గాంధీ జయంతి సందర్భంగా దేశవ్యాప్తంగా పరిశుభ్రత

చివరిగా నవీకరించబడింది:

గాంధీ జయంతి సందర్భంగా దేశవ్యాప్తంగా పరిశుభ్రత కార్యక్రమం చేపట్టాలని ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ చేసిన విజ్ఞప్తికి ప్రతిస్పందిస్తూ రాజకీయ నాయకులు విద్యార్థుల నుంచి ఆదివారం గంటపాటు శ్రమదానంలో పాల్గొన్నారు. ఆయన పిలుపు – ‘ఏక్ తారిఖ్ ఏక్ ఘంటా ఏక్ సాథ్’ ఈరోజు దేశవ్యాప్తంగా నిర్వహించబడింది.

PM Modi: చీపురుతో చెత్త ఊడ్చిన ప్రధాని మోడీ

ప్రధాని మోదీ: గాంధీ జయంతి సందర్భంగా దేశవ్యాప్త పరిశుభ్రత కార్యక్రమం చేపట్టాలని ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ చేసిన విజ్ఞప్తికి ప్రతిస్పందిస్తూ రాజకీయ నాయకులు విద్యార్థుల నుంచి ఆదివారం గంటపాటు శ్రమదానంలో పాల్గొన్నారు. ఆయన పిలుపు – ‘ఏక్ తారిఖ్ ఏక్ ఘంటా ఏక్ సాథ్’ ఈరోజు దేశవ్యాప్తంగా నిర్వహించబడింది. ఫిట్‌నెస్ ఇన్‌ఫ్లుయెన్సర్ అంకిత్ బైన్‌పురియాతో కలిసి ప్రధాని మోదీ కూడా ఈ డ్రైవ్‌లో పాల్గొన్నారు. ఇద్దరూ చీపుర్లు తీసుకుని చెత్త ఊడ్చారు.

ఈ సందర్భంగా తన అధికారిక X ఖాతాలో వీడియోను పంచుకుంటూ, ప్రధాన మంత్రి ఇలా వ్రాశారు: ఈ రోజు, దేశం స్వచ్ఛతపై దృష్టి పెడుతుంది, అంకిత్ బైయన్‌పురియా మరియు నేను అదే చేశాం. పరిశుభ్రతకు మించి, మేము ఫిట్‌నెస్ మరియు శ్రేయస్సును కూడా మిళితం చేసాము. ఇదంతా క్లీన్ ఇండియా గురించి. దేశంలోని వివిధ ప్రాంతాల్లో బీజేపీ నేతలు స్వచ్ఛతా కార్యక్రమాలను చేపట్టారు.
హోంమంత్రి అమిత్ షా అహ్మదాబాద్‌లో, బీజేపీ చీఫ్ జేపీ నడ్డా ఢిల్లీలో పాల్గొన్నారు. వీడియోలో, మోడీ తన శారీరక దినచర్య గురించి అంకిత్‌తో మాట్లాడటం చూడవచ్చు.

రెండు విషయాల్లో క్రమశిక్షణ లేదు.. (పీఎం మోదీ)

మీరు శారీరక శ్రమకు ఎంత సమయం కేటాయిస్తారు? అని ప్రధాని మోదీ ప్రశ్నించారు. అంకిత్ చాలా కాదు సార్, 4-5 గంటలు అని బదులిచ్చాడు. నిన్ను చూస్తుంటే నాకు చాలా ఇన్‌స్పిరేషన్‌ వస్తుందని చెప్పాడు. దీనిపై మోదీ స్పందిస్తూ నేను పెద్దగా వ్యాయామం చేయను. కానీ నేను క్రమశిక్షణతో ఉన్నాను. ప్రస్తుతం నాకు క్రమశిక్షణ లేని రెండు విషయాలు ఉన్నాయి. ఒకటి నా భోజన సమయం. మరొకటి నిద్ర కోసం కొంత సమయం కేటాయించడం. నేను అలా చేయలేను అని మోదీ అన్నారు. సోషల్ మీడియాను అంకిత్ సానుకూలంగా ఉపయోగించుకుంటున్నారని మోదీ కొనియాడారు. సోషల్ మీడియాను సానుకూలంగా ఎలా ఉపయోగించవచ్చో మీరు ఉదాహరణగా చూపారు. జిమ్‌కి వెళ్లే యువత ఇప్పుడు మీ దినచర్యలను అనుసరిస్తున్నట్లు నేను చూశాను అని ప్రధాని అన్నారు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *