ఉత్తరప్రదేశ్ : సిబ్బంది మద్యం మత్తులో రైలు ప్లాట్ ఫాం ఎక్కింది.

మధురలో ఒక ప్యాసింజర్ రైలు ప్లాట్‌ఫారమ్ ఎక్కింది. రైలు సిబ్బంది వీడియో కాల్‌లో మాట్లాడుతుండగా ఈ ఘటన చోటుచేసుకుంది. అసలు ఈ ఘటనకు కారణం ఏమిటి?

ఉత్తరప్రదేశ్ : సిబ్బంది మద్యం మత్తులో రైలు ప్లాట్ ఫాం ఎక్కింది.

ఉత్తర ప్రదేశ్

ఉత్తరప్రదేశ్: ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని మథురలో రైలు ప్లాట్‌ఫారమ్‌పైకి ప్రయాణికుడు ఎక్కిన వింత సంఘటన వీడియో వైరల్ అవుతోంది. ఈ ఘటనలో ఓ మహిళ గాయపడినట్లు తెలుస్తోంది.

దివ్యభారతి : మధుర మీనాక్షి ఆలయంలో దివ్యభారతి..

మధురలో ఒక ప్యాసింజర్ రైలు ప్లాట్‌ఫారమ్ ఎక్కింది. ప్రమాద క్షణాలు సీసీటీవీ కెమెరాలో రికార్డయ్యాయి. వీడియోలో, ప్రయాణికులందరూ రైలు దిగిన తర్వాత రైల్వే ఉద్యోగి సచిన్ ఇంజిన్ క్యాబిన్‌లోకి వెళ్లడం కనిపించింది. సచిన్ వీడియో కాల్‌లో ఎవరితోనో మాట్లాడుతున్నాడు. అతను తన బ్యాగ్‌ని ఇంజన్ థొరెటల్‌పై ఉంచాడు (థొరెటల్ అనేది ఇంజిన్‌కు ఇంధనం లేదా శక్తి ప్రవాహాన్ని నియంత్రించే పరికరం). మళ్లీ తన ఫోన్ కాల్‌లో బిజీ అయిపోయాడు. ఒక్కసారిగా రైలు పట్టాలపైకి వెళ్లింది. ఈ ఘటనలో ఓ మహిళ గాయపడినట్లు తెలుస్తోంది.

జమ్మూ రైలులో దోపిడీ: జమ్మూ రైలులో దుండగులు తుపాకులు పేల్చి బీభత్సం సృష్టించారు.

అధికారులు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం, సచిన్ బ్యాగ్ థొరెటల్‌పై ఒత్తిడి కారణంగా రైలు ప్లాట్‌ఫారమ్ పైకి వెళ్లి ప్రమాదం సంభవించింది. డివిజనల్ రైల్వే మేనేజర్ తేజ్ ప్రకాష్ అగర్వాల్ మాట్లాడుతూ సచిన్‌తో సహా ఐదుగురిని సస్పెండ్ చేశామని, ఘటనకు గల కారణాలను తెలుసుకోవడానికి ఉన్నత స్థాయి విచారణకు ఆదేశించామని తెలిపారు. తాళాలు తీసుకునేందుకు సచిన్ క్యాబిన్‌లోకి వెళ్లగా, ఆ సమయంలో సచిన్ మద్యం మత్తులో ఉన్నట్లు తేలింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *