విజయదుర్గ : రవళికి సినిమా ఛాన్సులు అతని వల్లే ఆగిపోయాయి.. రవళి తల్లి ఏం చెప్పింది?

నటి రవళిని తెలుగువారు మరిచిపోలేరు. ఆమెను వెండితెరపై చూడాలని ఎదురుచూసేవారూ ఉన్నారు. రవళి సినిమాలు ఆగిపోవడానికి కారణం ఏంటి?

విజయదుర్గ : రవళికి సినిమా ఛాన్సులు అతని వల్లే ఆగిపోయాయి.. రవళి తల్లి ఏం చెప్పింది?

విజయ దుర్గ

విజయ దుర్గ : మా పేరు జాంచెట్టు పళ్లన్ని.. పెళ్లి సందడి సినిమాలోని పాట వినగానే నటి రవళి కళ్ల ముందు కదలాడుతుంది. రవళి వెండితెరకు దూరమై చాలా ఏళ్లయింది. ఈ నటిని మళ్లీ చూడాలని ప్రేక్షకులు కూడా ఎదురుచూస్తున్నారు. రావాలి సినిమాలకు దూరం కావడానికి కారణం ఏంటి? తాజాగా రవళి తల్లి కొన్ని ఆసక్తికరమైన విషయాలు చెప్పింది.

దగ్గుబాటి రాజా : వెంకటేష్ తమ్ముడు సినిమాలకు ఎందుకు దూరంగా ఉన్నాడు.. చాలా గ్యాప్ తర్వాత ‘స్కంద’..

90వ దశకంలో కథానాయికగా రవళికి తెలుగు సినిమాల్లో ఎంత పేరు వచ్చిందో, ఆమె సోదరి హరిత కూడా టీవీ రంగంలో ఎంత పాపులారిటీ సంపాదించిందో. రవళి మొదట మలయాళ పరిశ్రమలోకి ప్రవేశించింది, అయితే ఈవీవీ సత్యనారాయణ చిత్రం ‘అలీబాబా అరడజను దొంగలు’తో తెలుగులోకి అడుగుపెట్టింది. ఆ తర్వాత ‘పెళ్లి సందడి’ సినిమాతో రవళికి వరుస ఆఫర్లు వచ్చాయి. ఒరేయ్ రిక్షా, ఫ్యూనమాన్, మ్యారేజ్ సనది, విషెస్ వంటి సినిమాలు చేసి మధ్యలో బ్రేక్‌ అందుకున్నాడు. ఆ తర్వాత స్టాలిన్ తో రీ ఎంట్రీ ఇచ్చి.. ‘బాస్’ సినిమాలో ప్రత్యేక పాత్రలో కనిపించి.. ఆ తర్వాత కొన్ని సీరియల్స్ లో నటించిన రవళి ఆ తర్వాత తెరకు దూరమైంది.

మేడమ్ ముఖ్యమంత్రి: ‘మేడమ్ ముఖ్యమంత్రి’… కొత్త లేడీ ఓరియెంటెడ్ సినిమా..

ఇటీవలి కొన్ని ఇంటర్వ్యూలలో ఆమె తల్లి విజయదుర్గ రావాలి సినిమాలకు దూరంగా ఉండటానికి కారణం జర్నలిస్టు అని చెప్పింది. రవళి బాగా లావు అయిందని, అందుకే అవకాశాలు తగ్గాయని, ఆయన రచనల ప్రభావంతో రవళి సినిమాలు ఆగిపోయాయని చెప్పుకున్నాం. రవళి నటనను చూడాలని చాలా మంది సోషల్ మీడియాలో అడిగేవారు మా అందరి సూచన మేరకే రవళి డైటింగ్ ప్రారంభించిందని చెప్పింది. 2024లో మళ్లీ పాత రవళిని తెరపై చూడబోతున్నారని అంటున్నారు.. సో.. రవళిని మళ్లీ తెరపై చూడాలని ఉవ్విళ్లూరుతున్న అభిమానులు 2024 వరకు ఆగాల్సిందే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *