క్రికెట్ ప్రపంచకప్‌ను వరల్డ్ టెర్రర్ కప్‌గా మారుద్దాం!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-30T04:14:45+05:30 IST

వచ్చే నెల 5 నుంచి గుజరాత్‌లో ప్రారంభం కానున్న క్రికెట్ ప్రపంచకప్‌ను ‘వరల్డ్ టెర్రర్ కప్’గా మారుస్తామని నిషేధిత ఉగ్రవాద సంస్థ ‘సిక్స్ ఫర్ జస్టిస్’ అధినేత గురుపత్వంత్‌సింగ్ పన్ను హెచ్చరించారు.

క్రికెట్ ప్రపంచకప్‌ను వరల్డ్ టెర్రర్ కప్‌గా మారుద్దాం!

ఖలిస్తానీ జెండాలతో అహ్మదాబాద్‌ను ముట్టడిస్తాం

‘సిక్స్ ఫర్ జస్టిస్’ అధినేత పన్ను హెచ్చరిక.. కేసు నమోదు

SFJ హెడ్ పన్ను హెచ్చరిక

గుజరాత్‌లో ఎఫ్‌ఐఆర్ నమోదు

క్రికెట్ ప్రపంచకప్ 5వ తేదీ నుంచి అహ్మదాబాద్‌లో ప్రారంభం కానుంది

అహ్మదాబాద్, సెప్టెంబర్ 29: వచ్చే నెల 5 నుంచి గుజరాత్‌లో ప్రారంభం కానున్న క్రికెట్ ప్రపంచకప్‌ను ‘వరల్డ్ టెర్రర్ కప్’గా మారుస్తామని నిషేధిత ఉగ్రవాద సంస్థ ‘సిక్స్ ఫర్ జస్టిస్’ అధినేత గురుపత్వంత్‌సింగ్ పన్ను హెచ్చరించారు. అమరవీరుడు హర్దీప్‌సింగ్ నిజ్జర్ హత్యకు ప్రతీకారం తీర్చుకుంటాం. మేము మీ బుల్లెట్లకు వ్యతిరేకంగా బ్యాలెట్లను ఉపయోగిస్తాము. మేము మీ హింసకు వ్యతిరేకంగా ఓట్లను ఉపయోగిస్తాము. అక్టోబర్ 5 నుండి, ప్రపంచ కప్ ఆఫ్ టెర్రర్ ప్రారంభమవుతుంది, క్రికెట్ ప్రపంచ కప్ కాదు. ‘సిక్స్ ఫర్ జస్టిస్ ఖలిస్తానీ జెండాలతో అహ్మదాబాద్‌ను సీజ్ చేస్తాం’ అంటూ వాయిస్ మెసేజ్‌ను విడుదల చేశాడు పన్ను. అక్టోబర్ 5న అహ్మదాబాద్‌లోని నరేంద్ర మోదీ స్టేడియంలో క్రికెట్ ప్రపంచకప్ ప్రారంభం కానుంది. ఈ నేపథ్యంలో పన్ను ఈ సందేశాన్ని విడుదల చేశారు. దీనిపై అహ్మదాబాద్ పోలీసులు ఎఫ్ఐఆర్ నమోదు చేశారు. విదేశీ సెల్ ఫోన్ నంబర్ నుంచి పన్ను విడుదల చేసిన వాయిస్ మెసేజ్ దేశవ్యాప్తంగా పలు ఫోన్లకు చేరిందని, దీనిపై పలువురు ఫిర్యాదు చేశారని ఎఫ్‌ఐఆర్‌లో పేర్కొన్నారు. ఈ వివరాలను ఓ అధికారి శుక్రవారం వెల్లడించారు. పన్నును భారత ప్రభుత్వం ఉగ్రవాదిగా ప్రకటించింది. సిక్స్ ఫర్ జస్టిస్ నిషేధం. పన్నూ కెనడాకు చెందిన ఈ కంపెనీని నడుపుతున్నాడు. దేశంలోని సిక్కులు మరియు ఇతర మత సమూహాల మధ్య ద్వేషపూరిత వ్యాఖ్యలతో పన్నూ శత్రుత్వాన్ని రెచ్చగొడుతున్నాడని మరియు భారతదేశంలో ఉగ్రవాద కార్యకలాపాలకు పాల్పడుతున్నాడని అహ్మదాబాద్ పోలీసులు ఎఫ్‌ఐఆర్‌లో పేర్కొన్నారు. ఎక్స్ లాంటి ఆన్‌లైన్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లలో భారత్‌పై దుష్ప్రచారం చేస్తున్నాడని అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-30T04:17:11+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *