బ్యాండ్ సంజయ్: బ్యాండ్ సంజయ్ సంచలన నిర్ణయం? మరి రాజకీయ సన్యాసం?

పార్టీలోని రాజకీయ ప్రత్యర్థులు తనను అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ఓడించి వచ్చే పార్లమెంట్ ఎన్నికల్లో పోటీ చేయకుండా అడ్డుకోవాలని యోచిస్తున్నారని బండి అనుమానిస్తున్నారు. బండి సంజయ్

బ్యాండ్ సంజయ్: బ్యాండ్ సంజయ్ సంచలన నిర్ణయం?  మరి రాజకీయ సన్యాసం?

బీజేపీ బండి సంజయ్

బీజేపీ బండి సంజయ్ : తెలంగాణ బీజేపీ మాజీ అధ్యక్షుడు, ఎంపీ బండి సంజయ్ తీవ్ర అసంతృప్తితో రగిలిపోతున్నారు. సంజయ్‌కు పార్టీలో కొంత మంది నేతలు మద్దతిస్తుండటంతో అదే సమయంలో రాజకీయ సన్యాసం తీసుకోవాలని భావిస్తున్నారు. స్టార్ క్యాంపెయినర్ హోదా ఇవ్వకుండా రాష్ట్ర నాయకుడిని అవమానించడమే కాకుండా.. ఎంపీలుగా ఉన్న రాష్ట్ర బీజేపీ అధ్యక్షుడు కిషన్ రెడ్డి, ఓబీసీ మోర్చా అధ్యక్షుడు లక్ష్మణ్ లను అసెంబ్లీ సర్కిల్ నుంచి తప్పించడాన్ని బండి సంజయ్ జీర్ణించుకోలేకపోతున్నారు. స్టార్ క్యాంపెయినర్. తనను అణగదొక్కాలని కొందరు ప్రయత్నిస్తున్నారని బండి సంజయ్ ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు.

ఎన్నికల్లో బండిని ఓడించేందుకు కుట్ర..
కరీంనగర్ ఎంపీగా ఉన్న తాను వచ్చే పార్లమెంట్ ఎన్నికల్లో పోటీ చేస్తానని, రాష్ట్రవ్యాప్తంగా పర్యటించి అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ప్రచారం చేస్తానని బండి సంజయ్ పార్టీని కోరారు. అయితే కేవలం కిషన్ రెడ్డి, లక్ష్మణ్ లకు మాత్రమే ఆ అవకాశం ఇచ్చిన బీజేపీ బండిని సంజయ్ వినతి పట్టించుకోలేదు. పార్టీలోని రాజకీయ ప్రత్యర్థులు తనను అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ఓడించి వచ్చే పార్లమెంట్ ఎన్నికల్లో పోటీ చేయకుండా అడ్డుకోవాలని యోచిస్తున్నారని బండి అనుమానిస్తున్నారు. ఈ పరిస్థితుల్లో రాజకీయ సన్యాసం తీసుకుని ఆర్‌ఎస్‌ఎస్ ప్రచారక్‌గా కొనసాగడమే మంచిదని బండి సంజయ్ అభిప్రాయపడ్డారు.

ఇది కూడా చదవండి: ఎన్నికల వేళ బీజేపీకి భారీ షాక్.. కాంగ్రెస్ పార్టీలో చేరిన కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి?

బండి అనుచరులకు షాక్..
రాష్ట్ర పార్టీ అధ్యక్షుడిగా ఉంటూనే తెలంగాణలో బీజేపీకి ఊపు తెచ్చింది తానేనని భావిస్తున్న బండి.. తనను పార్టీ అధ్యక్ష బాధ్యతల నుంచి తప్పించడంపై ధీమా వ్యక్తం చేస్తున్నారు. పైగా ఈ ఎన్నికల్లో బీజేపీ తొలి జాబితాలో తన అనుచరులకు టిక్కెట్లు ఇవ్వకపోవడం సిగ్గుచేటని బండి సంజయ్‌ అభిప్రాయపడ్డారు.

కరీంనగర్ పార్లమెంట్ నియోజకవర్గం పరిధిలోని వేములవాడ, హుస్నాబాద్, పెద్దపల్లి సెగ్మెంట్ పరిధిలోని మంథని అసెంబ్లీ టిక్కెట్లకు సంజయ్ కొందరి పేర్లను సిఫార్సు చేశారు. ఆయా నియోజకవర్గాల్లో టిక్కెట్ల ప్రకటనకు ఎలాంటి అభ్యంతరాలు, అడ్డంకులు లేకపోయినా తొలిజాబితాలో ప్రకటించకపోవడంతో ప్రాధాన్యం తగ్గిపోయిందని బండి సంజయ్ తీవ్ర అసంతృప్తి వ్యక్తం చేశారు.

గాలి ఎక్కువగా ఉండే బండి..
ఎన్నికల నిర్వహణ కమిటీ చైర్మన్ ఈటల రాజేందర్ పార్టీలో మరింత ప్రాబల్యం పెంచుకున్నారని, పార్టీపై ఆధిపత్యం కోసం ఈటల పలు నిర్ణయాలు తీసుకుంటున్నారని బండి సంజయ్ అనుమానిస్తున్నారు. పార్టీలో తనను తొక్కిపెట్టేందుకు ఉద్దేశపూర్వకంగా కుట్ర జరుగుతోందని కొంతకాలంగా అనుమానిస్తున్న బండి.

ఇది కూడా చదవండి: బీజేపీలో అనేక అసంతృప్తులు.. తొలి విడత అభ్యర్థుల జాబితాను లీక్ చేసిన కమలనాథులు..

సంజయ్ అసంతృప్తిగా ఉన్నారని తెలిసి పలువురు రాష్ట్ర బీజేపీ నేతలు కరీంనగర్‌లో ర్యాలీ చేస్తున్నారు. గోసమహల్ ఎమ్మెల్యే రాజాసింగ్ కరీంనగర్ వచ్చి బండిని కలిశారు. అదేవిధంగా బండి అనుచరులు కూడా ఉదయం నుంచి ఆయన నివాసానికి పెద్ద ఎత్తున చేరుకుని సంఘీభావం తెలిపారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *