పవన్ కళ్యాణ్ : జగన్ రాసివ్వు.. నువ్వు ఓడిపోవడం ఖాయం!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-01T18:36:42+05:30 IST

వైసీపీ అధినేత, ఏపీ సీఎం వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డిపై జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ మరోసారి సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు.

పవన్ కళ్యాణ్ : జగన్ రాసివ్వు.. నువ్వు ఓడిపోవడం ఖాయం!

వైసీపీ అధినేత, ఏపీ సీఎం వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డిపై జనసేన అధినేత పవన్‌ కల్యాణ్‌ మరోసారి సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఆదివారం కృష్ణా జిల్లా అవనిగడ్డ నుంచి నాలుగో విడత వారాహి సభను పవన్ ప్రారంభించారు. ఈ సందర్భంగా జరిగిన బహిరంగ సభలో పవన్ మాట్లాడారు. వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో వైఎస్ జగన్ ఓటమి ఖాయమని సేనాని వెల్లడించారు.

PAwan.jpg

జగన్.. రాసుకో..!

జనసైనికులకు, తెలుగు తమ్ముళ్లకు హృదయపూర్వక ధన్యవాదాలు. ఈ ఎన్నికలు కురుక్షేత్ర యుద్ధమని జగన్ అంటున్నారు. ఆ కురుక్షేత్ర యుద్ధంలో మేము పాండవులం.. మీరు కౌరవులు.. 100 మందికి పైగా వైసీపీ సభ్యులు కౌరవులు.. కురుక్షేత్రం అంటే కురుక్షేత్రం. మీరు అధికారం నుంచి దిగిపోవడం ఖాయం.. మేం అధికారంలోకి వస్తాం. మెగా డీఎస్సీ కోరుకునే ప్రతి ఒక్కరికి అండగా నిలుస్తాం. 2018 నుంచి ఉద్యోగాలు లేవు.. 30 వేల ఉపాధ్యాయ ఉద్యోగాలు ఖాళీగా ఉన్నా ప్రభుత్వం వాటిని భర్తీ చేయడం లేదు. నేను అధికారాన్ని ఆశించడం లేదు. నేను మీ భవిష్యత్తు గురించి ఆలోచిస్తాను. మనకంటే.. మన పార్టీ కంటే.. మన భూమి ముఖ్యం.. పాదయాత్రలో జగన్ ఇవ్వని హామీలు లేవు.. అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత అవన్నీ మర్చిపోయారు.అంటూ పవన్ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.

PAwan-Varahi.jpg

వైసీపీ ఓటమే టార్గెట్.

ఈ పదేళ్లలో జనసేనకు చాలా దెబ్బలు తగిలాయి. ఆశయాలు, విలువల కోసమే పార్టీని నడుపుతున్నాం. వైసీపీని ఓడించడమే జనసేన టార్గెట్. మరీ ప్రత్యేక పరిస్థితుల్లో ఓటు చీలకూడదని చెప్పాను. మళ్లీ చెబుతున్నా.. మీరు (వైసీపీ) ఓడిపోవడం ఖాయం.. మేం అధికారంలోకి రావడం రెట్టింపు ఖాయం.. మెగా డీఎస్సీకి న్యాయం జరగడం ట్రిపుల్ ఖాయం. సమైక్య రాష్ట్రానికి డీఎస్సీ శిక్షణలో అవనిగడ్డ ఆయువుపట్టు. 30 వేలకు పైగా డీఎస్సీ ఉద్యోగాలు ఖాళీగా ఉన్నాయి. వాళ్ల దగ్గర లక్షల కోట్లు, కిరాయి సైన్యం, పోలీస్ డిపార్ట్‌మెంట్… మన దగ్గర మైక్ తప్ప ఏముంది. మాజీ ప్రభుత్వోద్యోగి కుమారుడిగా ప్రభుత్వ ఉద్యోగుల సమస్యలు పరిష్కరిస్తా. పదేళ్లలో ఎన్నో దెబ్బలు తిన్నా.. ఓటమి నిరాశాజనకంగా ఉంది. నేను ఆశయాలు మరియు విలువల కోసం నడిపే వ్యక్తి కాబట్టి నేను నిలబడి ఉన్నానుసేనాని అన్నారు.

జగన్.jpg

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-01T18:41:37+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *