పవన్ కళ్యాణ్: చాలా బెదిరింపులు వస్తున్నాయి: పవన్ కళ్యాణ్ వ్యాఖ్యలు

100 మందికి పైగా ఉన్నందున కౌరవులని వైసీపీ అన్నారు. వాళ్లు ఓడిపోతారు..

పవన్ కళ్యాణ్: చాలా బెదిరింపులు వస్తున్నాయి: పవన్ కళ్యాణ్ వ్యాఖ్యలు

పవన్ కళ్యాణ్

పవన్ కళ్యాణ్: రణరంగం నుంచి పారిపోవాలని తనకు చాలా బెదిరింపులు వస్తున్నాయని జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ అన్నారు. కృష్ణా జిల్లా అవనిగడ్డలో ఈరోజు వారాహి యాత్రలో పవన్ కళ్యాణ్ మాట్లాడారు. ఈ పదేళ్లలో తమ పార్టీ ఎన్నో ఒడిదుడుకులను ఎదుర్కొందని అన్నారు.

తమ వద్ద రూ. లక్ష కోట్లు, కిరాయి సైన్యం మరియు పోలీసు శాఖ. తమ వద్ద మైక్ తప్ప మరేమీ లేదని పేర్కొన్నారు. మాజీ ప్రభుత్వోద్యోగి కుమారుడిగా ప్రభుత్వ ఉద్యోగుల సమస్యలను పరిష్కరిస్తానన్నారు. పదేళ్లలో ఎన్నో దెబ్బలు తిన్నానని, ఆశయాలు, విలువలకు ధీటుగా పార్టీని నిలబెడుతున్నానన్నారు.

సైనికులకు, తెలుగు తమ్ముళ్లకు కృతజ్ఞతలు తెలుపుతున్నట్లు తెలిపారు. 100 మందికి పైగా ఉన్నందున కౌరవులని వైసీపీ అన్నారు. ఓడిపోవడం ఖాయమని, అధికారంలోకి రావడం ఖాయమని వ్యాఖ్యానించారు. సమైక్య రాష్ట్రానికి అవనిగడ్డ డీఎస్సీ శిక్షణకు ఆయువుపట్టు అన్నారు. రాష్ట్రంలో 30,000 డీఎస్సీ ఉద్యోగాలు ఖాళీగా ఉన్నాయి. 2018 నుంచి ఉద్యోగాలు లేవని.. మెగా డీఎస్పీ ఇస్తానని పాదయాత్రలో జగన్ చెప్పారని గుర్తు చేశారు.

అందుకే టీడీపీతో కలిశాను.

2014లో బీజేపీ, టీడీపీలకు మద్దతిచ్చిన తర్వాత కొన్ని హామీల విషయంలో ప్రత్యేక హోదాను అమలు చేయకపోతే వారితో విభేదించి బయటకు వచ్చానని గుర్తు చేశారు. ప్రజా సమస్యలు, ఇచ్చిన హామీలకు కట్టుబడి ఉంటానన్నారు. ఇప్పుడు ప్రత్యేక పరిస్థితుల్లో మళ్లీ టీడీపీకి మద్దతిస్తున్నట్లు చెప్పారు.

ఈసారి ఆంధ్రప్రదేశ్ భవిష్యత్తు కోసం ఓట్లు చీల్చబోనని చెప్పారు. జగన్‌ను అధికారం నుంచి దించడమే జనసేన లక్ష్యమన్నారు. జనసేన-టీడీపీ ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేసి నిరుద్యోగ యువతకు ఉపాధి అవకాశాలు కల్పిస్తామన్నారు.

భట్టి విక్రమార్క మల్లు : ముసలి నక్క అంటారా? అలా మాట్లాడితే తట్టుకోలేను – మంత్రి కేటీఆర్‌కు భట్టి వార్నింగ్

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *