కాంగ్రెస్ మేనిఫెస్టో : అందరికీ ఉచిత ఇంటర్నెట్ సౌకర్యం.. కాంగ్రెస్ మేనిఫెస్టో కమిటీ కీలక నిర్ణయం

కొన్ని ఇతర సమూహాలకు ప్రయోజనం చేకూర్చేలా మరిన్ని పథకాలు రూపొందించబడతాయి. తెలంగాణ కాంగ్రెస్ మేనిఫెస్టో

కాంగ్రెస్ మేనిఫెస్టో : అందరికీ ఉచిత ఇంటర్నెట్ సౌకర్యం.. కాంగ్రెస్ మేనిఫెస్టో కమిటీ కీలక నిర్ణయం

తెలంగాణ కాంగ్రెస్ మేనిఫెస్టో (ఫోటో: గూగుల్)

తెలంగాణ కాంగ్రెస్ మేనిఫెస్టో: తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో విజయం సాధించేందుకు కాంగ్రెస్ పార్టీ వ్యూహాలు రచిస్తోంది. ఈసారి ఎలాగైనా అధికారంలోకి రావాలనే పట్టుదలతో కాంగ్రెస్ ఉంది. ఇందులో భాగంగా జనాదరణ పొందిన పథకాలతో మేనిఫెస్టోను రూపొందిస్తోంది. ఇప్పటికే ఆరు హామీ పథకాలను ప్రకటించింది. అధికారంలోకి వస్తే ప్రజలకు ఏం చేస్తామన్నారు కాంగ్రెస్ నేతలు.

5 హామీ పథకాలతో కర్ణాటకలో అధికారంలోకి వచ్చిన కాంగ్రెస్.. ఈ 6 హామీల పథకాలతో తెలంగాణలో కచ్చితంగా అధికారంలోకి వస్తుందని విశ్వాసం వ్యక్తం చేశారు. అన్ని వర్గాల ఓటర్లను ఆకర్షించేందుకు కాంగ్రెస్ యోచిస్తోంది. అందుకు తగ్గట్టుగానే మేనిఫెస్టో రూపకల్పనపై దృష్టి సారించారు.

ఇది కూడా చదవండి..కేటీఆర్ : కాంగ్రెస్ అంటే కన్నీళ్లు, వలసలు, మోసాలు.. బీఆర్ ఎస్ అంటే నీళ్లు, సాగునీరు, పథకాలు- కేటీఆర్ సెటైర్లు

ఇటీవల హైదరాబాద్ గాంధీభవన్‌లో కాంగ్రెస్ పార్టీ మేనిఫెస్టో కమిటీ సమావేశం జరిగింది. శ్రీధర్ బాబు అధ్యక్షతన టీపీసీసీ మేనిఫెస్టో కమిటీ సమావేశం జరిగింది. అన్ని వర్గాల సంక్షేమం, ఇతర విషయాలపై కమిటీ సుదీర్ఘంగా చర్చించింది. అక్టోబర్ 2 నుంచి గాంధీ జయంతి జిల్లాల్లో పర్యటించాలని నిర్ణయించింది.అక్టోబర్ 2న ఉదయం ఆదిలాబాద్, సాయంత్రం నిజామాబాద్ జిల్లాల్లో మేనిఫెస్టో కమిటీ పర్యటించనుంది.తెలంగాణ రాష్ట్రంలో విద్యార్థులకు ఉచిత ఇంటర్నెట్ సౌకర్యం కల్పించాలని మేనిఫెస్టోలో నిర్ణయించారు.

ఇక, ఆటో డ్రైవర్ల కోసం ప్రత్యేకంగా మంచి సంక్షేమ పథకాన్ని రూపొందించాలని మేనిఫెస్టో కమిటీ నిర్ణయించింది. త్వరలో ఇతర వర్గాలకు ఉపయోగపడేలా మరిన్ని పథకాలు రూపొందిస్తామన్నారు. సీఆర్పీఎఫ్ మాజీ సైనికుల సమస్యలపై మేనిఫెస్టో కమిటీ చైర్మన్‌కు సీఆర్పీఎఫ్ మాజీ సైనికులు వినతిపత్రం సమర్పించారు.

ఇది కూడా చదవండి..కిషన్ రెడ్డి : ప్రధాని మోదీ కార్యక్రమాల్లో మమత, స్టాలిన్ లాంటి వాళ్లు కూడా పాల్గొంటున్నారు.. ఎందుకు రావడం లేదు? అని కిషన్ రెడ్డి సీఎం కేసీఆర్‌ను ప్రశ్నించారు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *