భారీ వర్షాలు: ముంపునకు గురైన న్యూయార్క్ నగరం..ఎమర్జెన్సీ ప్రకటన

భారీ వర్షాలతో అమెరికాలోని న్యూయార్క్ నగరం జలమయమైంది. 8.5 మిలియన్ల జనాభా ఉన్న న్యూయార్క్ నగరం వరదల్లో మునిగిపోవడంతో న్యూయార్క్ గవర్నర్ కాథీ హోచుల్ అధికారికంగా అత్యవసర పరిస్థితిని ప్రకటించారు.

భారీ వర్షాలు: ముంపునకు గురైన న్యూయార్క్ నగరం..ఎమర్జెన్సీ ప్రకటన

న్యూయార్క్ నగరం జలమయమైంది

భారీ వర్షాలు: భారీ వర్షాల కారణంగా అమెరికాలోని న్యూయార్క్ నగరం నీటిలో మునిగిపోయింది. 8.5 మిలియన్ల జనాభా ఉన్న న్యూయార్క్ నగరం వరదల్లో మునిగిపోవడంతో న్యూయార్క్ గవర్నర్ కాథీ హోచుల్ అధికారికంగా అత్యవసర పరిస్థితిని ప్రకటించారు. (న్యూయార్క్‌లో అత్యవసర పరిస్థితిని ప్రకటించారు) నగర వీధుల్లో వరద నీరు ప్రవహిస్తున్నందున ప్రజలు ఇళ్ల నుంచి బయటకు రావద్దని నగర మేయర్ ఎరిక్ ఆడమ్స్ కోరారు.

కాంగ్రెస్ మేనిఫెస్టో : అందరికీ ఉచిత ఇంటర్నెట్ సౌకర్యం.. కాంగ్రెస్ మేనిఫెస్టో కమిటీ కీలక నిర్ణయం

“మీరు ఇంట్లో ఉంటే, ఇంట్లోనే ఉండండి. మీరు పనిలో లేదా పాఠశాలలో ఉంటే, షెల్టర్ ఉంటే, కొన్ని సబ్‌వేలు వరదలో ఉన్నాయి, నగరం చుట్టూ తిరగడం చాలా కష్టం,” అని మేయర్ చెప్పారు. (న్యూయార్క్ నగరాన్ని వరదలు ముంచెత్తాయి) ఈశాన్య యునైటెడ్ స్టేట్స్‌లో రాత్రిపూట కురిసిన భారీ వర్షాల కారణంగా శనివారం న్యూయార్క్‌లోని అనేక ప్రాంతాలు వరద నీటిలో మునిగిపోయాయి (భారీ వర్షాలు) అమెరికా ఆర్థిక రాజధానిలోని సబ్‌వేలు మరియు విమానాశ్రయాలు పాక్షికంగా స్తంభించాయి.

ఫేస్‌బుక్‌లో వాట్సాప్ స్టేటస్ షేరింగ్..!

లాగార్డియా విమానాశ్రయంలో ఒక టెర్మినల్ మూసివేయబడింది. న్యూయార్క్ నగరంలో వరద నీటిలో కార్లు మునిగిపోయాయి. భారీ వరదల కారణంగా రాకపోకలు స్తంభించాయి. పలు దుకాణాలు నీట మునిగాయి. న్యూయార్క్‌లోని సబ్‌వే వ్యవస్థ కూడా దెబ్బతిన్నది. నగరంలో 5.1 సెంటీమీటర్ల వర్షపాతం నమోదైనట్లు నేషనల్ వెదర్ సర్వీస్ తెలిపింది.

రకుల్ ప్రీత్ సింగ్: రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ తన సినిమా ప్రయాణాన్ని గుర్తుచేసుకుంది.. యుక్తవయసులో ముంబైకి వెళ్లింది..

మధ్య అట్లాంటిక్ తీరం వెంబడి ఏర్పడిన అల్పపీడనం వల్ల వర్షం కురిసింది. 2021లో ఇడా హరికేన్ కారణంగా సంభవించిన వరదల్లో 13 మంది చనిపోయారు. వరదల కారణంగా బ్రూక్లిన్‌తో సహా పలు లైన్లు మూసివేయబడ్డాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *