బాలీవుడ్ బాద్ షా: షారుక్ ఖాన్ రెండు వరుస హిట్లతో రికార్డులు సృష్టించాడు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-29T18:02:36+05:30 IST

అందరూ అతన్ని బాలీవుడ్ బాద్ షా లేదా కింగ్ ఖాన్ అని పిలుస్తారు మరియు ఆ పేర్లకు అనుగుణంగా, షారుక్ ఖాన్ ఈ సంవత్సరం అరుదైన చరిత్రను సృష్టించాడు. ఒకే ఏడాది రెండు సినిమాలు విడుదల కావడమే కాకుండా కలెక్షన్ల పరంగా కూడా చరిత్ర సృష్టించాయి. ఆ సినిమాల్లో ఒకటైన ‘జవాన్’ ఇప్పుడు నెంబర్ వన్ సినిమాగా నిలిచింది.

బాలీవుడ్ బాద్ షా: షారుక్ ఖాన్ రెండు వరుస హిట్లతో రికార్డులు సృష్టించాడు

షారుఖ్ ఖాన్

ఇండియన్ ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీలో ఈ రికార్డును సుసాధ్యం చేసిన ఏకైక నటుడు కింగ్ ఖాన్ షారుఖ్ ఖాన్. ఈ అరుదైన రికార్డును ఒక్క ఏడాదిలోనే సాధించడం విశేషం. ఇక మూడో సినిమా ‘డుంకీ’ #Dunki కూడా ఈ ఏడాది విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. ఒక పెద్ద నటుడితో ఒకే ఏడాది మూడు సినిమాలను విడుదల చేసి షారూఖ్ అరుదైన ఘనత సాధించాడని అంటున్నారు.

‘జవాన్’ #జవాన్ సినిమాతో వరుసగా రెండోసారి టాప్ గ్రాసర్ సాధించిన నటుడు షారూఖ్. అంతే కాకుండా రూ.600 కోట్లు వసూలు చేసిన తొలి సినిమాగా రికార్డు సృష్టించింది. సెప్టెంబర్ 7న విడుదలైన ఈ సినిమా ఇప్పటికీ అద్భుతమైన కలెక్షన్లను రాబడుతోంది. శుక్రవారం నాడు, ‘జవాన్’ #జవాన్ చరిత్ర సృష్టించింది మరియు హిందీ సినిమా చరిత్రలో టాప్ గ్రాసర్ మూవీగా బెంచ్ మార్క్ సెట్ చేసింది. విడుదలైన రోజు నుంచి బాక్సాఫీస్ వద్ద రికార్డు కలెక్షన్లు సాధిస్తూ చరిత్ర సృష్టించే దిశగా సాగుతున్న ఈ చిత్రం కలెక్షన్ల పరంగా సంచలనం సృష్టిస్తోంది.

shahrukhkhan.jpg

హిందీ సినిమాల పరంగా రూ. 525.50 కోట్లు, ఇండియన్ బాక్సాఫీస్ వద్ద రూ.584.32 కోట్లు వసూలు చేసిన ‘జవాన్’ చిత్రం ప్రపంచ వ్యాప్తంగా రూ.1043.21 కోట్లు వసూలు చేసి అన్ని రికార్డులను బద్దలు కొట్టింది. ఈ సినిమా కేవలం 22 రోజుల్లోనే ఇంత భారీ కలెక్షన్లు సాధించడం విశేషం. వారం వారం కొత్త సినిమాలు రిలీజవుతున్నా ‘జవాన్’ సినిమాపై మాత్రం ప్రభావం పడలేదు. ఈరోజుల్లో వారం వారం కలెక్షన్లు పడిపోవడం చూస్తున్నాం కానీ మూడో వారంలో కూడా ‘జవాన్’ ప్రభావం బాక్సాఫీస్ వద్ద ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-29T18:02:36+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *