వరుణ్ తేజ్: వరుణ్ తేజ్ సినిమా థియేట్రికల్ రైట్స్ షాకింగ్

మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్ నటించిన తెలుగు-హిందీ ద్విభాషా చిత్రం ‘ఆపరేషన్ వాలెంటైన్’. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ దశలో ఉంది. ఈ చిత్రంలో వరుణ్ తేజ్ ఎయిర్ ఫోర్స్ పైలట్‌గా నటిస్తున్నాడు. యదార్థ సంఘటనల స్ఫూర్తితో, భారత వైమానిక దళం యొక్క ధైర్యసాహసాలు మరియు ఇప్పటివరకు చూడని అత్యంత భయానక వైమానిక దాడులను చూపించే చిత్రంగా ఈ చిత్రం రూపొందుతోంది. జాతీయ నేపథ్యంతో, గ్రాండ్ స్కేల్ మేకింగ్‌తో తెరకెక్కిన ఈ సినిమా భారీ బజ్‌ని సొంతం చేసుకుంది. ఇదిలా ఉంటే సినిమా శాటిలైట్, డిజిటల్/స్ట్రీమింగ్, ఆడియో మరియు అన్ని భాషల్లోని ఇతర హక్కులతో సహా నాన్-థియేట్రికల్ రైట్స్ రూ. 50 ప్లస్ కోట్లు ప్రకటించారు మేకర్స్. వరుణ్ తేజ్ కెరీర్‌లో ఇప్పటివరకు ఇదే బిగ్గెస్ట్ ధర. (ఆపరేషన్ వాలెంటైన్ నాన్ థియేట్రికల్ రైట్స్)

నాన్ థియేట్రికల్ రైట్స్ మాత్రమే కాదు.. తెలుగు, హిందీ భాషల్లో ఈ సినిమా థియేట్రికల్ రైట్స్ కోసం మేకర్స్ భారీ డీల్స్ తీసుకుంటున్నట్లు తెలుస్తోంది. ఈ విజువల్ గ్రాండియర్‌తో వరుణ్ తేజ్ హిందీలో అరంగేట్రం చేస్తుండగా, రాడార్ ఆఫీసర్ పాత్రలో నటించిన మానుషి చిల్లర్ తెలుగు తెరకు పరిచయం అవుతోంది. 2022లో విడుదలైన ‘మేజర్‌’ ఘనవిజయం సాధించిన తర్వాత సోనీ పిక్చర్స్‌ ఇంటర్నేషనల్‌ ప్రొడక్షన్స్‌ వారు దేశభక్తి కథాంశంతో నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని మన దేశంలోని హీరోలను కీర్తిస్తూ హిందీ, తెలుగు భాషల్లో ఏకకాలంలో తెరకెక్కిస్తున్నారు.

Mega-Prince.jpg

సోనీ పిక్చర్స్ ఇంటర్నేషనల్ ప్రొడక్షన్స్ మరియు రినైసన్స్ పిక్చర్స్ పతాకాలపై సందీప్ ముద్దా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. నిర్మాతలు నందకుమార్ అబ్బినేని, గాడ్ బ్లెస్ ఎంటర్టైన్మెంట్. అనుభవజ్ఞుడైన యాడ్-ఫిల్మ్ మేకర్, సినిమాటోగ్రాఫర్ మరియు VFX నిపుణుడు శక్తి ప్రతాప్ సింగ్ హడా ఈ సినిమాతో దర్శకుడిగా పరిచయం అవుతున్నాడు. శక్తి ప్రతాప్ సింగ్ హడా, అమీర్ ఖాన్ మరియు సిద్ధార్థ్ రాజ్ కుమార్ రాసిన ఈ చిత్రం 8 డిసెంబర్ 2023 న తెలుగు మరియు హిందీ భాషలలో విడుదల కానుంది.

==============================

*******************************************

*******************************************

****************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-29T18:13:21+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *