దగ్గుపాటి రాజా : వెంకటేష్ తమ్ముడు సినిమాలకు ఎందుకు దూరంగా ఉన్నాడు.. చాలా గ్యాప్ తర్వాత ‘స్కంద’..

దగ్గుపతి రాజా తెలుగు ప్రేక్షకులకు బాగా గుర్తుండిపోయే నటుడు. 20 ఏళ్లుగా తెరకు దూరంగా ఉన్నాడు. ఆయన సినిమాల నుంచి తప్పుకోవడానికి కారణం ఏమిటి? నువ్వేమి చేస్తున్నావు

దగ్గుపాటి రాజా : వెంకటేష్ తమ్ముడు సినిమాలకు ఎందుకు దూరంగా ఉన్నాడు.. చాలా గ్యాప్ తర్వాత 'స్కంద'..

దగ్గుపాటి రాజా

దగ్గుపాటి రాజా: విక్టరీ వెంకటేష్ కజిన్.. చాలా మందికి దగ్గుపాటి రాజా గుర్తుండే ఉంటుంది. 80, 90 దశకాల్లో తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళ చిత్రాల్లో మంచి నటుడిగా పేరు తెచ్చుకున్నారు. అకస్మాత్తుగా ఇండస్ట్రీ నుంచి తప్పుకున్నారు. 20 ఏళ్ల తర్వాత మళ్లీ తెరపై కనిపించాడు. రాజా సినిమాల నుండి తప్పుకోవడానికి కారణం ఏమిటి?

Amrutha Chowdary : స్కంద సినిమాలో రామ్ సోదరిగా ఎవరో తెలుసా? భీమవరం అమ్మాయి.. సోషల్ మీడియాలో సూపర్ ఫాలోయింగ్..

దగ్గుపాటి రాజా అసలు పేరు దగ్గుపాటి వెంకటేష్.. రాజా తండ్రి మొగల్తూరు డాక్టర్ డి.రామానాయుడు ద్వారా సినిమాలకు పరిచయం అయ్యారు. 1981లో ‘పక్కు వెతలై’ అనే తమిళ సినిమాతో తెరంగేట్రం చేసిన దగ్గుపతి రాజా తమిళం, మలయాళం, తెలుగు సినిమాల్లో హీరోగా, నటుడిగా నటించారు. తెలుగులో సిరిపురం చిన్నోడు, ఝాన్సీ రాణి, సంకెళ్లు, ఏడుకొండల స్వామి వంటి సినిమాల్లో, తమిళం నుంచి తెలుగులోకి డబ్ అయిన సతీలీలావతి, లవ్ బర్డ్స్ వంటి సినిమాల్లో మంచి పాత్రల్లో నటించింది. కానీ 2000లో వచ్చిన తమిళ సినిమా ‘కన్నుక్కు కన్నగ’ తర్వాత మళ్లీ తెరపై కనిపించలేదు.

దగ్గు రాజుకు ఏమైంది? ఇండస్ట్రీ నుంచి ఎందుకు వెళ్లిపోయారు? చాలా మంది ప్రేక్షకులకు తెలియదు. 2019లో క్రిష్ దర్శకత్వం వహించిన ‘ఎన్టీఆర్: కథానాయకుడు’ చిత్రంలో తెరపై కనిపించిన రాజాను చూసి ప్రేక్షకులు ఆశ్చర్యపోయారు. అదే సంవత్సరంలో, అతను తమిళ చిత్రం ‘ఆదిత్య వర్మ’లో కూడా కనిపించాడు. దగ్గుపాటి రాజా 2023లో ‘స్కంద’తో నటుడిగా మళ్లీ ఫామ్‌లోకి వచ్చారు. హీరో రామ్ తండ్రి పాత్రలో అద్భుతంగా నటించి ప్రశంసలు అందుకుంటున్నాడు.

స్కంద : రామ్ పోతినేని ‘స్కంద’ ఏ OTTలో ఉంది? స్ట్రీమింగ్ ఎప్పుడు..?

రాజా దగ్గుపాటి తెరకు దూరంగా ఏం చేస్తున్నాడు? అంటే 2000 తర్వాత నటుడిగా అవకాశాలు వచ్చినా ఆ పాత్రలు నచ్చక తన ఇమేజ్ ని కాపాడుకోవాలనే ఉద్దేశ్యంతో ఇండస్ట్రీకి దూరమయ్యాడు. వ్యాపారంపై దృష్టి పెట్టిన రాజా.. ఫ్లోరింగ్, గ్రానైట్, రియల్ ఎస్టేట్ వ్యాపారాల్లో బిజీగా ఉన్నారు. రాజు కూతురు ఆర్కిటెక్ట్ అయితే.. కొడుకు విదేశాల్లో చదువుతున్నాడు. వారెవరూ సినిమాలపై ఆసక్తి చూపడం లేదన్నారు. మరి మంచి పాత్రలు లేకుండా సినిమాలకు దూరంగా ఉన్న రాజాకి ఇప్పటి దర్శకులు మంచి అవకాశాలు ఇస్తారో లేదో చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *