అంతా చంద్రబాబే చేస్తే అధికారులు ఇంకేం చేశారు?

ప్రతిపక్షనేత చంద్రబాబు, ఆయన కుటుంబ సభ్యులను టార్గెట్ చేస్తూ ఏపీ సీఐడీ నమోదు చేసిన వింత కేసుల్లో.. ప్రజల్లో ఉన్న సందేహాలను నివృత్తి చేసే నాథుడు లేడు. అంతిమంగా ఆ అంశాలు కోర్టుల్లో ప్రస్తావించలేదు. అసలు సొమ్ము చేసేది అధికారులే అయితే.. వారి పేర్లను ఇక్కడ ఎందుకు పరిగణలోకి తీసుకోవడం లేదన్నది ఆసక్తికరంగా మారింది.

ఏ కుంభకోణంలోనూ అధికారుల పేర్లు లేవని చెబుతున్న సీఐడీ!

సీఐడీ ఇప్పటికే పలు కేసులు నమోదు చేసింది. ఇంతకు ముందు ఎంత మంది నమోదు చేస్తారో తెలియదు. స్కిల్ కేసు, రిగ్ రోడ్ కేసు, ఫైబర్ గ్రిడ్ కేసు వంటి కేసులు నమోదవుతున్నాయి. వీటన్నింటికీ చంద్రబాబు, ఆయన కుటుంబమే పరమావధిగా నిందలు మోపుతున్నారు. అప్పటి ముఖ్యమంత్రిపై నేరుగా ఆరోపణలు చేస్తున్నారు. కానీ ఇక్కడ సీఐడీ ఏ అధికారి పేరును ప్రస్తావించలేదు.

పూర్తి బాధ్యత అధికారులదే – రాజ్యాంగం చెప్పేది అదే!

అధికారం ప్రజలే ఇచ్చారు. ఆ అధికారాన్ని ఎలా వినియోగించుకోవాలో రాజ్యాంగం చెబుతోంది. అధికారం కోసం రాజ్యాంగం మరియు చట్టాలను ఉల్లంఘించి నిర్ణయాలు తీసుకోరాదు. అలా తీసుకుంటే, అమలు చేసే అధికారులు దానిని తిరస్కరించాలి. లేకుంటే అవి తప్పు. మరి తప్పులు దొర్లాయని కేసులు వేస్తున్న సీఐడీ అధికారులు, అధికారులను ఎందుకు ప్రస్తావించడం లేదు. అధికారుల స్థాయిలో అంతా బాగుంటే అవినీతికి తావు ఎక్కడుంది?

కోర్టుల్లో క్లియర్ అయినా బురద చల్లి జైల్లో పెట్టాలన్నదే ప్లాన్!

సీఐడీ అధికారులు నమోదు చేసిన కేసుల్లో అసలు పస లేదన్న విషయం అందరికీ తెలిసిందే. ఈ కేసులన్నీ కేవలం అరెస్టులు చేయడానికే ఉపయోగపడతాయి.. కావాల్సిన వారిని కొద్దిరోజులు కూడా జైల్లో పెట్టడానికి.. తప్పుడు రాజకీయ ప్రచారం చేయడానికి. అది వారికి తెలుసు. సీఐడీని క్వార్టర్‌గా వాడుకుంటున్నారు.. కళ్లకు గంతలు కట్టుకుని కోర్టులను గరిష్టంగా వాడుకుంటున్నారు ఇది కచ్చితంగా ప్రజల హక్కులను కాలరాయడమే. ఈ పరిస్థితి రేపు ఎవరికైనా రావచ్చు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ అంతా చంద్రబాబే చేస్తే అధికారులు ఇంకేం చేశారు? మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *