

TDP Leaders Tension : టీడీపీ-జనసేన పొత్తు..టెన్షన్ లో ఉన్న తెలుగు దేశం పార్టీ నేతలు కారణం ఏంటి..

బిష్ణుపూర్‌తో పాటు పలు జిల్లాల్లో విద్యార్థులు నిరసనలు చేపట్టారు. ఇద్దరు విద్యార్థులను కిడ్నాప్ చేసి చంపినందుకు వ్యతిరేకంగా ఇంఫాల్‌లో వరుసగా రెండో రోజు నిరసనలు కొనసాగుతున్నాయి. (యువకుల హత్యపై నిరసన) వందలాది మంది విద్యార్థులు బుధవారం మణిపూర్ ముఖ్యమంత్రి ఎన్ బీరెన్ సింగ్ నివాసం వైపు కవాతు నిర్వహించారు.

పాకిస్థాన్ క్రికెట్ జట్టు: పాకిస్థాన్ క్రికెట్ జట్టు హైదరాబాద్ చేరుకుంది

రాష్ట్ర పోలీసులు మరియు ర్యాపిడ్ యాక్షన్ ఫోర్స్‌తో సహా భద్రతా బలగాలు గుంపును చెదరగొట్టడానికి టియర్ గ్యాస్ షెల్‌లను ప్రయోగించాయి. పొగ బాంబులు ఉపయోగించారు. జూలైలో, కిడ్నాప్‌కు గురైన ఇద్దరు విద్యార్థుల హత్యకు వ్యతిరేకంగా విద్యార్థులు మరియు ర్యాపిడ్ యాక్షన్ ఫోర్స్ (RAF) సిబ్బందికి మధ్య జరిగిన ఘర్షణల్లో 45 మంది నిరసనకారులు గాయపడ్డారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *