పుజారా: చాలు.. యువకులకు అవకాశం ఇవ్వండి.. పుజారాకు ధావన్ కౌంటర్

సీనియర్ ఆటగాళ్లు శిఖర్ ధావన్, ఛతేశ్వర్ పుజారా ఒకప్పుడు భారత క్రికెట్ జట్టులో కీలక ఆటగాళ్లు. అయితే ఫామ్ లేమి, యువ ఆటగాళ్ల రాక కారణంగా ఈ ఇద్దరు వెటరన్ ఆటగాళ్లు టీమ్ ఇండియాకు దూరమయ్యారు.

పుజారా: చాలు.. యువకులకు అవకాశం ఇవ్వండి.. పుజారాకు ధావన్ కౌంటర్

పుజారా-శిఖర్ ధావన్

పుజారా-శిఖర్ ధావన్: సీనియర్ ఆటగాళ్లు శిఖర్ ధావన్, ఛెతేశ్వర్ పుజారా ఒకప్పుడు భారత క్రికెట్ జట్టులో కీలక ఆటగాళ్లు. అయితే.. ఫామ్ లేమి, యువ ఆటగాళ్ల రాక కారణంగా ఈ ఇద్దరు వెటరన్ ఆటగాళ్లు ఇప్పుడు టీమ్ ఇండియాకు దూరమయ్యారు. ప్రస్తుతం భారత జట్టులో లేకపోయినా.. ఈ ఇద్దరు ఆటగాళ్లకు దేశవ్యాప్తంగా చాలా మంది అభిమానులు ఉన్నారు. కాగా, పూజారా ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఓ వీడియో పోస్ట్ చేయగా, శిఖర్ ధావన్ చేసిన వ్యాఖ్య వైరల్‌గా మారింది.

పుజారా టీమ్ ఇండియాకు దూరం కావడంతో ఇంగ్లండ్ వెళ్లి కౌంటీ క్రికెట్ ఆడాడు. అక్కడ వరుస సెంచరీలతో దుమ్మురేపాడు. కౌంటీ సీజన్ ముగిసిన తర్వాత అతను ఇంటికి తిరిగి వచ్చాడు. ప్రస్తుతం ఇరానీ ట్రోఫీకి సిద్ధమవుతున్నాడు. ఇందుకోసం సాధన ప్రారంభించాడు. అందుకు సంబంధించిన వీడియోను తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పోస్ట్ చేశాడు.

ట్రోఫీ కోసం మళ్లీ మైదానంలోకి రావడం సంతోషంగా ఉందని ఇరానీ రాసుకొచ్చాడు. దీనిపై శిఖర్ ధావన్ ఫన్నీ కామెంట్ చేశాడు. ఇరానీ ట్రోఫీ మీకు చాలా పాతది. ఇప్పటికైనా యువతకు ఆడేందుకు అవకాశాలు కల్పించాలని వ్యాఖ్యానించారు. ప్రస్తుతం శిఖర్ ధావన్ చేసిన వ్యాఖ్య వైరల్‌గా మారింది.

ఐసీసీ వరల్డ్ కప్ 2023: హైదరాబాద్ చేరుకున్న పాక్ ఆటగాళ్లు.. ట్విట్టర్, ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు

ఇదిలా ఉంటే.. ప్రపంచ టెస్టు ఛాంపియన్‌షిప్‌లో చివరిసారిగా టీమిండియా తరఫున పుజారా ఫైనల్ మ్యాచ్ ఆడాడు. ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన ఈ మ్యాచ్‌లో ఘోరంగా విఫలమై విమర్శలను ఎదుర్కొని జట్టులో స్థానం కోల్పోయాడు. శిఖర్ ధావన్ చాలా కాలంగా భారత జట్టుకు దూరంగా ఉన్నాడు. గతేడాది డిసెంబర్‌లో బంగ్లాదేశ్‌తో చివరి వన్డే ఆడాడు. 2021లో చివరి టీ20 మ్యాచ్ ఆడాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *